Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Mình cũng cẩn thận pm support nói rõ m cần bán chừng đó, qua ngân hàng đó, liệu họ còn đủ tiền và đủ hạn mức để mình được nhận tiền ngay, ko delay ko. Nói chung là chán.

em đang tự hỏi có lí do gì mà 1 dịch vụ bị kêu ca nhiều như vậy nhưng lại không nhận bất cứ hình thức xử lí nào từ ban quản trị.
con vua thì lại làm vua,sàn này thấy rất nhiều PR rồi nhưng có thấy gì đâu:confused:

mình nghĩ santienao nên có câu trả lời thích đáng cho trường hợp của thớt..

ko phải PR gì nhưng có gì bác thớt qua bên autopaypm.com gd thử xem, em gd ở đó nhiều lần chưa lần nào bị delay cả, toàn gd 1 cục 2k 3k có đợt 5k pm 1 lúc. Chỉ có 1 lần duy nhất delay là do bên PM delay phải ticket lên support nó mới xong nhưng rate vẫn chuẩn chỉnh chốt rate nào về đủ tiền rate đó :D

:D bạn tiket pm hỏi họ xem họ có trả lời thời gian nào bên santienao nhận được pm không?
Mình cũng cẩn thận pm support nói rõ m cần bán chừng đó, qua ngân hàng đó, liệu họ còn đủ tiền và đủ hạn mức để mình được nhận tiền ngay, ko delay ko. Nói chung là chán.

chỉ là cái sàn bé xíu mà nó làm như bố thiên hạ. bữa trc cũng định làm bài report về nó rồi. giao dịch với nó bị lỗi xong đổ thùa cho mình sau đó lock bank của mình. mình nghĩ thời buổi này mà làm ăn như thế ko sập sàn mới chuyện lạ

Chuẩn bị lại bài cũ : vào xin lỗi , thông cảm các kiểu như mọi lần cho xem

:D bạn tiket pm hỏi họ xem họ có trả lời thời gian nào bên santienao nhận được pm không?
đang đợi PM trả lời đây
bạn cũng thử đi :D
nội dung
24 hours have passed and the seller told me that he has not received the money yet.
Can you check this payment and tell me what happenned with my transaction?
Batch number: 202158615

Từ lâu rồi mình ko mua PM chứ hồi hay mua, mình toàn mua trên autopay.

Đoán là sân sau của boss trong này rồi nên từ hôm qua tới giờ vẫn ko thấy có động tĩnh gì

đã nhận PM thời điểm rate bao nhiêu thì trả đúng lúc đó, làm ăn kiểu CHÓ còn ko đừng mở site,giao dịch trực tiếp rate khỏi biến động thì còn kịp điều chỉnh. Chỉ biết ăn chứ ko biết lỗ, đừng nghị MOD can thiệp.

hình như ban quản trị có 1 sàn nhưng không nổi tiếng thì phải:D

Sàn này đúng là lắm phốt. Scam thì không nhưng toàn thấy dùng chiêu trò để chiếm dụng vốn, không đúng với cách hành xử của một sàn lớn.

mai sẽ có chốt là xin lỗi và topic thành close :))

mai sẽ có chốt là xin lỗi và topic thành close :))
Không, chả có xin lỗi xin phải gì ở đây hết
đây là mình khiếu nại giao dịch và yêu cầu được nhận đủ tiền, không phải topic chê trách dịch vụ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week