Club scam

Status
Not open for further replies.
Nghe nói gì mà nghe nói, đọc lại nội dung đi bợn

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

Thông tin này chưa chính xác lắm. Mình check thử nếu có thông tin chính xác chơi luật rừng .

Nhớ quay clip nha bác, răn đe lũ scam. Thanks bác trước

Nghe nói gì mà nghe nói, đọc lại nội dung đi bợn

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

Thông tin này chưa chính xác lắm. Mình check thử nếu có thông tin chính xác chơi luật rừng .

ủa chứ k phải sáng nay nhờ mod sadlove làm trung gian mà club nó đòi send trc nên k trung gian dc.sau đó cậu vẫn giao dịch và đã send tiền.
mình đọc vậy có đúng k nhỉ :-/

ủa chứ k phải sáng nay nhờ mod sadlove làm trung gian mà club nó đòi send trc nên k trung gian dc.sau đó cậu vẫn giao dịch và đã send tiền.
mình đọc vậy có đúng k nhỉ :-/

:m040: long sai rồi long :m040:
em pm giao dịch bán $ mà nó còn bảo :m021: mod hả send $ trước đi :m131:

hôm trước em có bán 10LR mà nó còn tính scam nữa là 26LR của bác , em tạo topic nó vào bảo cùng dân hội *** pm nói chuyện , em pm thì nó hỏi liên tha liên thiên rồi bảo em chuyển lr cho nó trước , em k chuyển thì nó vào topic bán hàng của em bảo em có ý định scam ...

bữa trước anh dương già có chuyền tiền từ ACB cho mềnh vào chìu thứ bảy, sáng thứ hai nó mới qua!!!

vấn đề là club chính là N.N.Lee trước đây từng scam :D

giao dịch với em thì anh ko chịu send $ trước. sao gd với nó lại send $ trước :| tìm info rồi xử theo luật rừng đi anh. :D

Cứ tưởng forum mình mới thành lập 1 CLB mới, định vào xin cái thẻ thành viên! :binhsua85:

Đọc cái Tiêu đề cứ tưởng ai ở MMO đầu gấu thế lập hội Scam chứ

Chia bùn zới chủ thớt Scam chắc rồi chứ nếu tiền về chậm hắn đã vào đây la làng rồi :p

Đọc cái Tiêu đề cứ tưởng ai ở MMO đầu gấu thế lập hội Scam chứ

Chia bùn zới chủ thớt Scam chắc rồi chứ nếu tiền về chậm hắn đã vào đây la làng rồi :p

Mình cũng vậy

Chia buồn

:binhsua95: chia bùn tập 2, giờ này nó còn ko vào trả lời nữa thì scam đến 99.99% rồi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week