có 15tr nên học off ios hay androi

daicathay1975

Junior
Reactions
58
MR
0.067
như tiêu để mình cũng là nb chưa biết j về mmo . hiện h đang có 15tr vốn tích luỷ làm ăn .
h mình muốn tham gia học mmo theo các ccậ với 15tr đó nên học gì

mấy hôm nay cũng có tìm hiểu là ios thì cần tool 6tr ngoài ra còn cần j thêm nữa ko ( mình ip 6 plus đang ở ios 9.0.2 và jb rồi ) cần thiết mình có thể có thêm ipad

còn androi thì cần thêm tool tinsoft và cần thêm những gì nữa . ( có 1 máy đt sky 870 )

vốn mình có gồn 15tr + 1 ip 6plus + 1 đt androi + 1 laptop lennovo i5 ssd 128 .+ có VPN HMA + domain + hosting

Nên chơi vip72 hay ssh ?
Mình biết cài bs và fake sock
Ngoài ra mình cũng muốn tìm hiểu thêm thể loại đầu tư vào site j mà cần mua benner quảng cáo j đó như :
AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Mình chân thành muốn học hỏi chứ ko phải chém gió . ae ai có km tư vấn và định hướng cho mình với . or ai làm admin cho mình theo với

Học cả 2. Học được cả 3 càng tốt.
Ios có tool pro hơn = đầu tư cao. Off nhiều lợi nhuận có thể cao hơn. Nhưng tạch thì đau hơn. Androi off hơi ít hơn chút nhưng đầu tư ít. Tạch ít đau hơn. Còn vốn còn làm

hãy nghĩ thế này nhá thực chất là off cũng là hình thức cheat ( gian lận ) lấy tiền , nhà quảng cáo bỏ tiền ra mong thu về lợi nhuận nhưng mà toàn bị các ông cheat làm cho điêu đứng vì cài xong xóa không đạt được mục đích , tiền vẫn trả đấy nhưng lấy được cái này mất cái kia bạn ag , không cho không cái gì đâu , bạn bỏ tiền ra học => có kinh nghiệm làm -> có tiền = > bị chỗ khác nó lấy lại thôi

Học cả 2. Học được cả 3 càng tốt.
Ios có tool pro hơn = đầu tư cao. Off nhiều lợi nhuận có thể cao hơn. Nhưng tạch thì đau hơn. Androi off hơi ít hơn chút nhưng đầu tư ít. Tạch ít đau hơn. Còn vốn còn làm
hiện tại mình đang tính tới định hướng là cày thuê để có kinh nghiệm . đọc mấy bài thì làm cho admin thì có thể pay theo tuần .
Mục đích của mình là 1 tháng kiếm dc tầm 5-7tr time gian online thì mình có thể on 24/24 bất cứ lúc nào .
học seo :D
Seo thì ớn lắm rồi vì mình cũng đang SEO mà ( cũng gà nhưng cũng có hệ thống và đủ ăn )

hãy nghĩ thế này nhá thực chất là off cũng là hình thức cheat ( gian lận ) lấy tiền , nhà quảng cáo bỏ tiền ra mong thu về lợi nhuận nhưng mà toàn bị các ông cheat làm cho điêu đứng vì cài xong xóa không đạt được mục đích , tiền vẫn trả đấy nhưng lấy được cái này mất cái kia bạn ag , không cho không cái gì đâu , bạn bỏ tiền ra học => có kinh nghiệm làm -> có tiền = > bị chỗ khác nó lấy lại thôi
cảm ơn bạn đã góp ý . ng ta sống dc thì mình sống dc chứ bạn .

REVashare đi :cool: off tuy lợi nhuận cao nhưng cái gì cũng có 2 mặt của nó, đầu tư mà nó không paid thì vỡ mồm hơn nữa bạn là newbie :eek::eek::eek:
Còn ACX thì không nên vào thời điểm này , mới rest xong chưa ổn định và lãi giờ quá thấp :oops::oops::oops: lời khuyên chân thành :p:p:p

Bạn biết gì về Offers mà bảo Offers thực chất là 1 hình thức chea.t ? :eek:

như tiêu để mình cũng là nb chưa biết j về mmo . hiện h đang có 15tr vốn tích luỷ làm ăn .
h mình muốn tham gia học mmo theo các ccậ với 15tr đó nên học gì

mấy hôm nay cũng có tìm hiểu là ios thì cần tool 6tr ngoài ra còn cần j thêm nữa ko ( mình ip 6 plus đang ở ios 9.0.2 và jb rồi ) cần thiết mình có thể có thêm ipad

còn androi thì cần thêm tool tinsoft và cần thêm những gì nữa . ( có 1 máy đt sky 870 )

vốn mình có gồn 15tr + 1 ip 6plus + 1 đt androi + 1 laptop lennovo i5 ssd 128 .+ có VPN HMA + domain + hosting

Nên chơi vip72 hay ssh ?
Mình biết cài bs và fake sock
Ngoài ra mình cũng muốn tìm hiểu thêm thể loại đầu tư vào site j mà cần mua benner quảng cáo j đó như :
AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Mình chân thành muốn học hỏi chứ ko phải chém gió . ae ai có km tư vấn và định hướng cho mình với . or ai làm admin cho mình theo với
Về Offers , bạn muốn học real hay chea.t traffic ? Vốn 15tr , bạn sẽ bỏ ra bao nhiêu tiền để học , và còn lại bao nhiêu để làm vốn sau khi học xong ?
Và bạn có bao nhiêu thời gian để học :)

học nghề ở ngoài hay hơn, chứ vs số vốn của bạn thì phải thêm 2, 3 con số 0 vào phía sau thì hãy mạnh dạn nghĩ tới chuyện dấn thân vào mmo

Cái quan trọng là ai dạy cho bạn ? Mình cũng mất tiền zo cái zu học này nhiều rồi: nào là đào tạo a-z, sau khi net trả thì mình mới trả học phí..... Cuối cùng cũng tự mò, thất bại vài lần là tự biết tự hiểu thôi ! nói chung là bạn hãy thận trọng ! coi mất tiền oan zo mấy ông thầy dạy đó :(:(:(
MMO nayf timf ddc 1 ng bạn, 1 ng thầy thật sự khó lắm :eek:

học nghề ở ngoài hay hơn, chứ vs số vốn của bạn thì phải thêm 2, 3 con số 0 vào phía sau thì hãy mạnh dạn nghĩ tới chuyện dấn thân vào mmo
15tr + một đốg đồ chơi trên kia mà còn chưa đủ à :eek: mơ ước của nhiều người rồi đó
ý bạn là phải 1.5 tỷ hay 15 tỷ mới đủ :eek:

REVashare đi :cool: off tuy lợi nhuận cao nhưng cái gì cũng có 2 mặt của nó, đầu tư mà nó không paid thì vỡ mồm hơn nữa bạn là newbie :eek::eek::eek:
Còn ACX thì không nên vào thời điểm này , mới rest xong chưa ổn định và lãi giờ quá thấp :oops::oops::oops: lời khuyên chân thành :p:p:p
là j cậu . cho minh xin link dc ko ?
tốt nhất nên dùng 15tr ăn uống cho khoẻ ... giờ liệu tin được ai!? :eek::eek::eek:
ko đú dc với cún rồi :) cún ngày vài k mà
Về Offers , bạn muốn học real hay chea.t traffic ? Vốn 15tr , bạn sẽ bỏ ra bao nhiêu tiền để học , và còn lại bao nhiêu để làm vốn sau khi học xong ?
Và bạn có bao nhiêu thời gian để học :)
bạn có thể giải thik cho minh dc ko . add yahoo nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week