Event Có 3 cards làm event cho anh em????????????

Status
Not open for further replies.
Chỉ vì mất một con gà :binhsua17:

Rêu rao bà chửi suốt ba ngày liền :binhsua52:

Chỉ sang tứ phía láng giềng :binhsua51:

Réo từ nội ngoại tổ tiên mười đời... :binhsua72:

:binhsua115:! Bác chửi hay thế
Chờ mãi mới có ng nhận ra ta chửi hay :-s

@Moon: đang chửi hay nói gì ta nghe chẳng hỉu @@

Hic! Thôi, vào góp một câu chia buồn với bác chủ thớt chứ event thế này tham gia thì buồn lắm! Hi vọng thằng kia không SCAM của bác

"Hèn chi y hệt đống bùi nhùi" :binhsua38:
Thôi rằng lại cứ thích nói người :binhsua03:
Có tài mà nông cạn ắt vui ??? :binhsua115:
Tựa hoa lài cắm bãi phân trâu :binhsua156:

hot cho em nó lên nào

sống trong đời không ai tránh khỏi vấp ngã...ban có cần thiết phải làm thế này không?
Tôi nghĩ rằng bạn mở cái Event này không phải lấy những cái thanks vô giá trị kia, chắc hẳn bạn mất 1 số tiền lớn lắm hoặc là toàn bộ tài sản bao nhiêu năm của bạn. Nhưng nó có đáng để bạn tìm người chưởi vào mặt của chính mình như thế không?????
Cha mẹ nào cũng muốn con mình đc người khác tôn trọng, không có cha mẹ nào muốn con mình bị người khác chưởi vào mặt như bạn bây giờ....
tôi không thể thanks cái event của bạn đc...

tớ thích bạ jui đấy.cho cái yahoo nào bạn ơi. hjhj nhưng mà đơn giản là... tớ làm vậy coi như giải đen. muốn người khac chửi mình vì đã tin lầm người thôi. tiền thì cao lắm bằng 1 bữa ăn chả nướng 4 suất.
sống trong đời không ai tránh khỏi vấp ngã...ban có cần thiết phải làm thế này không?
Tôi nghĩ rằng bạn mở cái Event này không phải lấy những cái thanks vô giá trị kia, chắc hẳn bạn mất 1 số tiền lớn lắm hoặc là toàn bộ tài sản bao nhiêu năm của bạn. Nhưng nó có đáng để bạn tìm người chưởi vào mặt của chính mình như thế không?????
Cha mẹ nào cũng muốn con mình đc người khác tôn trọng, không có cha mẹ nào muốn con mình bị người khác chưởi vào mặt như bạn bây giờ....
tôi không thể thanks cái event của bạn đc...

ko được khôn cho lắm !

tớ thích bạ jui đấy.cho cái yahoo nào bạn ơi. hjhj nhưng mà đơn giản là... tớ làm vậy coi như giải đen. muốn người khac chửi mình vì đã tin lầm người thôi. tiền thì cao lắm bằng 1 bữa ăn chả nướng 4 suất.
dù sao cũng có 1 bài học với cái giá không ai chấp nhận cả....
nếu muốn trò chuyện bạn có thể pm yahoo: t.khinao

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234