• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Closed

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Như tit, tool hỗ trợ check login facebook không bị dính checkpoint ai cần thì pm yh mình: giá 100k
demo:

Last edited:
Đúng là có thấy nó check được gì đâu ?? Mà mình nghĩ đã check thì phải login, mà đã login thì sẽ dinh checkpoint

Đúng là có thấy nó check được gì đâu ?? Mà mình nghĩ đã check thì phải login, mà đã login thì sẽ dinh checkpoint
Bạn đừng nói vậy ai biết cái này sẽ cần thui, đây là list account mình để lâu rùi nên giờ không được acc nào cũng là chuyện bt thui mà bạn, đây mình chỉ sell cho những người biết về cái này và chắc chắn sẽ không dính check point

thấy check ra acc đâu mà sell ??
Bạn nói vậy thì bạn không biết rùi còn ai mua thì cứ team sang máy mình check trực tiếp nhé

Nó báo lỗi php kìa bạn ơi chứ có báo trạng thái tài khoản đâu ?
chính xác, acc sai code nên nó hiện ra lỗi đó

Cho tớ xin cái YM
bên avata mình bạn nhưng hiện tại giờ mình đang bận chút việc, bạn để lại yahoo mình sẽ buzz

@@ nảy giờ post cái video bị lỗi hèn gì các bác cứ nói là lỗi, do mình không xem lại video khi post, đã update video của tool

share free đê.cơ mà có check đc acc nào ko đúng mk,ko tồn tại các kiểu ko
acc không đúng thì không login đc bác, acc đúng nó sẽ trả về kết quả là ok

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week