Có ai bị hoàn cảnh giống mình không

uhm - thì có đúng 2 trường hợp này - :binhsua09: nên mình cũng liên lạc với ông sell code để hỏi coi do code hay do members cố tình chơi mình - nên hiện vẫn chưa biết được - còn database chắc chắn không phải do mình xóa acc :binhsua09:

:binhsua06:Thread là nick Clone nên có thể mình ko tin đc, nhưng Won là 1 Pro rồi ko lẻ dựng chuyện chơi bạn:binhsua06:

uhm - thì có đúng 2 trường hợp này - :binhsua09: nên mình cũng liên lạc với ông sell code để hỏi coi do code hay do members cố tình chơi mình - nên hiện vẫn chưa biết được - còn database chắc chắn không phải do mình xóa acc :binhsua09:

Nếu như bạn kia nói thì chắc chắn không phải là do code đâu bạn.Tất cả mọi acc khi đăng kí xong đều nằm trong data.Hoặc là do bạn xóa.Trường hợp hy hữu lắm mới do host bị lỗi nên tên sell code backup lại data cũ.Làm admin mà để site nằm trên host của người khác thì hơi nguy đấy :binhsua01:

haizz... thì vậy nên chắc sẽ đổi code cũ - hơi cùi nhưng k xảy ra chuyện thế này :( haizz

- - - Updated - - -

mà ai biết ông duy_muoi_nguyen có nick nào khác không - sell cái code xong lặn luôn :binhsua09:

Hi,chào mọi người

Trước tiên mình xin thanh minh là mình ko clone nick,chẳng wa mình trước giờ ko thích lên forum ghi bài,nên nick lập cũng ko post bài,và mình cũng ko tuyển mem hay làm gì cả mà cần phải clone nick.Chuyện này thì mình xin nói vài điều anh em xem xét.
Thứ nhất:khi mình làm xong acc có buzz admin liên tục để xin đc pay,và admin hẹn lần lượt ,lấy lý do mất lap và đi xa,bank ko có tại đó nên ko pay đc,mình cũng chờ,và sau 1 tuần chờ đợi,lúc admin online mình nói là mình check lại acc k có credit và admin bảo là để check trong database,việc check credit ko có như 1 tuần trước thì mình nghĩ là admin đã biết nên mới nói để check trong database nên mình cũng yên tâm chờ đợi,sau khi chờ tầm 1h thì nge admin nói là ko có acc,hòi mình làm từ bgio:).Thật sự lúc đó mình đã biết ngay admin đã k mún pay tiền:)
Thứ 2: admin uy tín hay gì gì đó,thì việc hẹn mem pay mà cứ delay suốt như vậy mà cũng nói là uy tín sao,mình là mem làm việc,nên việc admin quy định pay thế nào thì cứ thế đó,đừng nói là pay daily rùi lại delay suốt,chính admin đã ko coi trọng uy tín của chính mình.Thà cứ quy định pay tháng ,pay tuần gì đó mà làm đúng hẹn là ok.

Mọi người xin nói 1 lời nhé,việc mình làm việc và liên tục xin pay admin nếu admin nói ko có mình sẽ úp bằng chứng lên.Qua việc đó thì thiết nghĩ admin cũng đã biết mình có làm việc,hoặc đơn giản nhất là admin check trong net sonic,số tiền dư có thì chắc chắn có thể suy xét pay cho mem đc,đằng này admin ko mún pay nên mới bỏ qua việc đó.Mình nói việc này có thể admin sẽ nói do nhìu tiền wa ko check đc,thì xin lỗi admin,mình dám chắc ko có nhìu mem làm,vì trong thời gian mình làm acc tăng ko nhìu,vì mỗi acc vào đều hiện trong site.Số tiền 9$ của mình admin có thể ko pay,nhưng mong anh em đừng ai dại làm nhìu site này rồi ôm hận

