Có ai Biết cách giúp em Gái mình với.

đúng rồi đó bạn. chính là protopic.
Mình cũng có thấy họ nói nhưng tỷ lệ là rất nhỏ và chủ yếu xảy ra với trẻ em nên nó cũng đánh bạo cứ dùng khoảng 1 năm nay rui
1 năm rồi á, có tiến triển gì không, mà bôi thuốc phải dùng xi lanh loại nhỏ ,chỉ bắn vào vùng bị bệnh thôi, đừng dùng ra ngoài da bt, mà nhỏ lại chưa?? hay vẫn thế

1 năm rồi á, có tiến triển gì không, mà bôi thuốc phải dùng xi lanh loại nhỏ ,chỉ bắn vào vùng bị bệnh thôi, đừng dùng ra ngoài da bt, mà nhỏ lại chưa?? hay vẫn thế

nó vẫn thế chỉ khác là nó có 1 vài đốm nâu nâu nhỏ nhỏ ko biết có phải chiều hướng tốt ko nữa.chết em mình nó cứ lấy tay bôi 1 ít ra rồi xoa đều.

kiếm forum về chữa bệnh mà hỏi chứ :0s

Các forum khác mình ít bạn bè quen nên ít nhận được sự giúp đỡ với lại mình post bài trong mục chat chit mà ko ảnh hương gi đến mmo cả,ai có kịnh nghiệm thì share giúp mình thôi

---------- Post added at 08:40 AM ---------- Previous post was at 08:39 AM ----------

mà mình cũng tìm hiểu protopic tác dụng vô cùng chậm, đây là tại các diễn đàn nước ngoài , bạn có thể dùng translate hoặc tự dịch, tác dụng chậm cực kì
http://www.vitiligotreatmentpictures.com/how-long-does-it-take-to-cure-vitiligo.html

Nhưng nhưng cái đốm nâu nâu đó có phải kỳ tích ko nhỉ

Yêu cầu đến các chuyên gia bác sĩ ở các bệnh viện lớn để khám xét nghiệm kỉ hơn, hỏi mấy ông lang băm kẻo mang họa vào thân

Yêu cầu đến các chuyên gia bác sĩ ở các bệnh viện lớn để khám xét nghiệm kỉ hơn, hỏi mấy ông lang băm kẻo mang họa vào thân
tôi nói thật ông ko bị ông có thể out khỏi topic, tôi cũng là ngưởi bệnh tôi cũng chạy chữa cũng nghiên cứu, nếu bệnh đó đến các chuyên gia bác sĩ mà chữa đc thì tôi đã chữa lâu rồi ,và em chủ topic cũng đã khỏi bình thường chẳng cần lên đây khoe bệnh làm gì, hay ho gì , nhiều ng nhìn chúng tôi bảo rằng
"sao tự dưng nó bị thế, thằng này có lỗi gen rồi ,mẹ ko đồng ý con tiếp tục yêu nó đâu,nếu con cưới nó sau này nếu con của con cũng bị lỗi gen thì sao nó lớn lên thì sao"
nguyên văn câu nói của mẹ ny tôi lúc lần đầu gặp mặc dù bị rất nhỏ gần mép, nhưng ăn cơm cùng vẫn bị cụ bà soi ,nhưng là đàn ông tôi có ý chí có lập trường của mình , cuối cùng vẫn đc chấp nhận

bệnh bạch biến thì chưa có thuốc đặc trị và nó hoàn toàn không phải bạch tạng vì bạch tạng theo mình biết là do đột biến gen lặn trong di truyền do cả cha và mẹ mang gen lặn của bệnh này trong người...mình chỉ biết nhiêu đó, chúc em cậu mau khỏi bệnh:)

tôi nói thật ông ko bị ông có thể out khỏi topic, tôi cũng là ngưởi bệnh tôi cũng chạy chữa cũng nghiên cứu, nếu bệnh đó đến các chuyên gia bác sĩ mà chữa đc thì tôi đã chữa lâu rồi ,và em chủ topic cũng đã khỏi bình thường chẳng cần lên đây khoe bệnh làm gì, hay ho gì , nhiều ng nhìn chúng tôi bảo rằng
"sao tự dưng nó bị thế, thằng này có lỗi gen rồi ,mẹ ko đồng ý con tiếp tục yêu nó đâu,nếu con cưới nó sau này nếu con của con cũng bị lỗi gen thì sao nó lớn lên thì sao"
nguyên văn câu nói của mẹ ny tôi lúc lần đầu gặp mặc dù bị rất nhỏ gần mép, nhưng ăn cơm cùng vẫn bị cụ bà soi ,nhưng là đàn ông tôi có ý chí có lập trường của mình , cuối cùng vẫn đc chấp nhận

Mình cũng nghe nói bảo bạch biến cũng di truyền có phải ko nhỉ

có 1 tỉ lệ % nào đó bạn à, hồi trước mẹ mình cũng bị , cũng chỗ đấy luôn, nhưng là 1 vết nám màu đen cơ, bh là mình vẫn chỗ đó ,ko có nám nhưng lại là bạch biến,me mình sống chung vs nó 48 năm đó,sau này quen 1 cô bạn bác sĩ ,cô bắn lade cho 1 phát thế là tự dưng hết đấy,nhưng cũng nhỏ thôi khoảng 0.5cm gì đấy

có 1 tỉ lệ % nào đó bạn à, hồi trước mẹ mình cũng bị , cũng chỗ đấy luôn, nhưng là 1 vết nám màu đen cơ, bh là mình vẫn chỗ đó ,ko có nám nhưng lại là bạch biến,me mình sống chung vs nó 48 năm đó,sau này quen 1 cô bạn bác sĩ ,cô bắn lade cho 1 phát thế là tự dưng hết đấy,nhưng cũng nhỏ thôi khoảng 0.5cm gì đấy

à bạn có từng nghĩ đến việc ghép da hay các phương pháp như chiếu lade chưa

Up nào, chúc em gái bạn mau khỏi bệnh, mình không biết bệnh này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week