Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

vesau1003

Junior
Reactions
48
MR
0.073
thằng @nonota rao bán group pix tại đây https://mmo4me.com/threads/gia-tu-captchar-ban-group-pix.368094/

mình đã send $ nhưng nó ko giao group pix. đây là giao dịch trong inbox của mình https://mmo4me.com/conversations/mua-2-group-pix.230686/

đây là bằng chứng thanh toán của mình

Mình đã nói là lúc mình copy số U nhầm U của bác hmtri làm dịch vụ exchanger trên này
bác ấy có đóng bảo hiểm đàng hoàng bạn pm cho bác ấy bảo gửi lại là được
còn đó k phải số U của mình mà bạn nói mình lừa bạn nhé!

Bác ấy là exchanger nên mình lưu lại số PM để giao dịch bạn
vì mình k nhớ số U của mình nên phải lưu vào file text
mình đã nói chủ topic pm cho bác hmtri bảo bác ấy gửi lại giúp mình vì đó chỉ là nhầm lẫn
bác ấy làm dịch vụ và có bảo hiểm đàng hoàng mà số tiền gửi đi có 20$ chứ có nhiều nhặn gì mà bác ấy chửi mình lừa đảo này nọ

mình đã pm cho bác ấy rồi
nhưng vì mình k phải người gửi nhầm sang số U bác ấy nên mình đã nói là nhờ bạn pm cho bác ấy nói bác ấy gửi lại giúp mình
còn mình có lừa đảo gì bạn mà bạn nói vậy

Attachments

100.8 KB · Views: 41
Theo mình, 2 bác tạm thời dừng cãi vã, ngày mai bác dmtri lên rồi mọi chuyện sẽ được xử lý, giờ cãi nhau được gì????

Chuyện cũng chẳng có j to tát lắm , bác vesau1003 đã gửi U cho bác nonota rồi , do lỗi nonota gửi nhầm U thì phải chịu ,
Bác nonota hãy giao group như thỏa thuận cho bác vesau1003 . Sau đó nhờ bác vesau1003 contacd cho EX gửi nhầm kia là xong , có gì đến mức lớn chuyện lên làm gì

do Bác chủ gay gắt quá chứ mình nói do mình nhầm lẫn nên nhờ bác chủ pm cho bác hmtri bảo chuyển lại giúp là ok thôi
có 20$ chứ có phải gì to tát mà bác ấy đóng bảo hiểm đàng hoàng rồi
mình cũng pm nhờ bác ấy chuyển lại cho bác chủ giúp rồi mà bác chủ cứ muốn làm căng quá lên

mình đã pm với @hmtri ( chủ số U6868385 ) và đã nhận lại được tiền. mình rút lại report. xin mod close hoặc del giùm

Last edited:
grpixix là gr gì bac ni

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week