Có 1 số vốn nhàn rỗi nhờ các Pro tư vấn đầu tư

Hiện tại mình có khoảng 20 triệu không biết làm gì để sinh lợi. Mình nhờ các bạn tư vấn giùm nên đầu tư như thế nào và vào thằng nào cho an toàn. Pro nào có cao kiến nhớ để lại link topic (link ref ) nha. Thank!
PS. Đầu tư "online" nhé.
JSS đi cậu .

đi đầu tư vào mấy cái ma trận như JSS đó or làm mấy site hyip ngắn hạn , 1 ngày or 1 tuần mà chiến à , tiền nhiều cố gắng biết tận dụng nhé ^^ chúc bạn thành công

Nếu với 20tr thì bỏ ra 2tr bên MBC 2tr bên Adaily còn nhiều dep vào JSS. Tuyệt đối ko chiến Zeek vì dep vón càng nhiều thu hồi vốn càng lâu!
Nghe nói JSS chuẩn bị reset mà bạn. Thank cậu nhiều!

mình sẽ nghiên cứu thằng này. nhưng mình ko muốn bỏ trứng vào 1 giỏ. cám ơn cậu nhiều.
Nếu cần chia vốn thì chiến em Uinvest này cũng được ,Còn bạn muốn chiến Zeek ngay thì nên Dep vào khoảng >=500$ thì mới nhìn thấy lợi nhuận.JSS tầm khoảng 300$ là dẹp .còn MBC thì 100$ thôi .

Theo mình thì cậu nên đầu tư vào empar!Cái này hồi vốn vẫn rất nhanh!Sau hơn tuần là cậu có thể tiếp tục hưởng lợi rồi!
Mua 2 loại em hiện tại là 3 và 4 em!mỗi loại từ 70>100 em thì hồi vốn rất nhanh!Một ngày thu tầm 12% vốn!Sau hơn tuần là hoàn vốn và đợi lãi tiếp thôi!
http://empar.pro/ULJ1213
Rất mong được sự ủng hộ từ bạn!
Có nhu cầu thì pm mình nhé!

Nếu với 20tr thì bỏ ra 2tr bên MBC 2tr bên Adaily còn nhiều dep vào JSS. Tuyệt đối ko chiến Zeek vì dep vón càng nhiều thu hồi vốn càng lâu!
Nếu kiên trì, chịu khó thì chiến zeek free đi lên như em cũng ok, ngày mấy phút, có mất gì đâu :D

1.Đầu tư vào MMO thì chắc JSS là uy tín nhất. Nhưng nên chờ RS thì chắc ăn hơn. Bác có thể tham khảo ở đây. Em thấy bác này tuyển ref support rất nhiệt tình mặc dù em không phải ref bác này. SharingTB

2.Ra ngoài cho vay lãi nếu đủ wen biết :binhsua76:

3.Mua vàng tích trữ(không phải đầu tư chơi gold/forex đâu nha):binhsua95:

1.Đầu tư vào MMO thì chắc JSS là uy tín nhất. Nhưng nên chờ RS thì chắc ăn hơn. Bác có thể tham khảo ở đây. Em thấy bác này tuyển ref support rất nhiệt tình mặc dù em không phải ref bác này. SharingTB

2.Ra ngoài cho vay lãi nếu đủ wen biết :binhsua76:

3.Mua vàng tích trữ(không phải đầu tư chơi gold/forex đâu nha):binhsua95:
Cám ơn bạn nhiều nha. Topic bạn giới thiệu rất hay, mình sẽ tham khảo.
Ps. mình muốn đầu tw Online

20 chục cũng đc ~ 1k2 ap táng hết jss cho mềnh :m131:
Cậu cũng táng hết vào JSS à? mình ko muốn bỏ hết trứng vào 1 giỏ. hì! cám ơn cậu nhiều!

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 11:45 PM ----------

Các Pro vào cho ý kiến tiếp nào.Thank!

theo mình chơi site này

103% sau 24h - site SCAM mình đền c 200% số vốn bỏ qua

Ban đầu chơi ít ít ngày 4tr 5tr thôi cho tin tưởng

Hiện chơi con này hơn 1 tháng rồi :">

:binhsua79: Cứ 2 em này mà chiến nhá.
http://mmo4me.com/showthread.php?47...hay-va-support-nhiet-tinh-2-chuong-trinh-nay-

---------- Post added at 12:10 AM ---------- Previous post was at 12:09 AM ----------

theo mình chơi site này

103% sau 24h - site SCAM mình đền c 200% số vốn bỏ qua

Ban đầu chơi ít ít ngày 4tr 5tr thôi cho tin tưởng

Hiện chơi con này hơn 1 tháng rồi :">
:binhsua08: Chú lại rủ rê ae HYIP rồi!

JSS & Adailly !!! là sự lựa chọn hiện tại!!! làm ref của mình hưởng 80% huê hồng!!!:binhsua90:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week