Có 1 số vốn nhàn rỗi nhờ các Pro tư vấn đầu tư

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hiện tại mình có khoảng 20 triệu không biết làm gì để sinh lợi. Mình nhờ các bạn tư vấn giùm nên đầu tư như thế nào và vào thằng nào cho an toàn. Pro nào có cao kiến nhớ để lại link topic (link ref ) nha. Thank!
PS. Đầu tư "online" nhé.

Last edited by a moderator:
Em cũng có 4tr mong các bác giúp em nên đầu tư trang nào với, lãi ít cũng dc, miễn sao đừng scam. Scam chắc em chết

Hiện tại mình có khoảng 20 triệu không biết làm gì để sinh lợi. Mình nhờ các bạn tư vấn giùm nên đầu tư như thế nào và vào thằng nào cho an toàn. Pro nào có cao kiến nhớ để lại link topic (link ref ) nha. Thank!
Có 6 thằng này: Zeek + JSS + MBC +Adailycash + Empar + Bannersbroker. Nghiên cứu xem sao cậu :D

Có 6 thằng này: Zeek + JSS + MBC +Adailycash + Empar + Bannersbroker. Nghiên cứu xem sao cậu :D
Uhm! mình sẽ nghiên cứu. nhưng mình muốn học hỏi kinh nghiệm của mọi người. cám ơn cậu nhiều

Em cũng có 4tr mong các bác giúp em nên đầu tư trang nào với, lãi ít cũng dc, miễn sao đừng scam. Scam chắc em chết

JSS đi cậu. trong số các site linhdungvn đưa ra thì mình tin tưởng JSS nhất :)

JSS đi cậu. trong số các site linhdungvn đưa ra thì mình tin tưởng JSS nhất :)
Nếu cậu phân vân có thể chia ra. Zeek thì có thể đi lên từ Free ko cần vốn! JSS và MBC thì cậu có thể bỏ vốn ra. Còn lại thì mình không chơi nên không rõ!

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:21 PM ----------

Đầu tư Uinvest bạn, lãi ít nhưng an toàn :http://pckiemtien.blogspot.com/
Nghe lạ thế nhỉ! Giờ mới nghe đến chứ! Không biết mình có lạc hậu không?

Có bạn nào có thể mở 1 topic khảo sát tất cả những thằng này (Zeek + JSS + MBC +Adailycash + Empar + Bannersbroker) với các tiêu chí khác nhau như: lợi nhuận, uy tín, tuổi thọ.v.v... không nhỉ?

adailycash đi bạn mình RB 110% đó có gì ghé qua topic mình nhá :D chữ kí đó
mình sẽ nghiên cứu thằng này. nhưng mình ko muốn bỏ trứng vào 1 giỏ. cám ơn cậu nhiều.

Nếu với 20tr thì bỏ ra 2tr bên MBC 2tr bên Adaily còn nhiều dep vào JSS. Tuyệt đối ko chiến Zeek vì dep vón càng nhiều thu hồi vốn càng lâu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week