Có 200 triệu làm gì với nó nhỉ ?? =)).. Vào chém gió nào =))

ngồi tính lâu quá thì thật ra ta chẳng có gì . . . ta chưa có đc 1tr trong túi thì làm sao đi bảo người khác rằng " nếu có 1tr mình sẽ biến nó thành 10tr " trong khi bản thân ko có nổi 1tr toàn nói = răng và ảo tưởng trên mây thiếu tính thực tế , nếu bạn kiếm đc 200tr bỏ vào túi thì bạn nói sẽ có người tin . Ví dụ như a tonghieu hay a ericnguyen nói đưa $ đây đảm bảo sinh lời thì mình tin hay a lumzechai bảo quât jss đi có lời đó thì mình tin chứ ai khác thì miễn mình chả tin nếu ko có bằng chứng hiện hữu trong suốt thời gian qua và còn nhiều pro nữa phải xem họ có gì để mình nên tin hay ko , bạn chủ thớt chắc đang có 100-200tr đấy chứ nhỉ :binhsua149: trích ra 1tr vào box *** tầm sư học đạo mấy pro trong đó đấy nhiều người giờ là tỉ phú đất đai rồi :binhsua113:

ngồi tính lâu quá thì thật ra ta chẳng có gì . . . ta chưa có đc 1tr trong túi thì làm sao đi bảo người khác rằng " nếu có 1tr mình sẽ biến nó thành 10tr " trong khi bản thân ko có nổi 1tr toàn nói = răng và ảo tưởng trên mây thiếu tính thực tế , nếu bạn kiếm đc 200tr bỏ vào túi thì bạn nói sẽ có người tin . Ví dụ như a tonghieu hay a ericnguyen nói đưa $ đây đảm bảo sinh lời thì mình tin hay a lumzechai bảo quât jss đi có lời đó thì mình tin chứ ai khác thì miễn mình chả tin nếu ko có bằng chứng hiện hữu trong suốt thời gian qua và còn nhiều pro nữa phải xem họ có gì để mình nên tin hay ko , bạn chủ thớt chắc đang có 100-200tr đấy chứ nhỉ :binhsua149: trích ra 1tr vào box *** tầm sư học đạo mấy pro trong đó đấy nhiều người giờ là tỉ phú đất đai rồi :binhsua113:

kết thúc 1 câu quen thuộc - nhét vào túi *** đi em ơi =))

canh Real với Barce mà đập lấy lời sống 1 tháng:binhsua144: ko thì bay luôn 200 củ:binhsua146:
hiện tại mình chỉ mơ có 10 chaj mà vô jjs là mừng rồi:binhsua135:

Bày cách cho nhé, đầu tiên mua 50 chai AP đập vào JSS và ADC, tiếp tục đem 50 chai bỏ vào ngân hàng, 50 chai tiếp theo mua sắm theo ý muốn và 50 chai cuối cùng...(quan trọng nè..) mua hết LR.....đợi đến ngày Bayer gặp Chelsea bem hết vào cửa win cho Chelsea...thế là xong :binhsua146:

Xàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom