• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell closed

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
ra là tên này cùng đồng bọn spam facebook , vậy trc h mình chửi phong long, nay sẳn gặp cho lườm 1 phát nhé thớt:mad:
ok ok bác :D

giftcardbank

Banned
Reactions
87
MR
0.000
bên dân trí mình đọc mấy bài về vụ code phis chieems tài khoản facebook

các bạn đang làm cho vấn đề trầm trọng rồi đó

PC50 đang chờ hốt cả đám chứ lên đây mà buôn bán rầm rộ code hack facebook đâu

Nhờ các cụ mà tường facebook giờ toàn tin spam nhảm và virut khôn lường , toàn chỉ nghĩ cái lợi cá nhân

bên dân trí mình đọc mấy bài về vụ code phis chieems tài khoản facebook

các bạn đang làm cho vấn đề trầm trọng rồi đó

PC50 đang chờ hốt cả đám chứ lên đây mà buôn bán rầm rộ code hack facebook đâu

Nhờ các cụ mà tường facebook giờ toàn tin spam nhảm và virut khôn lường , toàn chỉ nghĩ cái lợi cá nhân
C50 hả, C50 nó mà hốt thì hốt từ năm trước rồi bạn

Mình không phá đám bác , nhưng mấy cái nhạy cảm này thì đừng lên mmo công khai để mmo lên báo vì là forum bla bla

@TongHaoNhi : Bác vào xem xét vấn đề này vì nó nguy hiểm hơn cả bán acc facebook hack mà forum đã cấm , vì đây là phát tán hack , lừa đảo trực tuyến thông tin cá nhân

dantri.com.vn/nhip-song-tre/nan-hack-facebook-lan-tran-nu-sinh-dieu-dung-vi-anh-nong-860534.htm

Mình không phá đám bác , nhưng mấy cái nhạy cảm này thì đừng lên mmo công khai để mmo lên báo vì là forum bla bla

@TongHaoNhi : Bác vào xem xét vấn đề này vì nó nguy hiểm hơn cả bán acc facebook hack mà forum đã cấm , vì đây là phát tán hack , lừa đảo trực tuyến thông tin cá nhân
ns thật chứ mấy bài báo này viết nhiều rồi, còn clone lấy làm việc thôi có hại ai đâu mà cấm :D

cái trò trẻ con :) đấy ngáp phát cũng làm đc
ừm thì mày là pro thỉ làm cái top mà share cho mọi người dùng, tại sao không share rồi vào đây phá đám, trò trẻ con nữa chứ, mày code ra nó hả, dùng từ có vẻ hơi quá nhưng mới ngủ dạy đọc mà thấy sực, nói chuyện thì nghe như giọng ông nội người khác :mad:

có vẻ lịch sử và biết nghĩ nhỉ, chắc bác chẳng bao giờ cheat hay hack của ai nhỉ, vậy thì chắc cũng chẳng phải dân mmo rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week