Closed !

Status
Not open for further replies.
T hỏi m mỗi 1 câu ,m có biết hình thức scam kiểu -A-B-C ko ,t đã nói thằng đó giả mạo nick định lừa m ,nó đưa tk của t có gì lạ ,sao m ko nói là lr nó khác

Tớ chỉ muốn tốt cho mọi người thôi. cậu không phải scam thì đừng có hoảng lên vậy chứ ;))

Bác ơi. Cái này em đang bán LR, làm sao mà lừa kiểu vậy được. vậy thì Scam phải đưa LR chứ? Đoạn sau em nói thì nó mới đưa LR ;)) LR cũng hơi giống với Ex chứ ko giống nhé: U141803

bạn chậm hiểu thế nhờ. bây h bạn giao dịch với mình. mình đưa bank của exchanger rùi bạn đưa vào bank của exchanger 2 triệu chẳng hạn
mình pm exchanger nói là mình vừa mới chuyển 2 triệu vào lr nhờ ex chuyển cho 100 LR vào tk của mình. thế là cậu bị scam :|
chứ nói thật làm j có thằng ngu nào fake nick yahoo gần giống nick chính rồi đi scammer

Bác ơi. Cái này em đang bán LR, làm sao mà lừa kiểu vậy được. vậy thì Scam phải đưa LR chứ? Đoạn sau em nói thì nó mới đưa LR ;)) LR cũng hơi giống với Ex chứ ko giống nhé: U141803

Thì tên scam này thấy cậu hỏi nên đưa bank thật cho cậu, để cậu tin mà chuyển LR chứ còn sao nữa.

anh em cảnh giác nick giả mạo nhé ,dù rất bực chủ top vì trước khi report t đã giải thích rõ rùi nhưng vẫn thank đã cảnh giác mọi người dùm cái nick giả mạo

sao bạn k hiểu vậy scammer pm bạn và pm exchanger để giao dịch cùng lúc thì bank trùng hay k quan trọng j :|

Theo cậu thì bao nhiêu %, Lòng người khó đoán!!!!
Không ai biết đó chính là cậu ta hay là Scamer khác!!
Cậu có thể chứng mình không?

bạn chậm hiểu thế nhờ. bây h bạn giao dịch với mình. mình đưa bank của exchanger rùi bạn đưa vào bank của exchanger 2 triệu chẳng hạn
mình pm exchanger nói là mình vừa mới chuyển 2 triệu vào lr nhờ ex chuyển cho 100 LR vào tk của mình. thế là cậu bị scam :|
chứ nói thật làm j có thằng ngu nào fake nick yahoo gần giống nick chính rồi đi scammer

bạn nhầm hàng rồi bạn. bạn ngoctu bán LR chứ ko phải mua.

Tớ chỉ muốn tốt cho mọi người thôi. cậu không phải scam thì đừng có hoảng lên vậy chứ ;))

không phải người ta la hoảng. mà tự nhiên có topic to đùng ngoctu y!m: zeekdola có ý định scam nhưng không thành. bạn có phản ứng j không. mặt trơ vãi

bạn nhầm hàng rồi bạn. bạn ngoctu bán LR chứ ko phải mua.

mình lấy ví dụ về hình thức ABC bán LR thì ngươc lại chuyển lr rồi chuyển bank có khác j không mà xoắn quẩy thế nhờ

Cậu thử chứng mình đi cậu??? ;)).
tớ nghi ngờ thì tớ mới Wating For Answer cậu không hiểu à. :))

:m190: trò scam này cũ rồi à - đọc qua là biết - cậu sent tiền vào tk ngân hàng là đúng nhưng mà sent tiền vào Lr lại khác à - hiểu nhầm rồi à -

Theo cậu thì bao nhiêu %, Lòng người khó đoán!!!!
Không ai biết đó chính là cậu ta hay là Scamer khác!!
Cậu có thể chứng mình không?

có thể chứng minh. đó là cậu giao dịch với yahoo fake => bị scam hay k thì cũng k chịu trách nhiệm dù bank hay LR có đúng của ex => cậu có hiểu j không đấy

Cậu thử chứng mình đi cậu??? ;)).
tớ nghi ngờ thì tớ mới Wating For Answer cậu không hiểu à. :))

chứng minh cái j cơ ????? chứng minh exchanger có scam hay k á. đơn giản pm yahoo của exchanger => mua hàng => k trả tiền => scam => scam lên 4rum đòi tiền bồi thường
còn yh giao dịch k phải yh của exchanger thì NEXT

