Có 10 Triệu Nên Làm Gì ?

vip09007

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn,
Hiện tại mình có số vốn 10 triệu thì mình nên đầu tư kinh doanh lĩnh vực gì ? rất mong nhận được sự góp ý chân thành của các bạn( mình ưu tiên kinh doanh online ) Cảm ơn các bạn đã đọc.Thân ái

co may tran dau bong da cau dau tu vao di danh 1 phat 10 trieu cau duoc 10 trieu la 20 trieu
nhu the la nhanh len cau lam thi ok

đầu tư ptc nhé
tuy lãi ko bằng hyip nhưng nó cũng khá ổn định
nếu muốn đầu tư hợp tác thì pm tớ hoặc có thể tìm ai đó có kn
thân !!!!!!

Đầu tư PTC mua share lợi nhuận ngon lành. Đang sung sướng. Có gì qua Group Mưa Đô nhé

chơi Matrix Investment đi, 10 triệu tương đương 500$, ngon lành cành đào rồi! :cool:

Chào các bạn,
Hiện tại mình có số vốn 10 triệu thì mình nên đầu tư kinh doanh lĩnh vực gì ? rất mong nhận được sự góp ý chân thành của các bạn( mình ưu tiên kinh doanh online ) Cảm ơn các bạn đã đọc.Thân ái
Bán thẻ cào, thuốc :D

Chào các bạn,

chơi fanbox đi, fanbox trụ đc cũng mấy năm nay rồi, tớ úp lên PU vàng 25$ ngày cũng >3$ rồi, nếu cậu úp gói 100$ ngày cũng gần 30$ đấy. có nhã hứng thì vào chơi chung group vs tớ sẽ đc hướng dẫ tận tình

có lòng hảo tâm thương người thì ủng hộ 5 tr cho đồng bào miền trung, còn lại 5 tr thì đầu tư invest, hyip, fanbox, ptu, offer....thích cái nào chơi cái ấy....

Ko nên tập trung vào 1 chỗ đầu tư nhiều cái . HYIP ,PTC ,INVEST . BUY TOOL CHIEN APP NGAY KIẾM HƠN 30 $.DAY

@ codevina : APP là gì vậy bạn, hướng dẫn mình chơi với!!!!

Mới tham gia mmo mà kiếm được 10 chai ak ? app là j cũng ko biết :D .có 10 chai kiếm mmo thuận lợi . Đa số mọi người ở đây cái kiếm tí vốn để đầu tư cái # kiếm tiền . Ko hiểu sao ko có pro nào nhận bạn làm đệ tử . :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week