Event Có 3 cards làm event cho anh em????????????

Status
Not open for further replies.

juiwiunor

Senior
Reactions
299
MR
0.000
Tình hình là hôm qua giao dịch bị 1 bựn nhận tiền xong im. em ngồi với hi vọng bạn ý bị mất mạng hay lý do gì đó ko chuyển tiền cho em được. mong là như thế. vì chat với bạn ý cảm thấy tin tưởng. hi vọng không bị scam.
info bạn ý là
Mail :[email protected]
tài khoản ngân hàng : VCB 0231000559438 HO LE PHUONG TRINH

Giờ có 3 cái thẻ 10k mở event nhỏ cho anh em.ai quan tâm thì tham gia.Như trên em trình bày.
thể lệ cuộc thi rất đơn giản.dựa trên trình bày trên 3 người chửi em( chửi mình ngu hay dại loại thế) hay nhất sẽ được nhận thưởng.
điều kiện:
1. ko chửi tục. mà chửi có giáo dục.
2. ko văng xxx ooo...
3.muốn tham gia thanks em cái

PSem sẽ báo 3 người trúng thưởng ở đây vào hồi 19h- 20h ngày 30/9 và ai có tên pm lấy mã
Đã trao

1.martinpro cho câu "Nhân Danh nhà nông tao cho 100 cái công nông tông thẳng(lấy card jui cấm pm đòi thêm)"

cái thứ 2 :1 cái cho ruby.love"Cái đồ nghèo mà bày đặt mở event"
cái thứ 3:?
t.khinao là "tới khi nào" phải không

Last edited by a moderator:
Cái đồ nghèo mà bày đặt mở event :m146:

Chủ thớt này có sở thú giống bạn GIàu trên shoutbox, hôm qua mình cũng chửi chớ đâu :m146:

mịa có khác nào mướn người khác chửi thằng scam đâu.
THôi thì cả 2 đứa cũng như nhau cả thằng scam và bị scam . chết hết đi !

hic...thue chui sao anh..hichic

cho' cắn rẻ rách
hị.......đây ko phải chửi thuê nhé. đây là câu các cụ hay truyền lại. ko biết nó thuọc thể loại gì

Đọc rõ chưa bạn. ý mình là chửi mình ngu nhá. ko phải mướn người chửi thằng scam
mịa có khác nào mướn người khác chửi thằng scam đâu.
THôi thì cả 2 đứa cũng như nhau cả thằng scam và bị scam . chết hết đi !

kệ tôi chứ. mất tiền đang phởn đây
Ôi mẹ ơi dở hơi tập bơi.

Last edited by a moderator:
Issunboshi Issunboshi Issunboshi Issunboshi Issunboshi Issunboshi Issunboshi Issunboshi :binhsua72:

hehe trúng mánh,
HO LE PHUONG TRINH à mày là cái loại đầu trâu óc ***, mồm *** vó ngựa , súc vật đầu thai ko ai dậy bảo, mày thấy bạn juiwiunor nhà tao đẹp trai tóc gẩy 2 lai mặt hiền tử tế , mà mày lại bành lỗ đít anh ý ra mày thổi sáo à ,
Nhân Danh nhà nông tao cho 100 cái công nông tông thẳng vào mổ mả ông bà cố nội có ngoại nhà mày,
ỉa đái vào bắt hương nhà mày, súc tung ban thờ nhà mày lên, cả họ nhà mày chết ko toàn thây
P/s em chủi hay thì bác fang cho em luôn 3 cái nhé :"> nếu nick em ko bị band thì bác quăng vào inbox trên diễn dàn cho em
ko thì send qua Y/m thieu_nu_lai_xe_tang nhé

:binhsua39: chúng ta không thể chống lại những thằng ngu vì chúng quá đông và nguy hiềm , hê hê , hơ hơ :binhsua27:
cái này zui :binhsua72:

Nịnh giỏi . chửi hay. hehe
hehe trúng mánh,
HO LE PHUONG TRINH à mày là cái loại đầu trâu óc ***, mồm *** vó ngựa , súc vật đầu thai ko ai dậy bảo, mày thấy bạn juiwiunor nhà tao đẹp trai tóc gẩy 2 lai mặt hiền tử tế , mà mày lại bành lỗ đít anh ý ra mày thổi sáo à ,
Nhân Danh nhà nông tao cho 100 cái công nông tông thẳng vào mổ mả ông bà cố nội có ngoại nhà mày,
ỉa đái vào bắt hương nhà mày, súc tung ban thờ nhà mày lên, cả họ nhà mày chết ko toàn thây
P/s em chủi hay thì bác fang cho em luôn 3 cái nhé :"> nếu nick em ko bị band thì bác quăng vào inbox trên diễn dàn cho em
ko thì send qua Y/m thieu_nu_lai_xe_tang nhé

Em ơi sao ngu thế giao dịch toàn mấy thằng cùi bắp em mất tiền là phải rồi
Nên nhớ khi giao dich phải kiếm người có uy tín một chút chứ
chúc cho em không còn ngu nữa
Mà thêm một câu khuyên em nè nếu send PP cho nó mà nó scam thì nên đi mua hoặc xin ai đó mấy PP bẩn send tiếp cho nó nhé
Hy vọng nó sẽ ngồi gở mãi hihi

Ju ơi ta bảo Ju này
Ju ra ngoài ruộng Ju cày với trâu
Giao dịch mà ngồi chờ mong
Ngây thơ hay ngốc hỏi lòng thử xem
Em Ô chớ có tin ai
Sờ cam chính cống biết đâu mà tìm
Là ngu thì bảo là ngu
Ngu thêm lần nữa hết ngu thôi mà !

Dù sao cũng chúc juiwiunor sớm nhận lại đc tìn. Nói thế chứ MMO xấu có nhưng tốt ko thiếu
:binhsua112:

chat một thời gian nên nghĩ nó ko scam. send tiền việt mới khốn nạn sếp ak.. ai có paypal bẩn. sếp chỉ em với
Em ơi sao ngu thế giao dịch toàn mấy thằng cùi bắp em mất tiền là phải rồi
Nên nhớ khi giao dich phải kiếm người có uy tín một chút chứ
chúc cho em không còn ngu nữa
Mà thêm một câu khuyên em nè nếu send PP cho nó mà nó scam thì nên đi mua hoặc xin ai đó mấy PP bẩn send tiếp cho nó nhé
Hy vọng nó sẽ ngồi gở mãi hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week