Có 3tr thỳ nên nuôi loài nào ???

Kinh tế nhất là nuôi con ca ve và trồng cây thuốc phiện. Rất đơn giản nhưng ko biết bao nhiêu cuộc họp về đổi mới nông thôn không biết nuôi con gì và trồng cây gì là kinh tế nhất

Kiếm đứa con gái nào 9X 10X nuôi: mua vài bộ đồ mới - đi ăn ...vài tháng sau dẫn sang biên giới: 1 vốn trăm lời :)) --- >>> rồi bóc lịch.

P/S: Chừng đó tiền - nếu bạn còn trẻ nên đi học Ngoại ngữ - sau này lợi hại gấp nghìn lần.

Last edited by a moderator:
Nuôi con "Lô" hoặc con "Đề" .

nếu có diện tích thì nuôi giun... nếu k có thì nuôi chim.. nuôi chim sau 3- 6 tháng bạn có thể bán ra với giá gấp 2-3 lần thậm chí nhiều lần nếu chọn đúng loài. hoặc nuôi nhím cũng được... chúc bạn thành công.

:m020: tks các bạn nhìu lắm mình sẽ típ thu và đưa ra lựa chọn
:m099: vẫn cần nhìu ý kiến nhá

Tớ nghĩ bạn nên nuôi mấy con gà chọi hoặc gà tre ấy, nếu nó tốt lớn lên chọi ác chắc nhiều người sẽ đến mua, giá mấy con đấy cũng ko rẻ đâu :binhsua04:

1 là nuôi chim, 2 là bướm. Mình đang là hội phó hội nuôi bướm và chim ở Sài Gòn, thớt cần kinh nghiệm nuôi chim sao cho mập và nhiều lông, lông mượt thì pm mình chia sẽ free cho

mà nay mụ love hoàn lương sao nuôi thú nghe hấp dẫn thế... kể cũng tò mò... trc nghe bảo ác bá đảo cái chảo mà. :binhsua75:

nuôi tắc kè cộng với dế di bạn có người đã làm mô hình này và thành công rồi đấy!!! vốn ban đầu khoảng 5 chai thôi!!! dần dần bạn à!!!

Bạn nên cho mọi người biết bạn ở tỉnh nào, bao nhiêu tuổi, nam hay nữ,... để ae biết mà lựa cho một loại vật nuôi thích hợp. Không phải muốn nuôi con gì thì nuôi mà phải phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác nữa. Không lẻ bạn ở VN mà đi nuôi gấu bắc cực ak :binhsua163:.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week