Trước tiên mình xin thanh minh là mình ko clone nick,chẳng wa mình trước giờ ko thích lên forum ghi bài,nên nick lập cũng ko post bài,và mình cũng ko tuyển mem hay làm gì cả mà cần phải clone nick.Chuyện này thì mình xin nói vài điều anh em xem xét.
Thứ nhất:khi mình làm xong acc có buzz admin liên tục để xin đc pay,và admin hẹn lần lượt ,lấy lý do mất lap và đi xa,bank ko có tại đó nên ko pay đc,mình cũng chờ,và sau 1 tuần chờ đợi,lúc admin online mình nói là mình check lại acc k có credit và admin bảo là để check trong database,việc check credit ko có như 1 tuần trước thì mình nghĩ là admin đã biết nên mới nói để check trong database nên mình cũng yên tâm chờ đợi,sau khi chờ tầm 1h thì nge admin nói là ko có acc,hòi mình làm từ bgio:).Thật sự lúc đó mình đã biết ngay admin đã k mún pay tiền:)
Thứ 2: admin uy tín hay gì gì đó,thì việc hẹn mem pay mà cứ delay suốt như vậy mà cũng nói là uy tín sao,mình là mem làm việc,nên việc admin quy định pay thế nào thì cứ thế đó,đừng nói là pay daily rùi lại delay suốt,chính admin đã ko coi trọng uy tín của chính mình.Thà cứ quy định pay tháng ,pay tuần gì đó mà làm đúng hẹn là ok.

Mọi người xin nói 1 lời nhé,việc mình làm việc và liên tục xin pay admin nếu admin nói ko có mình sẽ úp bằng chứng lên.Qua việc đó thì thiết nghĩ admin cũng đã biết mình có làm việc,hoặc đơn giản nhất là admin check trong net sonic,số tiền dư có thì chắc chắn có thể suy xét pay cho mem đc,đằng này admin ko mún pay nên mới bỏ qua việc đó.Mình nói việc này có thể admin sẽ nói do nhìu tiền wa ko check đc,thì xin lỗi admin,mình dám chắc ko có nhìu mem làm,vì trong thời gian mình làm acc tăng ko nhìu,vì mỗi acc vào đều hiện trong site.Số tiền 9$ của mình admin có thể ko pay,nhưng mong anh em đừng ai dại làm nhìu site này rồi ôm hận

:binhsua06:mình hiểu tâm lý của bạn bây giờ

Hi thks bạn

:binhsua06:mình hiểu tâm lý của bạn bây giờ

Rất cám ơn bạn hiểu,trong chuyện này thà admin cứ scam thẳng,mình cũng ko tốn sức ghi bài,đằng này vẫn hiện mặt tuyển mem,scam giữa ban ngày:D,rất mong nhiều người vào đọc để tránh xa site đó ra thôi:)

haizz... sonic lên $ là chắc chắn. vì 1 G nhận làm - còn acc nào nộp có $ thì minh pay - còn k có thì sao pay đc. Nói chung cứ để G kia nộp acc coi có xảy ra tình trạng trên k - 10 người nộp mà 5-6 người bị thì còn có thể do lỗi code. chứ 1 2 người bị thì k nói được.

Mình hỏi ngày làm - thì không biết - đơn giản để check NET có lên $ phù hợp với ngày cậu làm k thôi

Nói vậy chắc ae cũng hiểu cho phần nào

@@ giờ thớt up log chat vs bằng chứng lên là sẽ bik ai đúng ai sai chứ cứ nói xuộng vậy đến chừng nào
thớt nói pm buzz delay này nọ cứ log chat lên là bik admin ra sao còn khoản không pay thì nếu là sự thật thì qua chuyện này sẽ chẳng ai dám làm cho nó nữa vì site mình thì mình phải chịu trách nhiệm , thấy buồn cười là cứ gì là đổ lên code , người sell code , lagg... blahblah... vậy vd 1 mem cầy như con cờ hó để rồi phút cuối bạn delay 1 tuần rồi báo ko co cre là xong hết chuyện.....