Bạn phải hiểu kiểu scam ABC

Scammer đưa tk của ex ra, nạn nhân chuyển tiền vào rồi scammer pm ex thật để dùng tiền đó mua loại tiền khác, nạn nhân ko biết yh thật của ex thì mất tiền. Ở đây mình cũng chẳng biết nó dùng LR của bạn để mua tiền gì :binhsua160:

Nói chung là tk ngân hàng có thể bị lợi dụng để scam ABC, chưa chứng minh được gì hết. Chỉ có yahoo là chính xác, vậy thôi :binhsua160:

Theo mình thì ko phải exchanger scam ko thành, mà thằng scammer scam ko thành lại còn đè bẹp uy tín người khác, hoặc ko có ý định scam, chỉ có ý định dìm hàng
Chuẩn.Scam kiểu ABC đấy thớt.Tớ xin trình bày thế này không biết có đúng không?
Thằng scammer nó giả danh tuanxuan9891 để scam cậu.------>Cậu phải send LR trước vì tuanxuan9891 là trader đã đóng phí bảo hiểm.
Cậu hỏi số VCB của tuanxuan9891 thì thằng scammer nó đưa cho cậu số VCB của tuanxuan9891.--->Vì nó sẽ không send VCB cho cậu nên nó lấy luôn số tk của tuanxuan9891.
==>tuanxuan9891 không phải scammer nhé.
PS:Tớ chỉ thấy thế.Không có bênh tuanxuan9891.

Chuẩn.Scam kiểu ABC đấy thớt.Tớ xin trình bày thế này không biết có đúng không?
Thằng scammer nó giả danh tuanxuan9891 để scam cậu.------>Cậu phải send LR trước vì tuanxuan9891 là trader đã đóng phí bảo hiểm.
Cậu hỏi số VCB của tuanxuan9891 thì thằng scammer nó đưa cho cậu số VCB của tuanxuan9891.--->Vì nó sẽ không send VCB cho cậu nên nó lấy luôn số tk của tuanxuan9891.
==>tuanxuan9891 không phải scammer nhé.
PS:Tớ chỉ thấy thế.Không có bênh tuanxuan9891.

có nói nữa chủ thớt cũng dek hiểu được j đâu bạn ơi. nãy h cãi mình ghê luôn còn nói là
Bác ơi. Cái này em đang bán LR, làm sao mà lừa kiểu vậy được. vậy thì Scam phải đưa LR chứ? Đoạn sau em nói thì nó mới đưa LR LR cũng hơi giống với Ex chứ ko giống nhé: U141803
nói được câu LR hơi giống đã thấy thiếu hiểu biết rồi. LR chọn được số đấy mà hơi giống :|

T hỏi m mỗi 1 câu ,m có biết hình thức scam kiểu -A-B-C ko ,t đã nói thằng đó giả mạo nick định lừa m ,nó đưa tk của t có gì lạ ,sao m ko nói là lr nó khác

Thớt nhìn lòi mắt ếch luôn! :binhsua146:

chứng minh cái j cơ ????? chứng minh exchanger có scam hay k á. đơn giản pm yahoo của exchanger => mua hàng => k trả tiền => scam => scam lên 4rum đòi tiền bồi thường
còn yh giao dịch k phải yh của exchanger thì NEXT

Ặc. chắc chưa học đến 7 hằng đẳng thức rồi. ;) Chứng mình vậy à cậu :)
Tớ nói rồi. Lòng người khó đoán. Tớ chỉ đưa lên vậy thôi. Còn không phải thì anh em sẽ tự biết và giao dịch!!!!
Còn tình cảm của cậu với Cậu ex đó thì tớ ko biết thế nào!! nhưng chắc cũng là thân thiết!

Đề nghị MOD close top pic .Thớt để cái TIP như thế khác nào UY tín người ta giảm đi một phần rồi :binhsua149:

thằng thớt chả biết cái *** gì mà cứ cãi ngu,mọi người đã giải thích rồi mà cứ bảo thủ cố chấp,làm giảm uy tín người ta

Proof ko chứng tỏ được exchanger tuanxuan9891 là scammer . Chỉ chứng tỏ có đứa fake nick yahoo thôi. Mọi người sao lại ném đá người khác như vậy, bạn ấy ko hiểu thì giải thích cho hiểu rõ vấn đề, có thế cũng gạch đá lẫn nhau. Đoàn kết quá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week