Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.
Nói chung vụ này vì ông có lập topic nên tính theo luật mmo và ông đứt :)) Thế thôi

lợi dùng chữ TRIAL MOD đi bán đồ lõm giờ lên đây chày cối :)). có th ngu đọc vào cũng biết gift bẩn. đồ sạch mà đem bán 50% thì 1 là bị ngu, 2 là bị thiểu năng. ==> ko lẻ bác ở dạng số 2 àh.:oops:

VOTE BQT xem lại Trial Mod - Là thành viên BQT mà cung cấp dịch vụ xxx
Topic thì lách luật của 4rum - CLOSE TOPIC tránh thêm nạn nhân

Mình là người resell và m ko lách luật gì hết.

Bác ơi, lấy lý do reseller để thoái thác trách nhiệm là sai đó, reseller hay không thì trách nhiệm như nhau cả.

Kinh doanh nó phải có Đạo Đức mới bền vững chứ kinh doanh cái chi cũng lợi nhuận thì không phải luôn luôn tốt.

Mình là người resell và m ko lách luật gì hết. Mình thu mua roouf bán lại kiếm lời. Bên mình mua bảo bh 3 ngày thì rules mình đặt ra BH 3 ngày, bên mua đồng ý thì mua chứ mình không ép. Sao trong khoản thwoif gian BH mình cứ hối đi pick hoài, chủ topic cũng bảo đi pick nhưng ko rõ là đã pick hay chưa mà tới tận hôm qua mới nói thế này. Còn đàn ông làm đúng thì thôi, làm sai mình chịu, chuyện đâu còn có đó.
người ta mua acc về check rw chứ có phải gc hack đâu :D :D :D :D
mp thì nó bán 30$/1 triệu mp đem check chắc cũng phải vài chục k RW :D

Cậu phải phân biệt rõ ràng giữa ko accept gift và yêu cầu chứng minh chủ thẻ. Nếu trong time bảo hành cậu đi pick cửa hàng ko accept, cậu đi cửa hàng khác vẫn ko accept thì tớ sẵn sàng lấy gift lại và refund. Vì nord có 1 số cửa hàng quy định ko thanh toán bằng gift dù gift đó thế nào. Nhân viên sẽ nói nhẹ nhàng:"cửa hàng chúng tôi ko chấp nhận thanh toán bằng gift, bạn vui lòng đến cửa hàng khác". Ko bao giờ có chuyện bắt chứng minh nầy nọ. Cậu xem trong time BH tớ nhắc cậu đi pick có dưới 3 lần ko?
Mặc dù thoả thuận ban đầu ko BH khi gift về 0 (vì nhiều khi cậu pick rồi gift về 0 bảo chưa pick ko biết đâu mà lần) nhưng khi cậu báo có 300$ về 0 tớ vẫn thông cảm và hứa sẽ refund cho cậu chứ ko cứng nhắc.
Nói thật nếu hôm qua cậu bảo ra store pick họ bảo chỗ họ ko nhận thanh toán bằng gift, dù hết hạn bảo hành nhưng tớ vẫn sẽ giải quyết ổn thoả. Đằng này cậu nói nó bắt chứng minh chủ thẻ, rồi bảo đăng lên mmo. Cậu lật mặt quá nhanh, nên tớ ok thôi.
Chưa nói đến chuyện ban đầu cậu nói em trai đi pick "ngay", rồi em gái đi pick mà đoạn đối thoại đó cậu xưng cậu tớ.
Ban đầu bảo mua 100 test thử nêu ok thì lấy tiếp, tớ nói thật nếu gift tớ cậu sài ko đc thì ko ngu gì hôm trước cậu inbox lấy thêm 1k hết. Cho nên tớ nghi vấn cậu cũng là 1 thằng resell lật lọng chứ ko tốt đẹp gì.
Nói đến đây tớ hết lời rồi, mọi chuyện để BQT giải quyết. Nếu thua tớ sẽ refund đủ kèm lời xin lỗi, nếu thắng tớ sẽ tặng cậu 50$ gọi là tiền cf anh em vui vẻ.
cho mình hỏi 1 câu có thể "ngoài lề "
bạn gửi cho chủ thớt cái gì ?

Mới coi lại Post #1 thì ông trial mod nói "Nguồn OK" chứ không có đảm bảo nguồn sạch sẽ gì cả. OK ở đây có rất nhiều nghĩa: pick ko bị bắt, pick được nếu đủ balance...chứ chả nói là gc ko phải là hàng hack.

Hơn nữa, forum không chịu trách nhiệm về việc bảo hành thỏa thuận giữa các bên nên mình nghĩ là cái này không ai giải quyết đâu.

Nguồn OK là nguồn không bị tóm vào trại đấy. Một bên có tiền, 1 bên không vào trại. Vậy là ổn rồi.

Chúc mừng 2 bên.

Gift này là gift check acc nordstrom xong rồi get đây. Đây là reward nordstrom. Thực ra là chủ #1 chỉ cần bắt bác ấy đổi cho là được mà. Mà chưa chắc gift Nord RW dạo này lại pick đc dễ dàng ở STORE. Mua cái này giá 50% tức là người bán hàng cũng biết rủi ro 5 ăn 5 thua rồi bác :D

Trial mod mà bán hàng này thì mình cũng ko hiểu BQT nghĩ gì nữa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week