• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Close

Status
Not open for further replies.
xin nói rõ tí nha cả nhà....
thớt bán 1 acc vultr có 65$ trong acc và chỉ xài vps được 2 tháng.
1 vps cùi nhất là 5$ tháng, và nếu bác nào đó reg 20 con vps thì chỉ xài được tầm 15 ngày thôi.
với lại acc của thớt reg bằng visa , tầm vài ngày bên vultr sẽ gửi mail báo đòi very visa bằng hình ảnh.... ( chắc chắn có )

xin nói rõ tí nha cả nhà....
thớt bán 1 acc vultr có 65$ trong acc và chỉ xài vps được 2 tháng.
1 vps cùi nhất là 5$ tháng, và nếu bác nào đó reg 20 con vps thì chỉ xài được tầm 15 ngày thôi.
với lại acc của thớt reg bằng visa , tầm vài ngày bên vultr sẽ gửi mail báo đòi very visa bằng hình ảnh.... ( chắc chắn có )
đã veri visa, visa thật chứ có ảo đâu :p

đã veri visa, visa thật chứ có ảo đâu :p
ko online để nói chuyện hả c, nhận đc 5wmz của t rồi mât tăm, t ko hề nghi là c định scam số tiền đó đấy, thôi giờ t chỉ cần c refund vào Z676393453010 đủ 5wmz, nếu ko t buộc phải rp scam cậu

ko online để nói chuyện hả c, nhận đc 5wmz của t rồi mât tăm, t ko hề nghi là c định scam số tiền đó đấy, thôi giờ t chỉ cần c refund vào Z676393453010 đủ 5wmz, nếu ko t buộc phải rp scam cậu
ồ la la đang tính mua

Cứ cmt cho chắc, đang đợi refund 400k baokim vì thớt ko chịu tạm giữ an toàn 3 ngày :">

Cứ cmt cho chắc, đang đợi refund 400k baokim vì thớt ko chịu tạm giữ an toàn 3 ngày :">
bỏ ra 5$ visa add thệm coppon nữa bạn có tầm 25$ chính chủ trong acc :D

bỏ ra 5$ visa add thệm coppon nữa bạn có tầm 25$ chính chủ trong acc :D
Nhu cầu khá cao nên 25$ ra đi trong 1 giây, ko là gì cả bác ợ :))

Nhu cầu khá cao nên 25$ ra đi trong 1 giây, ko là gì cả bác ợ :))
bên chiaseconpon có khá nhìu conpon nếu cần qua đó xem thử

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week