có 3$ thì nên làm j

dragonofire

Banned
Reactions
42
MR
0.000
chà, thế giữ lại đi, chừng nào rãnh thì mmo tiếp, 3$ cũng nhìu đối với newbie ko có vốn rùi đấy!

vutangvn

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Bạn chơi theo hội à , hội mmo4uandme nè , quá trời site . Bỏ 0.9$ ra mua tool pmm mình chỉ cách xài , để đó cho tool tự click cuối tháng xin rcb tầm $ nếu chơi đủ site

Tớ thấy ý của cậu hay, tớ cũng muốn thử xem sao. Bỏ ra mua tool, cắm trên VPS hay máy Home được cậu? Tính ra thì 1 tháng thu đc bao nhiêu cậu nhỉ?

nhoxheocuibap

Senior
Reactions
215
MR
0.000
Tớ thấy ý của cậu hay, tớ cũng muốn thử xem sao. Bỏ ra mua tool, cắm trên VPS hay máy Home được cậu? Tính ra thì 1 tháng thu đc bao nhiêu cậu nhỉ?
Cắm trên máy mình luz mua vps chi do tool chạy đc nhìu site mà ko lag . Nếu chơi đủ site + update memeber vip thì tháng trước mình đc 3$

Cậu làm seo hay cap gì đó dùng tiền mua tool ( 0.9$) . Đợi sau mấy tháng lấy rcb 1 lần cũng kha khá

PTC tốt ở chỗ là chỉ ngồi gõ tí captcha rồi để đó thui

Cắm trên máy mình luz mua vps chi do tool chạy đc nhìu site mà ko lag . Nếu chơi đủ site + update memeber vip thì tháng trước mình đc 3$

Cậu làm seo hay cap gì đó dùng tiền mua tool ( 0.9$) . Đợi sau mấy tháng lấy rcb 1 lần cũng kha khá

PTC tốt ở chỗ là chỉ ngồi gõ tí captcha rồi để đó thui
Cũng có lãi ấy chứ nhỉ. Thế phải cài máy mình, để còn gõ cạp nhể.

ToGo

Senior
Reactions
909
MR
0.000
headtail con đường dẫn tới tương lai...............................................................................................................đen tối

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week