Close

Status
Not open for further replies.

zlinhbee

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình e đăng ký cái visa ảo vêrverri paypal. e nạp nạp tiền vào visa ảo báo thành công rồi mak trong thẻ không có thông tin giao dịch. cũng không cập nhật tiền, có bác nào bị vậy không cho e ý kiến với ạ

tình hình e đăng ký cái visa ảo vêrverri paypal. e nạp nạp tiền vào visa ảo báo thành công rồi mak trong thẻ không có thông tin giao dịch. cũng không cập nhật tiền, có bác nào bị vậy không cho e ý kiến với ạ
Loại thẻ này bạn phải định danh thì mới nạp tiền được nhé, không thì bạn nạp vào nó treo suốt luôn, nhất là chuyển nạp
Nếu nạp bằng tiền mặt tại quầy thì NV nó sẽ hướng dẫn
Nếu nạp bằng tiền mặt tại quầy của ngân hàng khác thì chờ điện thoại nó gọi lên nhận tiền do bị từ chối

Last edited:
Chưa định danh chỉ được nạp 1 lần,hên xui vô tài khoản.Nạp card phí rẻ nhưng cứ báo lỗi,không nap được.Nạp bằng baokim thì mắc quá
Hỏi không có hồi âm.Đang tính bỏ 200k trustcard cho lành.Sau định danh lâu dài.
Chỉ là chả biết nạp sao vì không thấy card nào 200k,ver xong có nhận tiền paypal không hay limit

Chưa định danh chỉ được nạp 1 lần,hên xui vô tài khoản.Nạp card phí rẻ nhưng cứ báo lỗi,không nap được.Nạp bằng baokim thì mắc quá
Hỏi không có hồi âm.Đang tính bỏ 200k trustcard cho lành.Sau định danh lâu dài.
Chỉ là chả biết nạp sao vì không thấy card nào 200k,ver xong có nhận tiền paypal không hay limit
Mình đã hỏi trực tiếp bọn nó và nó khẳng định là chưa định danh thì không thể nạp tiền vào tài khoản và tiền bị treo hoặc trả lại nếu muốn.

Nó chỉ bán coupon thông qua các mệnh giá như baokim vậy, nghĩa là lúc đầu bạn mua coupon mệnh giá bao nhiều thì khi tạo nó add thẳng số tiền vào thẻ luôn.

Mình đã hỏi trực tiếp bọn nó và nó khẳng định là chưa định danh thì không thể nạp tiền vào tài khoản và tiền bị treo hoặc trả lại nếu muốn.

Nó chỉ bán coupon thông qua các mệnh giá như baokim vậy, nghĩa là lúc đầu bạn mua coupon mệnh giá bao nhiều thì khi tạo nó add thẳng số tiền vào thẻ luôn.
cảm ơn vì bạn đã chia sẻ thông tin.Mình chỉ mới tham gia visa chưa biết nhiều.coupon là nạp từ tài khoản baokim?
smart rẻ hơn trustcard 100k.Theo bạn mình nên đăng kí smart hay trustcard cho paypal loại nhận tiền

cảm ơn vì bạn đã chia sẻ thông tin.Mình chỉ mới tham gia visa chưa biết nhiều.coupon là nạp từ tài khoản baokim?
smart rẻ hơn trustcard 100k.Theo bạn mình nên đăng kí smart hay trustcard cho paypal loại nhận tiền
Cái đó tớ cũng không rành, tớ dùng smart của vpbank, trước dùng trustcard hơi bất lợi là phải gọi điện thoại để lấy sao kê

Cái đó tớ cũng không rành, tớ dùng smart của vpbank, trước dùng trustcard hơi bất lợi là phải gọi điện thoại để lấy sao kê
Đúng rồi.Gọi điện lên lấy 4 số,ai nghe lén được,lộ thông tin thẻ,bất tiện,cũng sợ.Smart có luôn dưới cái hình thẻ
:) như vầy cũng cảm ơn rất nhiều.Mình hỏi về paypal và thẻ ảo nhiều nơi chắng ai giúp cả:(
Hi vọng VP làm ăn được như ACB.Mà sao acb không ra ảo cho tiện

Không lừa nhé. Khi tạo 1 tk mới, bạn không thể nhìn thấy số tk tại vì bạn chưa nạp tiền vào tk
có mấy cách nạp tiền vào tk. 1 là xài bank vpb cho nhanh, 2 là mua coupon nạp tiền (qua site chiakhoavang.vn)

Mua xong thì nạp tiền rồi số thẻ sẽ hiện lên :)

Không lừa nhé. Khi tạo 1 tk mới, bạn không thể nhìn thấy số tk tại vì bạn chưa nạp tiền vào tk
có mấy cách nạp tiền vào tk. 1 là xài bank vpb cho nhanh, 2 là mua coupon nạp tiền (qua site chiakhoavang.vn)
cái hiện này biết rồi.phải có ít nhất 100k (50k để ver paypal).Nạp qua card trừ 5.5k phí,không biết đủ ver pay,bịị lỗi không nạp được lại phải baokim 20%.Vậy là hơn 100k,không biêt 1 thẻ 100k+ 1 thẻ 50k baokim chịu nạp vô smart không.Nạp được 1 lần duy nhất.Bank,nạp card baokim gì cũng phải ghi cho người ta biết cần ít nhất bao nhiêu đủ vì còn ver paypal.Rõ ràng vậy bank mới tạo đươc niềm tin cho khách hàng.
chiakhoavang mới nghe.Có ngon như baokim ?

VPbank đang cập nhật hệ thống các bác ạ.Em vừa nc với nhân viên VPbank xong

sáng nay họ gọi điện mak e đang học, chiều liên lạc lại coi sao

sáng nay họ gọi điện mak e đang học, chiều liên lạc lại coi sao
Chắc nó gọi điện thông báo tiền bạn nạp vào đang bị treo, bắt bạn đi định danh, hoặc nó chuyển trả lại. keke

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week