SCAM Close

Status
Not open for further replies.
ALT+SHIFT+V
lịch sử chat thì ai vừa pm nó ở ngay đầu lịch sử mà,sao lại có lí do ko nhớ?
ko nhớ thì người vừa nói chuyện nó vẫn ở đầu tiên của lịch sử nhé,còn hình như lịch sử chat vẫn xóa đc mấy dong cuối đó c
chuẩn luân mà ngay cả trong yahoo nó cũng có list Mới liên lạc cơ mà :)

Comment cuối ai nghĩ sao nghĩ nhé : Từ lúc rớt yahoo , mình có vào lịch sử , nhưng ko thấy bạn thớt , Có vào chính topic mình trade để gọi bạn thớt pm yahoo lại mình để mình gửi ssh , nhưng ko thấy bạn thớt . Hết
cậu có biết tại sao cậu ko nhận đc tin nhắn ko. VÌ CẬU SỔ ĐEN NGƯỜI TA :D SCAM XONG THÌ SỔ ĐEN ĐẺ KO BỊ PM TIẾP.

cậu có biết tại sao cậu ko nhận đc tin nhắn ko. VÌ CẬU SỔ ĐEN NGƯỜI TA :D SCAM XONG THÌ SỔ ĐEN ĐẺ KO BỊ PM TIẾP.

thôi nó cứ chối xằng chối cuội vậy thì ai làm gì dc... cứ để mod giải quyết :D

Đúng là ko biết nói sao , thôi mod sử sao cũng được , còn vấn đề chủ thớt chắc chắn sẽ giải quyết . Chấm hết .

Không trách con cờ hó , lợi dụng cắn càng .
Mod nào có thể team yahoo mình , lúc rớt mạng mình ko nhận dược đoạn chat sau
View attachment 46751
mình phản đối nhé . nhìn đoạn chát các cậu có thể biết . 1 vài tiếng sau mình chủ động pm lại 1 lần , rồi 1 lúc sau sau nữa chủ động pm lại lần 2 cũng ko rep . và giờ cậu inbox nói đền ssh gấp đôi . nhưng mình ko chấp nhận . giờ mình ko có nhu cầu :D

Mỗi lần pm lại là 1 lần Buzz ( mỗi lần pm lại cách nhau đến vài tiếng ) . và mỗi đoạn đó đều biểu cảm rõ rệt qua từng câu chát của mình .

mình phản đối nhé . nhìn đoạn chát các cậu có thể biết . 1 vài tiếng sau mình chỉ động pm lại 1 lần , rồi 1 lúc sau sau nữa chủ động pm lại lần 2 cũng ko rep . và giờ cậu inbox nói đền ssh gấp đôi . nhưng mình ko chấp nhận . giờ mình ko có nhu cầu :D
e thích bác rồi đó.. cái thể loại này là cứ phải cho ra đảo.... :p.. mang danh lừa đảo thì ai thèm trade nữa... chắc lại chuẩn bị có nick clone vào trade tiếp :eek::eek:

mình phản đối nhé . nhìn đoạn chát các cậu có thể biết . 1 vài tiếng sau mình chỉ động pm lại 1 lần , rồi 1 lúc sau sau nữa chủ động pm lại lần 2 cũng ko rep . và giờ cậu inbox nói đền ssh gấp đôi . nhưng mình ko chấp nhận . giờ mình ko có nhu cầu :D
người ta ko reply (như trên proof là ko nhận đc tin nhắn của cậu) vì cậu đã bị người ta ignore :D

Nói chung là đã có mục đích scam thì ko còn lí do khắc phục hậu quả nữa rồi. MOD Vào xử lý thôi :)
@binh6699, @danhmay24h, @hungtai1900

mình phản đối nhé . nhìn đoạn chát các cậu có thể biết . 1 vài tiếng sau mình chủ động pm lại 1 lần , rồi 1 lúc sau sau nữa chủ động pm lại lần 2 cũng ko rep . và giờ cậu inbox nói đền ssh gấp đôi . nhưng mình ko chấp nhận . giờ mình ko có nhu cầu :D

Mỗi lần pm lại là 1 lần Buzz ( mỗi lần pm lại cách nhau đến vài tiếng ) . và mỗi đoạn đó đều biểu cảm rõ rệt qua từng câu chát của mình .
ok cậu mod cứ ban , cái nick ko quan trọng , cậu có thể team yahoo để chứng minh mình ko sạo với cậu , nếu mod nào có thể lôi topic mình trade lúc đó sẽ có đoạn comment mình gọi cậu pm lại yahoo mình do mình bị rớt mạng .

