• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Có 20 Cái VCC Mỗi Cái Trên 100$

Status
Not open for further replies.
Nghe nói là biết có mùi... rồi :D
"Dù Có 1000 Cái VCC . Thì Mình Cũng Đâu Biết Lam Gì Đâu :D . Ship Hàng Thì Nguy Hiểm Quá Kaka :p"
"Vậy veri pp là hết cách rồi hả bạn . không có cách nào nữa àk . nếu bạn biết mình tặng bạn 1 cái . hồi chiều mình vào mua thử con ip 5 . có 98$ . mình ghi địa chỉ . gần thanh toán xong xui rồi . mà mình sợ quá nên huỷ :("

Chắc bạn Star5s này mới tham gia diễn đàn ug nào đó, nếu vcc như vậy còn được ug gọi là cê cê (stolen card) :))
Thì Mình Chưa Bjk Dùng VCC Như Pro . Các Pro Dùng VCC Rồi Nên Bjk Rõ . Còn E Chưa Dùng Nên Chưa Bjk HIHI :D

Như Vậy Phải Làm Sao Để Quét Hết Số Tiền Thím . ĐC Mình Tặng Free 1 Em :p :oops::(
Vãi thánh. Vậy thì ko ai chỉ bạn đâu. cê cê vê đầy ra, giá có vài $/ chiếc, họ ko dại gì share nồi cơm đang ăn cho bạn đâu, close topic cho nhanh :D

Chỉ Mình Đâm Chổ Nào Đi . Mình Tặng 1 Em Ngay Tức Khắc :D

Vãi thánh, *** chỉ biết đc nó live hay die thôi chứ ko biết được số tiền trong đó và cũng không biết sao mà lấy tiền cả.

Cái này ko nên bàn ở forum này cậu nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week