SCAM Cmc Marketiva - Cmcmarketiva.com

Status
Not open for further replies.
mình đâu biết đâu, thấy pro poster lúc nào cũng được paid :(

Thì tớ cũng chẳng nói rồi còn gì, tốt nhất đừng chơi nữa nên cũng miễn bình luận thêm, không lại đổ tội người post, bài ca muôn thưởu từ trước đến nay của các cậu còn gì!!!!!!!!!!!!!!!

:cool::cool::cool::cool::cool:

anh em ko gây war vì mấy site hyip nhé kẻo thắng admin đứng ngoài nó cười cho đó

Tớ có thích gây với ai đâu, việc ai người đấy làm, chẳng ai đụng đến ai ai, nhưng có người ngứa miệng và thích gây chuyện thì cứ để họ nói đi, tớ cũng bận chẳng có thời gian đôi co lâu. Giờ kệ họ muốn nói gì thì nói, gây chuyện là sở trường của họ rồi mà, thôi tớ cũng dừng tại đây, nếu không chắc chắn thì đừng có chơi nữa!!!!!!!!! thế thôi!!!!!!!!!!1

Thì tớ cũng chẳng nói rồi còn gì, tốt nhất đừng chơi nữa nên cũng miễn bình luận thêm, không lại đổ tội người post, bài ca muôn thưởu từ trước đến nay của các cậu còn gì!!!!!!!!!!!!!!!
ca hồi nào vậy?? nói hồi chả hiểu cậu nói gì :D

Join
The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U4060736->U5634888. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to cmcmarketiva.com User karenshii.. Date: 15:56 16.10.13. Batch: 37768623.

Lên tàu nào :D

The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U3013316->U5634888. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to cmcmarketiva.com User Ventilano.. Date: 08:28 16.10.13. Batch: 37727376.

Paying!
Date : 10/16/2013 16:30
From/To Account : U5634888
Amount : 0.81
Currency : USD
Batch : 37772076
Memo : cmcmarketiva
------------
Date : 10/16/2013 20:22
From/To Account : U5634888
Amount : 2.10
Currency : USD
Batch : 37800888
Memo : cmcmarketiva

Tội newbie? Đúng là "Mèo khóc Chuột"
:cool::cool::cool::cool::cool:

anh em ko gây war vì mấy site hyip nhé kẻo thắng admin đứng ngoài nó cười cho đó

"suy bụng ta ra bụng người" :confused:

Mấy bác cứ chém qua chém lại làm gì. Newbie đây, mong các pro dành thời gian tranh cãi post site tốt cho anh em theo. Chứ tranh cái thế này làm gì :eek:

Mấy bác cứ chém qua chém lại làm gì. Newbie đây, mong các pro dành thời gian tranh cãi post site tốt cho anh em theo. Chứ tranh cái thế này làm gì :eek:
dự là sắp có quote câu này và "mình có tranh cãi gì đâu, họ cứ thích phá, bla bla ..." :D

haha, mình cũng là newbie nè, cứ thấy site nào bàn ra tán vào nhiều, linh tính mách bảo chắc là site tốt. Dep luôn, khỏi lăn tăn đau đầu. haha :D

haha, mình cũng là newbie nè, cứ thấy site nào bàn ra tán vào nhiều, linh tính mách bảo chắc là site tốt. Dep luôn, khỏi lăn tăn đau đầu. haha :D
Chơi Hyip gặp mấy thằng chó adim fastcam là uất nhất. Site nó chạy hơn trục ngày mình theo tiếp nó cam thì ngậm ngùi nhưng thấy bình thường . Dù sao nó cũng trả tốt đc 1 thời gian. Gặp cái thể loại adim rẻ rách vài ngày, có khi không được ý là bức xúc nhất.

Chơi Hyip gặp mấy thằng chó adim fastcam là uất nhất. Site nó chạy hơn trục ngày mình theo tiếp nó cam thì ngậm ngùi nhưng thấy bình thường . Dù sao nó cũng trả tốt đc 1 thời gian. Gặp cái thể loại adim rẻ rách vài ngày, có khi không được ý là bức xúc nhất.
ây, đừng manh động vậy chứ. Đọc topic được sticky trong box chưa? đừng trách admin fast scam, hay scam. ^_^, vậy mới vui chứ, ngày ngày hóng hóng, hồi hộp đợi chờ mòn mỏi :p

ây, đừng manh động vậy chứ. Đọc topic được sticky trong box chưa? đừng trách admin fast scam, hay scam. ^_^, vậy mới vui chứ, ngày ngày hóng hóng, hồi hộp đợi chờ mòn mỏi :p
hihi biết mà vẫn ko nén đc

The amount of 1.06 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5634888->Uxxxx. Memo: API Payment. Withdraw to phucbv from cmcmarketiva.com.. Date: 09:47 17.10.13. Batch: 37840518
Em rất tốt nhưng anh rất tiếc, én thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week