SCAM Có 1 con chó đen

nasakiaya

Junior
Reactions
11
MR
0.000
site có 2 người làm lâu năm. có 1 con chó nào biết site vào cheat 3 acc. xong cmn nét. đíu hiểu con gì mà thất đức

Chia buồn với cậu. Đời công bằng cậu à :)

Ko hiểu gì hết :(

Đọc hơn chục lần éo hiểu cái gì :D

chả hỉu cm j :"|

Con gì thì cũng phải có proof và tiêu đề report phải có đối tượng rõ ràng cậu nhé , Chia buồn cùng cậu nhưng nên giữ bình tĩnh !

Đọc hơn chục lần éo hiểu cái gì :D
Chủ topic là admin có mỗi 2 người thân tín làm lâu năm nay bị 1 trong 2 thằng cheat phá chơi đểu die net rồi đổ tội là 1 thằng nào đó mò được site vào phá.

Sự thật là ko có ai rảnh như thế :D

người ta mở 1 site để cheat riêng , nhưng có 1 bác nào đó vô tình vào reg 3 acc để cheat thì bị NET nó biết và del acc của thớt đi :D

chắc là site offer có 2 ông solo, tự nhiên có thằng nào nó biết được nó vào làm cho mấy quả offer credit card thế là net nó cho đi ỉa ấy mà.

Net gì ghê thế cheat 3 acc die lun net?

Chủ topic là admin có mỗi 2 người thân tín làm lâu năm nay bị 1 trong 2 thằng cheat phá chơi đểu die net rồi đổ tội là 1 thằng nào đó mò được site vào phá.

Sự thật là ko có ai rảnh như thế :D
oaf, có 1 số người biết site mình, 2 mem kia thì tin là ko bao giờ cheat, có ông nào chó cắn áo rách vào cheat vãi ra.

oaf, có 1 số người biết site mình, 2 mem kia thì tin là ko bao giờ cheat, có ông nào chó cắn áo rách vào cheat vãi ra.
Ko nên đổ tại như thế cậu ơi , Vấn đề ở đây là mình đã làm nhiều net, có khi bug pin + làm off dating >10$/1 acc , vẫn live và pay có làm sao đâu ;)

Vấn đề bị block net ko phải do vài acc bị cheat đâu !

Chắc dính ngay leads offer trial hay cc rồi, net nó sợ mang họa nên nó lock. Chứ offer free dính cỡ nào mà bị lock nhanh thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week