• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy closed

Status
Not open for further replies.

khanhpoly

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Bác chủ thớt còn bán ko .
Em mua 10 acc 1 lần , gd như thế cho chắc cú , bác không mua bh , nên không thể gd nhiều 1 lần được
10 acc reg song lại mua 10 acc tiếp .
ok thì pm 01657141874

Reactions
46
MR
0.001
hihi làm ăn lâu dài với nhau, kẻ có cơm, người có cháo hihi nếu bán đã bảo hành thì cho test vài ngày vì số lượng lớn
người tiếp theo
em muốn bắt chước bác kia :D em giao dịch qua ngân lượng loại giao dịch tạm giũ ak :) ok là em xác thực ngay trong đêm nay :) 10acc laàm nhanh mà :) nếu dc bác cho yahoo em add ạ hihi :)

hihi làm ăn lâu dài với nhau, kẻ có cơm, người có cháo hihi nếu bán đã bảo hành thì cho test vài ngày vì số lượng lớn

em muốn bắt chước bác kia :D em giao dịch qua ngân lượng loại giao dịch tạm giũ ak :) ok là em xác thực ngay trong đêm nay :) 10acc laàm nhanh mà :) nếu dc bác cho yahoo em add ạ hihi :)
hì mình biết là 10 acc làm nhanh nhưng mình đâu có lúc nào cũng onl bh từng acc cho cậu đc :) mình muốn là mua số lượng -> reg xong 1 loạt -> bảo hành 1 loạt

hì mình biết là 10 acc làm nhanh nhưng mình đâu có lúc nào cũng onl bh từng acc cho cậu đc :) mình muốn là mua số lượng -> reg xong 1 loạt -> bảo hành 1 loạt
hihi em làm ăn mát tính mà bác đừng lo :) vậy reg 20acc nha :) bảo hành gói đầu chịu hem hihi :) cứ cộng dồn bảo hành vào, miễn sao acc lỗi cộng lại không nhiều quá đến mức em lỗ là ok bác :)

Yuiry

Hero
Reactions
398
MR
0.709
Chat with me via Skype
em mua 100 acc, trung gian giữ tiền.
bác teamview em quá trình reg acc, acc lỗi thì bh, không bh được thì không trả những acc bị lỗi.
nhiều người nói là bảo hành 1-1 nhưng khi yêu cầu bh thì toàn lượn mất tăm

em mua 100 acc, trung gian giữ tiền.
bác teamview em quá trình reg acc, acc lỗi thì bh, không bh được thì không trả những acc bị lỗi.
nhiều người nói là bảo hành 1-1 nhưng khi yêu cầu bh thì toàn lượn mất tăm
hihi em làm ăn mát tính mà bác đừng lo :) vậy reg 20acc nha :) bảo hành gói đầu chịu hem hihi :) cứ cộng dồn bảo hành vào, miễn sao acc lỗi cộng lại không nhiều quá đến mức em lỗ là ok bác :)
vừa làm xog :D
bác này đã mua 50 acc - reg xong đã bh đầy đủ - hì bạn nào k tin tưởng thì đợi thêm vài bác chuật bạch xong rồi mua sau - em k vội :D

hix muốn làm ăn lúm nhưng mà hem có bảo hành theo kiểu tạm giữ thì em hem dám :( đành ngậm nguồi ngồi nhìn vậy :(
nếu vậy thì cậu mua trên 100 acc - trung gian giữ tiền - reg xong ( ví dụ còn 30 acc sẽ gửi cho cậu 40 acc ) rồi lấy tiền từ trung gian - sau đó nữa mà còn chưa du thì mình sẽ check từng acc trước khi gửi fb để ko có chuyện bảo hành lần 3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week