• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Closed !

maskblack

Junior
Verified
Pre-verified
Reactions
138
MR
0.893
$500.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger
sau khi làm việc với bác nhã ,đã hẹn thứ 5 xử lý nhưng tớ vẫn đi trước 1 bước đã ra bank kiểm tra thì biết bác nhã đã rút hết tiền . Giờ thì tớ sẽ chờ bác đó tới thứ 5 nếu ko hoàn trả, tớ sẽ đi báo c50 ngoài ra còn cho đăng báo và chạy quảng cáo hết các mạng xã hội. Up toàn bộ information của gia đình bác ấy .Vụ này cả người bán và trung gian 100% ăn bóc lịch nếu kiện. Nen tới thứ 5 chắc chắn tớ sẽ show toàn bô infor và làm đủ để bác ấy khỏi mơ chung tiền mà thoát án
Cái này thằng bán gift dễ ăn cơm free lắm đây

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
ông đấy cũng gần như bảo hiểm rồi
Chắc ông Nhã này lại ôm được đâu mấy cái gift cards xxx, giá chắc 40% 50% gì đó :D, xong lại mang đi resell rate 20 21 :D Đúng là làm giàu không khó :)))) Card bị removed ra thì mới lộ rõ là hàng bẩn, chứ ko vẫn còn trong balance lại cãi chày cối là "ko biết dùng" :D

note0952

Banned
Reactions
47
MR
0.000
Chat with me via Skype
sau khi làm việc với bác nhã ,đã hẹn thứ 5 xử lý nhưng tớ vẫn đi trước 1 bước đã ra bank kiểm tra thì biết bác nhã đã rút hết tiền . Giờ thì tớ sẽ chờ bác đó tới thứ 5 nếu ko hoàn trả, tớ sẽ đi báo c50 ngoài ra còn cho đăng báo và chạy quảng cáo hết các mạng xã hội. Up toàn bộ information của gia đình bác ấy .Vụ này cả người bán và trung gian 100% ăn bóc lịch nếu kiện. Nen tới thứ 5 chắc chắn tớ sẽ show toàn bô infor và làm đủ để bác ấy khỏi mơ chung tiền mà thoát án

Xin lỗi chứ ai ko biết gì về luật mới nói vụ này kiện được. Amazon không hoạt động tại Việt Nam, code amazon cũng ko được công nhận là tài sản tại VN. Thì có còn lâu bên C50 hay CA Kinh Tế tiếp nhận vụ này.

zerocore

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
à sorry tớ chưa public vì nguyen nha có hẹn tới ngày 9 chờ khắc phục . Nguyễn nhã đúng điếm thúi , ăn ốc bắt tớ đổ vỏ ko chịu đền 100%. Còn cậu nghĩ k tê ko vào cuộc là vì trước giờ số nhỏ nhé. Như nguyễn nhã ngày bán 300tr trên đó thì nó vào đánh tư sản nguyễn nha cũng đi cả 1-2 tỉ chuộc thân. Còn nguyên nha là hành vì lừa đảo có kê hoạch, luật việt nam tính hành vi ,tụi nó cướp 1 ổ bánh mì cũng đi tù đó bác.Nói chung nếu lôii nguyễn nha ra truy thu tiền trón thuế ko thì cũng đủ chết chứ chưa nói tới lừa đảo , Còn cách thì rất dễ mà haha

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
vẫn hóng thớt này =.= ko thể nào ngờ đc trung gian lại làm vậy , bởi vậy cuộc đời e chỉ yêu mỗi mình a bắp <3

hoan277

Senior
Reactions
368
MR
0.011
Nói tóm lại việc đến mức này, thì
Thứ 1: chủ top yêu cầu show full nguồn từng code, cái này cũng 1 phần biết được qua đánh giá của ae coi nguồn đó ntn
Thứ 2: thớt chỉ có trách nhiệm làm việc với ng bán code nên
Thứ 3: a nhã m cũng gd nhiều nhưng m đoán là ảnh cũng nhập từ 1 nguồn nữa chứ k tự làm ra , thường thì mấy ng nổi nổi đc mấy anh *** để ý lắm vì gd nhiều = tiêu thụ nhiều , vậy a nhã nên tìm hiểu nguồn m lấy chứ chat thì ông nào cũng biết là ít có kqua chính xác lắm , trừ khi tới tận nơi làm việc trực tiếp !!!

Nói tóm lại việc đến mức này, thì
Thứ 1: chủ top yêu cầu show full nguồn từng code, cái này cũng 1 phần biết được qua đánh giá của ae coi nguồn đó ntn
Thứ 2: thớt chỉ có trách nhiệm làm việc với ng bán code nên
Thứ 3: a nhã m cũng gd nhiều nhưng m đoán là ảnh cũng nhập từ 1 nguồn nữa chứ k tự làm ra , thường thì mấy ng nổi nổi đc mấy anh *** để ý lắm vì gd nhiều = tiêu thụ nhiều , vậy a nhã nên tìm hiểu nguồn m lấy chứ chat thì ông nào cũng biết là ít có kqua chính xác lắm , trừ khi tới tận nơi làm việc trực tiếp !!!
ôi cựu mod đội mồ sống dậy :D

Reactions
360
MR
0.000
Follow me on Facebook
:D Mất hơn 300tr không phải mmo này chưa có,không nhiều nhưng chắc chắn phải hơn số ngón trên một bàn tay
:D Cứ vụ nào nhắc tới C50 với công an là đi vào đường cụt :p
:D Mong bác chủ thớt chơi lớn vô

Ông nhã này cũng hài lắm,đợt giao dịch có hơn 25m thôi,mà ổng bắt đợi hơn tiếng với lý do "đang sạc điện thoại" .
Cực ghét làm ăn kiểu này (đợt đó ổng trung gian cho mình)
Từ đó cũng né đi,thi thoảng ít ít nhờ trung gian,như bữa bán btc ,đáng nhẽ bán trên gr thì cũng lãi hơn 300-400/bit mà thôi đem lên remi bán luôn cho nhanh,tiền trao cháo múc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week