SCAM cndgold bán PayPal xong mở tranh chấp

Cậu cứ cung cấp đủ bằng chứng cho nó
Chụp ảnh site nói pay instant, nhưng thực ra ko phải vậy. Chụp ảnh pending

Rồi nói rõ cho PP là ok :)
vâng e cũng có chụp hình rồi ạ.nhưng a làm thì thường thường khoảng bao lâu thì có thông báo của pp thế ạ

vâng e cũng có chụp hình rồi ạ.nhưng a làm thì thường thường khoảng bao lâu thì có thông báo của pp thế ạ

tuỳ vào tốc độ xử lý của PP

Em nên kêu gọi mọi ng trong forum site scam đó cùng mở dispute, khả năng thắng sẽ cao hơn nha em ;)

tuỳ vào tốc độ xử lý của PP

Em nên kêu gọi mọi ng trong forum site scam đó cùng mở dispute, khả năng thắng sẽ cao hơn nha em ;)
hôm bữa vô mà không biết hỏi ai.inbox vài người nhưng đều không biết,thế là e làm luôn.hic.giờ thất topic nên tiện hỏi luôn.có gì bác thông cảm nha
p/s:nhưng theo e cái vụ bác bị lừa và nhiều a,e bị lừa cùng 1 ngừoi sao không tìm cách cướp,giết hiếp đi chứ cứ để họ lộng hành hoài vậy.nhiều anh em sẽ bị lừa nữa

Mình nghĩ bên kia nổi máu tham muốn chếm tiền công của bạn chứ những member lâu năm vs nhau mình hiểu !
Ng` đẹp thì ko bh làm chuyện có lỗi

hôm bữa vô mà không biết hỏi ai.inbox vài người nhưng đều không biết,thế là e làm luôn.hic.giờ thất topic nên tiện hỏi luôn.có gì bác thông cảm nha
p/s:nhưng theo e cái vụ bác bị lừa và nhiều a,e bị lừa cùng 1 ngừoi sao không tìm cách cướp,giết hiếp đi chứ cứ để họ lộng hành hoài vậy.nhiều anh em sẽ bị lừa nữa

Giết nó mình tạo thêm nghiệp đó cậu

e nói giết vậy thôi chứ nếu không cho bài học thì khó mà sửa lắm.giải gọi pháp luật vào cuộc thì mời TẠM ổn.nhiều khi còn" TÁI NGHIỆN" cơ mà,
Ngày xưa mình cũng nghĩ vậy
Nó lừa mình 1 thì nó sẽ mất 10 thôi
Rồi nó sẽ sớm thấy tủi nhục khi lừa ng khác như vậy

nếu thằng kia dùng PP hack mà thằng chủ nó dis thì các cậu thua 100%

Nếu là PP tự hold thằng chủ không biết thì 50-50

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong