SCAM cndgold bán PayPal xong mở tranh chấp

guildgold9

Senior
Reactions
2,248
MR
0.101
Phone Number
Call me! Call me!
User trên mmo: @CndGold
Yahoo scammer: cnd.golden

Mình nghĩ là nó dùng pp hack sau đó gửi tiền vào các mail chưa reg paypal, sau đó gửi các mail đó cho người mua PayPal
Tình trạng chung của người mua PP sau khi nhận tiền là acc lập tức bị limit
Hiện tại mình mới tìm được 1 em bị nó lừa giống mình: http://mmo4me.com/threads/help-ai-chi-minh-go-nay-voi.205853/
@hieupun em có online thì pm yahoo anh nhé

Mình chắc chắn trong forum mình còn nhiều người bị thằng này lừa. Nên nếu ai bị lừa thì pm yahoo/skype mình nhé: guildgold9

Vụ này nếu nhiều người cùng kháng kiện thì khả năng thắng sẽ cao hơn, còn ko thì 50 50 :) coi như là bài học vì tin người quá đi :)

LOG CHAT:

Proof đòi lại tiền:

Attachments

350.8 KB · Views: 149
Last edited:
Rất chia buồn , bạn này hình như pm mình rất nhiều nhưng trúng đợt đi Đà Lạt nên thoát nạn :( , Mà nguồn cá nhân thế pác vẫn thu thì pác mạnh quá

Ai vào đọc rùi để lại comment mình xin gửi 1 like nhé
Mình chỉ mong tìm đc những ng bị hại để cùng giải quyết vấn đề ổn thỏa

Hiện tại mình đã tìm đc thêm 1 bạn nữa.
Cảm ơn m.n

mình không hề mở tranh chấp.. và mình không đòi lại tiền.. mình ném hết email cho các bạn..
Là paypal add mail nhé.

Cái vụ tớ bị scam hơn 300PP các bạn bảo Paypal add có đòi được không?

Mà tớ đi đòi làm gì đòi như thế nào??? Khi tớ là người add mail chứ tớ không sử dụng Paypal.??

mình không hề mở tranh chấp.. và mình không đòi lại tiền.. mình ném hết email cho các bạn..
Là paypal add mail nhé.

Mà tớ đi đòi làm gì đòi như thế nào??? Khi tớ là người add mail chứ tớ không sử dụng Paypal.??
haizz đang hôm trước vui vì gỡ đc cái pp mệt quá mà giờ ăn ngay quả dispute của giao dịch trong mail add. không biết sao. B gold.cnc bảo là payment đó là do bán quảng cáo lượng truy cập trên site https://exad.me/ . Chẳng biết đâu là sự thật. Mua mail b này do làm việc hơi tốn tgian b ý bảo bonus cho mình mail khác thêm. GIỜ EM PHẢI LÀM SAO? :( lỡ tiêu chút $ vào ptc r. giờ -40$ :(

Mình mua mail b ý.. ít thôi vì mình đang thiếu chút pp up acc 1 site ptc. Hôm đấy làm cả buổi không được thế là tối b ý bảo bonus mình mail khác coi như hậu tạ. mình nghĩ sao lại tốt thế nhỉ. thôi mình cũng cảm ơn rối rít vì mình mới chơi nên có chút trong pp là vốn thui. đã thế mất công mình 2 ngày up các thứ cho pp để mở limit acc rồi phải xin nó nữa. Thế mà sáng dạy hay tối qua ý. tự nhiên nhận đc cái dispute của 1 giao dịch. haiz. đã nghèo thì chớ . Thực ra may mình cũng add fund vào 1 site ptc rồi nên mình vẫn lãi của pp. nhưng pp còn dùng lâu chứ nên phải xem xét. hic

haizz đang hôm trước vui vì gỡ đc cái pp mệt quá mà giờ ăn ngay quả dispute của giao dịch trong mail add. không biết sao. B gold.cnc bảo là payment đó là do bán quảng cáo lượng truy cập trên site https://exad.me/ . Chẳng biết đâu là sự thật. Mua mail b này do làm việc hơi tốn tgian b ý bảo bonus cho mình mail khác thêm. GIỜ EM PHẢI LÀM SAO? :( lỡ tiêu chút $ vào ptc r. giờ -40$ :(

mình không dis.. là paypal add mail làm sao mà dis được đúng không?

Nếu các bạn cần bằng chứng để dis lại nó thì mình sẵn sàng cung cấp.

Là paypal add mail nhé.

Bạn nói như shit
Bạn nói như thể bạn ko liên can, tiền mất là kệ bọn tôi vậy.
Từ lúc đầu mua tôi đã nghi ngờ, t gd vs bao nhiêu bạn trên mmo4me, tôi ko hold hay hỏi này nọ. Nhưng riêng cậu t lại hỏi lằng nhằng và muốn hold tiền vì tôi đã nghi ngờ ngay từ đầu rồi( nhưng tôi lại ko hold vì cậu liên tục nói cần tiền, t tin cậu nên pay luôn)
Nếu bây giờ bạn lên tiếng, và cảm thấy có trách nhiệm vs người mua thì bạn refund lại đi?
Vì tiền chúng tôi đang bị hold và có khả năng sẽ mất. Giờ bạn trả lời đi, bạn có refund ko?

Bạn nói như shit
Bạn nói như thể bạn ko liên can, tiền mất là kệ bọn tôi vậy.
Từ lúc đầu mua tôi đã nghi ngờ, t gd vs bao nhiêu bạn trên mmo4me, tôi ko hold hay hỏi này nọ. Nhưng riêng cậu t lại hỏi lằng nhằng và muốn hold tiền vì tôi đã nghi ngờ ngay từ đầu rồi( nhưng tôi lại ko hold vì cậu liên tục nói cần tiền, t tin cậu nên pay luôn)
Nếu bây giờ bạn lên tiếng, và cảm thấy có trách nhiệm vs người mua thì bạn refund lại đi?
Vì tiền chúng tôi đang bị hold và có khả năng sẽ mất. Giờ bạn trả lời đi, bạn có refund ko?

Không!

Mình mua mail b ý.. ít thôi vì mình đang thiếu chút pp up acc 1 site ptc. Hôm đấy làm cả buổi không được thế là tối b ý bảo bonus mình mail khác coi như hậu tạ. mình nghĩ sao lại tốt thế nhỉ. thôi mình cũng cảm ơn rối rít vì mình mới chơi nên có chút trong pp là vốn thui. đã thế mất công mình 2 ngày up các thứ cho pp để mở limit acc rồi phải xin nó nữa. Thế mà sáng dạy hay tối qua ý. tự nhiên nhận đc cái dispute của 1 giao dịch. haiz. đã nghèo thì chớ . Thực ra may mình cũng add fund vào 1 site ptc rồi nên mình vẫn lãi của pp. nhưng pp còn dùng lâu chứ nên phải xem xét. hic
Ra yahoo nói chuyện đi em

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week