• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

Nguyenthucanh

Junior
Reactions
34
MR
0.009
Chat with me via Skype
Lan đã nhờ Nhật checkout giùm thì Nhật add code vào tk của Lan lun, Lan có thể quản lý trong đó hoặc đổi mật khẩu nếu Lan ko tin tưởng. Vấn đề này NguyenThucAnh nên hỏi lại Lan nhé. vì mình đã add vào tk checkout nên nghĩ cũng ko cần gửi mã code làm gì vì nó đã lưu sẵn trong tài khoản của Lan.

Tôi thấy bạn rất là lươn lẹo mọi người có thấy vậy hok ....
Bạn check WM thì bạn biết .. WM nó có 16 kỹ tự với 4 số pin ..... thì ai sử dụng được
vấn đề ở đây là mình yêu cầu Phúc Thịnh chứng mình trước được 3 việc này đã
mình nhờ Nhật checkout .. ai làm ở mmo này chắc cũng hiểu ý nghĩa của chử checkout
chính bạn phúc cũng cònirm là nhật nhận checkout cho Lan nhé

mình nói lại 1 lần nữa: ko hiểu thì thôi
1. Lan nhờ nhật checkout
2. Nhật ko chấp nhận tracking=>pay tiền.
3. mình có bảo lãnh.

ne

Ok em vẫn làm việc với anh bình thường. anh hãy đọc kỹ lại đoạn chát là Lan nói rằng " Mua code thì giao dịch trung gian" sau đó Nhật đã đề nghĩ @Cuipap làm trung gian. Lúc Nhật chuẩn bị gửi code cho Lan thì Lan nói Nhật check giùm, Nhật thì OK checkout giùm. Nhật ko ngờ hậu quả lại như vậy khi giúp Lan. lúc nảy Bạn có nói sẽ thua cáse này nếu bạn nói là mua code. vậy giờ bạn tính sao?
xem lại đoạn lúc này chát nhé .. lan có nói mua code , rồi có nói cả order , checkout nữa nhé ... lan hỏi để sau này có thể tự mua code check cho thoải mái
còn vấn đề này là checkout nhé chính phcus cũng nói rõ vấn đề này rồi ak

Reactions
53
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ý bác nói là cái này ak .. bác có thấy được gì ko ak .....

View attachment 100644
lúc này thì anh vẫn có thể kiểm tra số hàng đã mua trong cảrd nhé. 4năm mmo của anh kinh doanh cái gì mà mấy cái đơn giản như vậy còn ko biết.

anh đâu quan tâm .. anh chỉ quan tâm có track thì pay thôi code em hư hết anh đâu có biết gì đâu
đơn hàng thì bị cancel hết ... code của em .. lúc check e ko hề gửi code qua .....
code em die hết anh đâu biết đươc là bẩn hay sạch .. anh quan tâm là anh nhờ e cehckout
bây giờ @nguyenphucthinh bạn nói là bạn checkout cho mình hay mình mua code .. nếu bạn checkout bạn bồi lại cho mình 30tr600k ok

Hi all : code mình vẫn chưa nhận được .. cái đống code mà phúc gửi cho mình mình thử check thì WM nó báo hok có thật
với lại đây là vấn đề checkout có trackpay tiền nên mình cũng hok quan tâm sạch hay bẩn miễn có hàng là được .. hàng bẩn mà về hàng kho mình cũng được

Lúc thì bạn nói minh mua code lúc bạn nói mình nhờ check nhưng check ko cần track cũng phải pay .. mọi người xem bạn ấy nói sao
Mình ntn thì đa số điều biết, còn trước mắt anh là người đã nói ko dám giữ lời. nói em show bằng chứng mua code thì thua, nhưng lại trở giọng này nọ. Anh ra kinh doanh như vậy thì đối với em hay mọi người thì anh là một người ko có uy tín, ko có trọng lượng để bàn việc. vì có bàn thêm nữa cho dù anh có sai anh cũng chối. bằng chứng em cung cấp tới sáng vẫn còn nhé.
em nói thật với anh, số tiền 30tr600k ko bao nhiêu so với dân mmo mình, nhưng cái nào đúng thì mình làm, chứ đừng lấy mất mát của anh đổ lỗi qua cho người khác. Dân mmo mà ko giữ được uy tín thì nên nghỉ.

BankCasher

Junior
Reactions
48
MR
0.021
Đọc chi tiết từ trang 1-4 mình có ý kiến này.

1/ Bên bán code - nhận checkout (90% là dùng code bẩn) thông qua mục đích checkout và không muốn gửi code. Thêm nữa là, chấp nhận đầu tư thêm 1k8 code để cố gắng hoàn thành đơn hàng sau khi bị canceled lần 1. Đó là họ biết code của họ có vấn đề, nên cố gắng thử lại, chứ không vì mục đích giúp đỡ. (*** thằng nào bỏ 30tr ra giúp đỡ ở đây).

2/ Bên mua cũng biết rõ địa chỉ nhận hàng của mình cũng có vấn đề về nhận hàng. Nhưng vấn đề ở đây không quan trọng bằng việc là: có tracking (nhận được hàng) mới trả tiền. Vì chẳng thằng ngu nào trả 1 đống tiền cho 1 cái track vớ vẩn cả. Thằng nào làm ăn cũng sẽ như thế thôi.

