có ai bị bệnh này chưa

thanhdat2704

Senior
Reactions
254
MR
0.000
chả là năm nay em 18 tuổi mà bệnh suốt thôi từ viêm mũi giờ lại tới cái gì đây không biết nhờ mấy bác đoán bênh giùm em mua thuốc uống đc thì khỏi đi bệnh viện ( vì e sợ b.viện :D )
3 hôm kia bị viêm họng (khoảng tối t4 tối là phát nặng nên chỉ ăn cháo rồi uống có viên panadol cho giảm)
sáng t5 mệt quá đi được chút xong nằm li bì tới chỉều t5 , bụng cào cấu như điên (Đã mua thuốc viêmhọng)
rồi lại pha cháo ăn tiếp nhưng ăn muỗng nào nuốt vào đau như mắc nghẹn gần lồng ngực ấy uống nước củng vậy tưởng ăn chưa no nên đau làm thêm tô cháo nữa củng vậy tới bgiờ bỏ gì vào mồm củng đau cả mặc dù viêm họng đã hết uống nước củng vậy
giờ ăn mà phải chịu đau giữ lắm mới ăn nổi :mad::mad::mad:
không biết có ai bị chưa nhỉ :(

tienla1st

Junior
Reactions
102
MR
0.004
Dựa vào các keyword: Mồm, họng, mệt, nghẹn, nước,... Mình đoán chắc do BJ quá nhiều thôi

cuongbstn

Junior
Reactions
30
MR
0.001
Nghẹn ở cổ - buồn nôn - thường xuyên thức đêm - rượu bia nhiều thì khả năng cao là trào ngược dạ dày. Bị trào ngược lâu sẽ bị thêm ho, xổ mũi, nặng nữa là ung thư thực quản. Mình bị trào ngược 1 năm kg khỏi đây :(

candylove2x

Junior
Reactions
37
MR
0.000
ko phải viêm họng nhé,đi khám bao tử đi bạn,vào bệnh viện nói cho em khám nội soi bao tử,chứ ko nó dắt đi tùm lum,nào là xét nghiệm máu,nào là khám tổng quát,rồi đủ thứ chuyện,mình nó dắt đi tùm lum,bay hết gần vài trăm tiền khám,+ thêm tiền thuốc là gần 1 triệu,mà chữa ko có khỏi đâu :)),bệnh viện có cái hay là vậy,mà nói chung,vào bệnh viện là khỏi ham giàu lun

Nghẹn ở cổ - buồn nôn - thường xuyên thức đêm - rượu bia nhiều thì khả năng cao là trào ngược dạ dày. Bị trào ngược lâu sẽ bị thêm ho, xổ mũi, nặng nữa là ung thư thực quản. Mình bị trào ngược 1 năm kg khỏi đây :(
bạn uống tỳ bách thảo chưa?nếu rồi trả lời mình với nhé :)

kuteteoku

Junior
Reactions
104
MR
0.053
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
chả là năm nay em 18 tuổi mà bệnh suốt thôi từ viêm mũi giờ lại tới cái gì đây không biết nhờ mấy bác đoán bênh giùm em mua thuốc uống đc thì khỏi đi bệnh viện ( vì e sợ b.viện :D )
3 hôm kia bị viêm họng (khoảng tối t4 tối là phát nặng nên chỉ ăn cháo rồi uống có viên panadol cho giảm)
sáng t5 mệt quá đi được chút xong nằm li bì tới chỉều t5 , bụng cào cấu như điên (Đã mua thuốc viêmhọng)
rồi lại pha cháo ăn tiếp nhưng ăn muỗng nào nuốt vào đau như mắc nghẹn gần lồng ngực ấy uống nước củng vậy tưởng ăn chưa no nên đau làm thêm tô cháo nữa củng vậy tới bgiờ bỏ gì vào mồm củng đau cả mặc dù viêm họng đã hết uống nước củng vậy
giờ ăn mà phải chịu đau giữ lắm mới ăn nổi :mad::mad::mad:
không biết có ai bị chưa nhỉ :(
Có thể do trào ngược dạ dày nhé :) Khám sớm đi theard

mấy cái noiq trên e chỉ thức khuya thôi bia rượu có đụng đâu chỉ nc ngọt à :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week