:)) thế đơn giản nhất đưa cái ngày làm ra :) up pic NET lên coi phù hợp k biết ngay thôi :)) chẳng ai làm mà lại không nhớ ngày mình làm

Haizzz chimcugay nói cũng có lý, thớt nói cũng có lý.
Cuộc đời mà ... trắng đen lẫn lộn

Xin xác nhận là mình cũng bị dính 1 lần .... Thấy site ngon làm test đc 5$ ngày hôm sau nộp acc check ko còn 1 points nào... Pm thì lão bảo check data cho..Nhưng check xong nó bảo mình ko hề làm vì ko hề có tồn tại trong data:))

Hi,minh xin up bằng chứng

untitled1234.JPGuntitled123.JPGĐây là đoạn chat ngày mình xin admin pay,lúc đó admin online mình buzz lun,còn làm chính xác ngày nào thì mình ko nhớ,chắc tầm 3,4 ngày trước đó,vì mình làm xong là chờ admin online mới xin pay,:).Trong này còn có 1 proof về chuyện admin đợt trước pay trễ.Mình có ghi là "tại ko có pay gì hết".Và còn có 1 đoạn mình chat với admin về việc site check ko có credit,admin nói ngay là sẽ vào database xem,mình tưởng là admin đã biết ngay việc đó nên ngồi chờ,và mình cũng nghĩ chắc chắn là admin biết.Nhưng vô ý để lòi đuôi:)

Attachments

54.4 KB · Views: 39
Last edited by a moderator:
nói chung mình cũng không có thời gian onl nhiều để giải thích - nên ae muốn hiểu thế nào cũng được - còn những ae từng làm với mình lâu thì cũng hiểu mình chẳng scam ai bao h.
AE nào tin tưởng thì làm thôi

Nói chung làm off thì đừng để bị làm lóa mắt bởi mấy topic PR và nhận uy tín, xem review của mem + vào site xem rate, làm thử một ít xem pay ntn rồi xác định có nên làm tiếp hay ko.
Có bị xóa acc thì cũng coi như xui test site US bị ban đi ha :m056:

nói chung mình cũng không có thời gian onl nhiều để giải thích - nên ae muốn hiểu thế nào cũng được - còn những ae từng làm với mình lâu thì cũng hiểu mình chẳng scam ai bao h.
AE nào tin tưởng thì làm thôi

1 ng còn có thể nói đc ở đây đến 3 ng đã từng bị ko lẻ 2 ng kia cũng muốn vu oan cho bạn, mình nghĩ nếu ko phải bạn làm thì nên xem lại cái site bạn là vừa :binhsua06:

Hi

1 ng còn có thể nói đc ở đây đến 3 ng đã từng bị ko lẻ 2 ng kia cũng muốn vu oan cho bạn, mình nghĩ nếu ko phải bạn làm thì nên xem lại cái site bạn là vừa :binhsua06:

Topic tranh luận khá gay gắt ,nhưng mình ko hề thấy 1 ai lên tiếng bênh vực sự uy tín của admin,sống tốt thì đương nhiên ko thiếu người đứng ra bênh vực.Thiết nghĩ của mình ko nhiều,tầm 9$,nhưng thử hỏi mọi người nhé,10 người và hơn nữa thì sao,tiền mem làm ofer cực lắm,nếu có thể thì đừng làm vậy:).Hãy đi lấy tiền của các Net giàu có,đừng bgio suy nghĩ cách lấy tiền của mem làm ofer như thế này.Chân thành cám ơn:)

mình cũng từng làm members - cũng từng bị scam - nên luôn suy nghĩ không bao h làm trò đấy với members lam site mình - đặc biệt sắp đến Tết nên mình hiểu ae cũng cần $ nên cày cực khổ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week