Có 10 triệu thì nên làm gì với mmo

Em la newbie mới chập chững bước vào thế giới mmo.
định đầu tư vào JSS và ZEEk.
JSS thì bây giờ không như trước.
ZEEK thì baned vô cớ + đổi pass đổi mail không có xác nhận về mail => ZEEK chơi không đẹp.
tình trạng hack ACC nhiều có thể do 2 nguyên nhân chính
- một là do hacker
- hai là do chính zeek làm vì : đổi pass đổi mail không có xác nhận về mail <= đây có thể là do chủ ý của zeek, khi zeek muốn lấy acc nào thì lấy để giảm bớt sự nghi ngờ của các mem.
nếu chỉ baned acc vô cớ không thì phải baned rất nhiều, rất lộ liễu.
vì vậy mà zeek phải kết hợp 2 hình thức, là baned acc vô cớ và , lấy acc của các mem đổ tội cho hacker.
(trên đây chỉ là suy nghĩ của riêng em, không phải là khẳng định chắc chắn đúng.)

vậy em mong có được pro nào giúp đỡ chỉ cho em nên đầu tư vào đâu, như thế nào .....
em xin chân thành cảm ơn các bác.

vanjack

Junior
Reactions
156
MR
0.000
Lấy 10tr mua 531 PZ (Rate 18.8). Dep vào Zeek + với 150 VIP Free là có 681. Để 100% nuôi VIP 2 năm. Sau 2 năm có khoảng 160.000 VIP. Để 80/20 rút về, 1 tháng cũng trên 13.000 USD đó bạn

acc của em mà tồn tại được được 2 năm trở lên thì đã tôt. chỉ sợ được 1 năm là bị nó chảm. bao công sức đổ xuống biển.

Upvote 0

lamtung2204

Junior
Reactions
27
MR
0.059
andcareo

500 điểm lô
TH 1: về 1 nhày >> được 40 củ > 1 ngày lãi 30 củ .Bạn có 27 lần 1% cơ hội trúng giải
Th 2: về 2 nháy >> được 80 củ > 1 ngày lãi 70 củ or 3 nháy = 120 củ > lãi 110 củ ( chưa tính ) hên thì ăn cái này mua được con SH ngay
TH 3 : xịt lòi mắt điều này dễ xảy ra nhất 99% xịt trong 27 lần quay ^_^ 10tr tan thành mây khói

Upvote 0

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
nếu thong thả thì chơi zeek còn muốn kiếm lãi nhanh thì chỉ có HYIP, lô đề, gambling với JSS nhưng HYIP với cờ bạc thì cũng không chắc chắn bằng JSS đâu, JSS giờ có tệ lắm cũng sống dai hơn HYIP mấy lần. Có trình độ + kiên nhẫn học hỏi thì tập chơi UI.

Upvote 0

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Zeek là ok đấy bạn ơi ! 10 min sẽ rơi vào gân 600 vip mà nuôi tiếp thì cũng nhanh gỡ vốn khi trên 1k là ra vấn đề đấy nhỉ ? :))

Upvote 0

UANDME

Newbie
Reactions
332
MR
0.000
Theo chân các pro đầu tư site uy tín đi bạn, tiền đẻ ra tiền sướng lắm, nếu chưa có kinh nghiệm thì đầu tư ít trước, rồi mạnh tay dần ^^!

Upvote 0

card

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
Cậu đã nêu rỏ quan điểm có 10tr đầu tư vào MMO thì phải mang tâm lý là sẽ ko an toàn 100% là trên hết cậu nhé Nếu như An Toàn 100% thì cần gì phải Gửi Ngân hàng :D
Jss đúng là tg này mất ổn định thật Zeek thì mình chẳng biết
Thôi thì cứ theo Các Pro bên Inves Mà Dep cậu ơi :D ko dám chơi Nhiều 1 Site thì xem Pro nào đang chơi site nào thấy ngon ăn thì mỗi Site Dep 1 Ít :)

Upvote 0

ducmmo8x

Junior
Verified
Reactions
183
MR
0.069
$1,000.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em la newbie mới chập chững bước vào thế giới mmo.
định đầu tư vào JSS và ZEEk.
JSS thì bây giờ không như trước.
ZEEK thì baned vô cớ + đổi pass đổi mail không có xác nhận về mail => ZEEK chơi không đẹp.
tình trạng hack ACC nhiều có thể do 2 nguyên nhân chính
- một là do hacker
- hai là do chính zeek làm vì : đổi pass đổi mail không có xác nhận về mail <= đây có thể là do chủ ý của zeek, khi zeek muốn lấy acc nào thì lấy để giảm bớt sự nghi ngờ của các mem.
nếu chỉ baned acc vô cớ không thì phải baned rất nhiều, rất lộ liễu.
vì vậy mà zeek phải kết hợp 2 hình thức, là baned acc vô cớ và , lấy acc của các mem đổ tội cho hacker.
(trên đây chỉ là suy nghĩ của riêng em, không phải là khẳng định chắc chắn đúng.)

vậy em mong có được pro nào giúp đỡ chỉ cho em nên đầu tư vào đâu, như thế nào .....
em xin chân thành cảm ơn các bác.
mình cũng đang có 10tr đây. mình sẽ chọn dep vào JSS. bạn theo mình dep cho vui :m059:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,394
Latest member
kididdik

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week