Có ai bị hoàn cảnh giống mình không

singhgracie25

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình có đăng ký làm site juth...info của admin focus,site này admin bảo mình là paydaily,mình làm xong check được gần 9$,hôm sau tính nộp thì admin lặn mất,hơn 1 tuần sau mới online bảo pay,nhưng mình check acc lại thì ko có acc nào trong database,xin lưu ý chỉ có site focus là lưu mail-username-pass trong các site trước giờ mình làm,nên không thể có chuyện nhầm lẫn,số tiền ko đáng bao nhiêu cả,và mình đã từng làm cho anh focus và đc pay 1 lần,ko hề có xích mích xíu nào ở đây cả,mình ko tiếc tiền,nhưng viết bài này mong các bạn làm cho anh ấy thì cẩn thận và có ai bị chung tính trạng này với mình thì lên tiếng nhé,mình cảm ơn.

Mình có đăng ký làm site juth...info của admin focus,site này admin bảo mình là paydaily,mình làm xong check được gần 9$,hôm sau tính nộp thì admin lặn mất,hơn 1 tuần sau mới online bảo pay,nhưng mình check acc lại thì ko có acc nào trong database,xin lưu ý chỉ có site focus là lưu mail-username-pass trong các site trước giờ mình làm,nên không thể có chuyện nhầm lẫn,số tiền ko đáng bao nhiêu cả,và mình đã từng làm cho anh focus và đc pay 1 lần,ko hề có xích mích xíu nào ở đây cả,mình ko tiếc tiền,nhưng viết bài này mong các bạn làm cho anh ấy thì cẩn thận và có ai bị chung tính trạng này với mình thì lên tiếng nhé,mình cảm ơn.

Tiền ko tiếc thì tiếc cái gì nhở :D

Tiền ko tiếc thì tiếc cái gì nhở :D
Vì không đáng bao nhiêu hết bạn,mình chỉ uất ức việc acc mình bị mất 1 cách vô lý thế thôi,mà mình cũng không biết cách nào chứng minh đc hết,hix.chỉ mong các bạn sau này làm lưu ý 1 tí,mất nhiều thì tức lắm:)

thôi bỏ đi bạn à tiếc gì nếu đã nói như thế... mới làm việc lần đầu mà trễ hẹn paid thì không an tâm rồi còn tiếp tục, mọi người sau này có làm né cha focus này ra, lúc làm thì cổ vũ om sòm khi paid thì chuồn mất tăm, cả trăm lần chả có lí do nào giống lí do nào

Thks bạn

thôi bỏ đi bạn à tiếc gì nếu đã nói như thế... mới làm việc lần đầu mà trễ hẹn paid thì không an tâm rồi còn tiếp tục, mọi người sau này có làm né cha focus này ra, lúc làm thì cổ vũ om sòm khi paid thì chuồn mất tăm, cả trăm lần chả có lí do nào giống lí do nào

Uhm bạn,tại ổng nói xưa nay chưa có ai phàn nàn gì về ổng hết nên mình thử lập topic cảnh cáo và thăm dò xem đúng ko,chứ ổng cứ ăn của mỗi người lâu lâu 1 ít,mà mất ít thì ko ai thèm nói,nên rút cuộc ra là bị lừa nhìu số nhỏ gom lại thành 1 cái lớn,mà ổng cũng ko bị gì,anh em cẩn thận nhé.

hazzi

Cha này nổi tiếng deplay chậm.. pub site đâm CC vài acc nào :binhsua08:

:binhsua09: mới sớm thức dậy nghe tin dữ rồi - thôi nói vài câu rồi tùy ae thôi:
1. Trước h pay đủ không thiếu ae nào
2. Không xóa bất kỳ acc nào của members, có trường hợp kêu check k lên point thì mình kiểm tra database có thì paid cho member đó luôn, còn 2 bạn nộp thì kiểm tra database k có acc đó thì không paid. Có thể do code mình mua hoặc 1 vài người cố tình chơi mình thì mình k biết được
3. Một vài lần có việc không paid ngay được --> cũng đã sorry ae và paid đầy đủ
4. Chả ai đi delete acc để mất members vì thời bây giờ không dễ kiếm members.

một lần nữa sorry những ae pay không kịp nhé :binhsua17:

:binhsua09: mới sớm thức dậy nghe tin dữ rồi - thôi nói vài câu rồi tùy ae thôi:
1. Trước h pay đủ không thiếu ae nào
2. Không xóa bất kỳ acc nào của members, có trường hợp kêu check k lên point thì mình kiểm tra database có thì paid cho member đó luôn, còn 2 bạn nộp thì kiểm tra database k có acc đó thì không paid. Có thể do code mình mua hoặc 1 vài người cố tình chơi mình thì mình k biết được
3. Một vài lần có việc không paid ngay được --> cũng đã sorry ae và paid đầy đủ
4. Chả ai đi delete acc để mất members vì thời bây giờ không dễ kiếm members.

một lần nữa sorry những ae pay không kịp nhé :binhsua17:

vậy giờ chú mày có pay cho ng` ta ko :) thì nói 1 tiếng :)

:binhsua09: nộp acc thì vẫn pay :( còn trường hợp này thì không giải quyết được - k lẽ cứ ai làm xong kêu bị xóa acc là phải pay ah :binhsua09:

ờ đúng rồi đó, ng ta nộp acc acc ko đc paid mà bác lại nói là ko xóa vậy ko lẻ bạn nói thread là người dưng chuyện lên để nói?

- - - Updated - - -

Thớt Onl lên Up log chat kêu chimcugay paid cho anh em xem nào

:) offer gần 1 năm - tới h chưa ai nói mình scam - nên log chat paid làm j

:) offer gần 1 năm - tới h chưa ai nói mình scam - nên log chat paid làm j

ko ai nói thì chưa chắc là ko có mà bạn, #1 có người cũng cùng tình trạng giống thread kìa

- - - Updated - - -

Mình bị dính 1 lần roài nè, mà chả đáng bn nên coi như test lần cho biết:m122:

Vote lại cho Chim xem nè

uhm - thì có đúng 2 trường hợp này - :binhsua09: nên mình cũng liên lạc với ông sell code để hỏi coi do code hay do members cố tình chơi mình - nên hiện vẫn chưa biết được - còn database chắc chắn không phải do mình xóa acc :binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week