Tóm lại: trong vụ kiện này, quan toà phán. BÊN CUNG CẤP CODE, DỊCH VỤ CHECKOUT phải trả lại số tiền trên và không được ý kiến gì thêm. mặc dù bên sử dụng dịch vụ (mua code, mua checkout) vì lợi ích kinh tế đã không cho biết tình trạng nhận hàng của mình. Nhưng đây chỉ là mánh khoé để lừa các checker non kinh nghiệm, chứ không phạm pháp. CHẤP NHẬN CHECKOUT, BÁN CODE BẨN VỚI GIÁ CAO THÌ PHẢI CHẤP NHẬN RỦI RO THÔI.

Giải tán!

Hi all : code mình vẫn chưa nhận được .. cái đống code mà phúc gửi cho mình mình thử check thì WM nó báo hok có thật
với lại đây là vấn đề checkout có trackpay tiền nên mình cũng hok quan tâm sạch hay bẩn miễn có hàng là được .. hàng bẩn mà về hàng kho mình cũng được
Bác này ko hiểu gì về vấn đề. mình nói lại 1 lần nữa mong rằng anh hiểu. Sau khi vừa sử dụng thì code sẽ báo số dư: XX, anh có thể xem chi tiết lúc hàng đang ỏrder or đang prossing. Nhưng khi đơn hàng bị cancel thì số gift đó đã báo sai(trường hợp này), ko thể check. hy vọng anh hiểu sự việc.

ở hình anh cuối cùng có ghi em ơi phí trung gian chia đôi nhé
ok rồi ..... mà khi nào có tracking mới ck lại nhé
lúc này đnag giao dịch nhé

bạn hok hề có phản đối nào hết nhé

Đọc chi tiết từ trang 1-4 mình có ý kiến này.

1/ Bên bán code - nhận checkout (90% là dùng code bẩn) thông qua mục đích checkout và không muốn gửi code. Thêm nữa là, chấp nhận đầu tư thêm 1k8 code để cố gắng hoàn thành đơn hàng sau khi bị canceled lần 1. Đó là họ biết code của họ có vấn đề, nên cố gắng thử lại, chứ không vì mục đích giúp đỡ. (*** thằng nào bỏ 30tr ra giúp đỡ ở đây).

2/ Bên mua cũng biết rõ địa chỉ nhận hàng của mình cũng có vấn đề về nhận hàng. Nhưng vấn đề ở đây không quan trọng bằng việc là: có tracking (nhận được hàng) mới trả tiền. Vì chẳng thằng ngu nào trả 1 đống tiền cho 1 cái track vớ vẩn cả. Thằng nào làm ăn cũng sẽ như thế thôi.

Tóm lại: trong vụ kiện này, quan toà phán. BÊN CUNG CẤP CODE, DỊCH VỤ CHECKOUT phải trả lại số tiền trên và không được ý kiến gì thêm. mặc dù bên sử dụng dịch vụ (mua code, mua checkout) vì lợi ích kinh tế đã không cho biết tình trạng nhận hàng của mình. Nhưng đây chỉ là mánh khoé để lừa các checker non kinh nghiệm, chứ không phạm pháp. CHẤP NHẬN CHECKOUT, BÁN CODE BẨN VỚI GIÁ CAO THÌ PHẢI CHẤP NHẬN RỦI RO THÔI.

Giải tán!
Đối với mình 30.600k ko lớn bằng uy tín, nên mình chấp nhận chi số tiền đó để đảm bảo uy tín. chứ ko ai nghèo nàn mà nghĩ như bạn.
với lại bạn đọc và hãy hiểu chứ đừng có đọc xong quên mà ghi lung tung. mình chỉ check giùm khách(khách ko rành walmart) vì khách đã mua gift từ mình. Lần sau có comment thì đọc hiểu nhé.

Attachments

945.7 KB · Views: 69
    852 KB · Views: 63
Đối với mình 30.600k ko lớn bằng uy tín, nên mình chấp nhận chi số tiền đó để đảm bảo uy tín. chứ ko ai nghèo nàn mà nghĩ như bạn.
với lại bạn đọc và hãy hiểu chứ đừng có đọc xong quên mà ghi lung tung. mình chỉ check giùm khách(khách ko rành walmart) vì khách đã mua gift từ mình. Lần sau có comment thì đọc hiểu nhé.
OK thank bạn bác @cuipap1984 xác nhận nhé

ở hình anh cuối cùng có ghi em ơi phí trung gian chia đôi nhé
ok rồi ..... mà khi nào có tracking mới ck lại nhé
lúc này đnag giao dịch nhé

bạn hok hề có phản đối nào hết nhé
anh đã show thì show hết lên, làm việc mà cứ giấu giấu mở mở để làm gì.
nghe lại đoạn ghi âm phút thứ 4 nhé. thể hiện Lan đã đồng ý với Nhật trước đó.
http://www.mediafire.com/file/9dcbzzzd16tl220/thoại+Lan-Nhât.m4a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week