• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

mohamet008

Senior
Reactions
416
MR
0.558
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thank bác, để em đi cảnh báo ae trader =))
Sao ko post 1 link bài này trước rồi thỏa thuận lại nó xem. Ko được thì mới đi cảnh báo.

Tui còn mấy chục đô airdrop trong đó đấy ba... đang xem đại gia trả mấy chục tỉ vnd cho airdrop cho mem như thế nào đây.

Ba làm như vậy nó ế nó xù luôn thì sao ...làm từ từ thôi:confused::p

pokemon321

Junior
Reactions
1
MR
0.001
Khuyên bác xóa post này và thỏa thuận lại vs người ta. 300 củ to thật đấy nhưng người ta có quyền có thế đừng vì 1 phút nông nổi mà sau này ân hận. Dự án cũng là tâm huyết của khá nhiều người vì 1 người mà làm liên lụy đến nhiều người ko đáng.

Reactions
939
MR
1.668
Khuyên bác xóa post này và thỏa thuận lại vs người ta. 300 củ to thật đấy nhưng người ta có quyền có thế đừng vì 1 phút nông nổi mà sau này ân hận. Dự án cũng là tâm huyết của khá nhiều người vì 1 người mà làm liên lụy đến nhiều người ko đáng.
nó đã ý định lừa đảo lúc đầu rồi thì sau này nó cũng lừa đảo thôi

Lehoanduc1997

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
sàn củ *** này chó nó cũng *** thèm trade chứ đừng nói người :) LOL thà tao giao tiền cho thằng khựa như CZ Star XU có mất còn *** cay , chứ đưa thằng VN nó giữ thì mất thì nhục đi đâu cho hết nhục :))

grieftodie

Newbie
Reactions
0
MR
0.002
Sao thớt ko hack mịa của nó 50k đô đi nhể? Giờ làm người tốt có vẻ khó :))
=)) bác ngây thơ vãi. Rút được chắc thớt cũng rút mọe nó vài triệu đô đưa cả nhà sang Mẽo rồi, ở đó mà làm người tốt. Dân mmo thì lạ gì tìm đc bug mà ăn đc thì cũng ỉm 1 mình ăn cho nát thì thôi, bjo nát quá thì bán TUT kiếm cháo :v

holalacoin

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
=)) bác ngây thơ vãi. Rút được chắc thớt cũng rút mọe nó vài triệu đô đưa cả nhà sang Mẽo rồi, ở đó mà làm người tốt. Dân mmo thì lạ gì tìm đc bug mà ăn đc thì cũng ỉm 1 mình ăn cho nát thì thôi, bjo nát quá thì bán TUT kiếm cháo :v
bác nói vậy khác gì nói cái sàn này nạp đc mà ko rút đc =))

Baobtc

Senior
Reactions
128
MR
0.235
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Mấy ông nào làm aidrop thì khỏi đợi nữa nha . người ta báo lỗi còn méo có cháo ăn thì lấy đâu ra tới mấy ông. . Nhắc vụ rút duyệt thủ công mới nhớ . đm cointiger rút nữa tiếng méo thấy duyệt

Tuansonvd4

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Follow me on Facebook
Con BCNEX này có bytecoin chống lưng, nhưng các bạn thấy hiện tại và lịch sử của nó bị hack 51% thì nó chính xác là 1 coin card :))) sinh ra cái sàn sida với token chuẩn ERC-20 SC*M :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week