Có 10 vps plan 2 + hitleap premium nên treo gì ?

con chó này cắn ngu vl, chắc tại mày ngu nên t k hiểu được cách nghĩ của mày.

người bình thường k cần thông minh nếu có cách dùng 10vps 1 tháng kiếm dc 300$ cũng k cần hợp tác với người khác có 10vps làm gì, hoặc là chó ngu hoặc chó điên
sao noi quai ma may van ngu zay thi tao van thang gan 300$ day chu tao co noi la ko dc dau

ngu tỏ ra nguy hiểm, k rảnh cãi nhau với thằng ngu như mày

Chơi jingling đi bạn
Share cho nó máu
Tạm 2 acc thôi

Xem xong máu thiệt !
Nói chung số $ tỉ lệ thuận với rate của site và số VPS + thêm kinh nghiệm :D
Mà bác chiến có POP thì đúng là pro thật, em ko biết POP ăn bằng cách nào, bác có thể inbox em cách ăn $ POP ko? Nếu được thì thanks nhiều
À mà bác treo mấy VPS mới được như vậy ?

Xem xong máu thiệt !
Mà bác chiến có POP thì đúng là pro thật, em ko biết POP ăn bằng cách nào, bác có thể inbox em cách ăn $ POP ko? Nếu được thì thanks nhiều
jingiling co chinh pop dc nhe ban tham khao them tren google nhe

may thay nguoi ta show chua thang ngu chac may nam mo 1 ngay cung ko dc 5$ nen nghe nguoi ta noi ngay 10$ nen tru mo len sua chu gi

t không cần phải khoe cũng không cần phải nói 1 ngày thu nhập t bao nhiêu, nhưng loại ngu như mày t nói mày cũng k hiểu.

Loại mày 10vps 1 tháng kiếm được 300$ sao mày k mua nổi 10vps mà phải đi hợp tác với người khác để chia nhau, lại còn phải chia sẻ cách kiếm tiền nữa,

Đã k thèm nói với loại ngu như mày còn cố cắn

Chơi jingling đi bạn
Share cho nó máu
Tạm 2 acc thôi

Chiến mấy vps mà được nhiều vậy :eek:
Mình chiến 2 vps mà 1 ngày được có khoảng $0.8 thôi :(
Xem xong máu thiệt !
T biết cách treo có POP này :D
Mới chơi lại từ hôm 18

t không cần phải khoe cũng không cần phải nói 1 ngày thu nhập t bao nhiêu, nhưng loại ngu như mày t nói mày cũng k hiểu.

Loại mày 10vps 1 tháng kiếm được 300$ sao mày k mua nổi 10vps mà phải đi hợp tác với người khác để chia nhau, lại còn phải chia sẻ cách kiếm tiền nữa,

noi quai ma sao may van ngu zay thang kia tao hop tac la muon giup nguoi ta lay lai von vps thoi thang ngu ah

may tuong 10 vps setup khoe lam ha thang ngu tao co 5 cai ma muon dien roi di ne noi voi thang ngu ko kiem ra tien nhu may tao met qua

may tuong 10 vps setup khoe lam ha thang ngu tao co 5 cai ma muon dien roi di ne noi voi thang ngu ko kiem ra tien nhu may tao met qua
tao thấy mày có tố chất làm nhân viên thiên ngọc minh uy đấy, luơng 1 tháng 2 tỉ tối về ăn mì gói đi xe buyt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week