chuẩn luân mà ngay cả trong yahoo nó cũng có list Mới liên lạc cơ mà :)
đôi khi ll nhìu quá mò ko ra :D
mà thôi người ta vào rồi tl rồi chứ có trốn đâu

đôi khi ll nhìu quá mò ko ra :D
mà thôi người ta vào rồi tl rồi chứ có trốn đâu
giao dich bao lâu rồi mà :) , nói chung là ko hợp lý vì thật sự muốn tìm yahoo đã chat với mình thì quá là đơn giản :) Ngay cả người mới sử dụng cũng biết đầy cách :)

Còn vụ ko nhận đc tin nhắn thì hơi lạ vì ngoài việc sổ đen ra (nếu có ý scam) thì việc bị lag tin nhắn tỉ lệ ít hơn rất nhiều.

Nói chung là cũng ko nghiêm trọng gì thôi thì để người bị hại tự ra quyết định với MOD vậy :D

Mod nào rảnh teamview YH của @leminhtien là được roài............:D Nếu đúng như proof thì để 2 bên tự xử với nhau

Comment cuối ai nghĩ sao nghĩ nhé : Từ lúc rớt yahoo , mình có vào lịch sử , nhưng ko thấy bạn thớt , Có vào chính topic mình trade để gọi bạn thớt pm yahoo lại mình để mình gửi ssh , nhưng ko thấy bạn thớt . Hết
ý cậu là rớt mạng xong, cậu vào phần lịch sử chat để tìm thớt thì không thấy đoạn chat trong lịch sử chat, rồi giờ vào tìm lại thì lại thấy đoạn chat đó hả??

Có rất nhiều yahoo bị điên, như yahoo mình trước đây ( không đọc được lịch sử chát, K nhận được tin nhắn ofline), cái này có thể hỏi bạn lamgiau1987 để kiểm chứng. Còn mình nghĩ 2k SSH k đáng để Scam dâu :)

đúng là ko đáng bao nhiêu . Nhưng mình rất cay . cay đến nỗi mình vẫn nhớ yahoo bạn ấy đến tận bây giờ :D :D :D
cay gì cậu. ổng đền hơn thì bõ qua đi, cái nick có đáng gì đâu, kéo dài thêm mệt,

Thực ra chuyện cũng không nghiêm trọng. Đều làm MMO cả nên hi vọng các bạn có thể giúp đỡ lẫn nhau.
Việc bạn chủ topic report là không sai, dù với lý do gì thì bạn @leminhtien cũng là hỗ trợ không tốt, chưa được tận tình, chứ không phải scam
Bạn @leminhtien cũng online và trả lời topic, nên bạn @sato002 hãy cùng trao đổi với bạn @leminhtien nha. Tất nhiên khi xong vụ việc này, thì bạn @leminhtien cũng phải chịu 1 mức phạt cảnh cáo.

Thực ra chuyện cũng không nghiêm trọng. Đều làm MMO cả nên hi vọng các bạn có thể giúp đỡ lẫn nhau.
Việc bạn chủ topic report là không sai, dù với lý do gì thì bạn @leminhtien cũng là hỗ trợ không tốt, chưa được tận tình, chứ không phải scam
Bạn @leminhtien cũng online và trả lời topic, nên bạn @sato002 hãy cùng trao đổi với bạn @leminhtien nha. Tất nhiên khi xong vụ việc này, thì bạn @leminhtien cũng phải chịu 1 mức phạt cảnh cáo.

vâng cám ơn mod đã hỗ trợ nhiệt tình . thực ra sự việc cũng ko thiệt hại gì to tát lắm . mình lập topic scam là vì rất ghét bọn scam dù là dưới hình thức gì . nhưng bạn thớt đã xin lỗi rồi thì thôi vậy . Mod close topic giúp mình ;)

gd mà ko gửi lại thì là scam rồi chứ ko phải hỗ trợ ko tốt :)

nhưng cũng đồng tình là ko nghiêm trọng chỉ là giao dịch 1 số phương tiện mmo chứ ko phải tiền bạc nên có thể xem xét xử lý ở mức độ cảnh cáo :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week