Ask Có ai biết về thầy dạy làm Youtube này không ạ ?

otherguy

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em chào các bác, em xin trình bày vấn đề như sau nhờ các bác có kinh nghiệm giúp đỡ em:
Em là newbie trong mảng kiếm tiền youtube, hiện tại em đang định đi học kháo học youtube của anh này:facebook.com/nguyenvanhao.net
Nhưng học phí khóa học này khá cao đối với em : 10 triệu
Vậy anh chị nào đã từng học của bác này cho em xin review được không ạ ? Mong các bác giúp đỡ em, em xin lỗi vì đã làm phiền !

Ytb thì học hành gì , gg đầy ra đấy , mất tiền học xong thất vọng thôi :)
Thực ra em làm tối mày tối mặt cả ngày nên chỉ rảnh buổi tối mà về tìm hiểu thì rất lâu bác ạ, đặc biệt lại là người ít am hiểu về youtube như em !

Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng bất cứ lĩnh vực gì ở mmo mình cũng dị ứng với chữ THẦY :D nếu họ thực sự tài năng thì cái thời gian họ làm thầy để thu học phí họ dùng để áp dụng kiến thức của chính họ kiếm được nhiều hơn số đó rồi.
Những người thầy chân chính có vô tình dạo qua thì lượng thứ cho ạ :oops:

Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng bất cứ lĩnh vực gì ở mmo mình cũng dị ứng với chữ THẦY :D nếu họ thực sự tài năng thì cái thời gian họ làm thầy để thu học phí họ dùng để áp dụng kiến thức của chính họ kiếm được nhiều hơn số đó rồi.
Những người thầy chân chính có vô tình dạo qua thì lượng thứ cho ạ :oops:
Tại vì em thấy bác ấy dạy đến 10tr/ khóa trong khi các bên khác chỉ có 2-3tr nên hơi băn khoăn.
Mong rằng đã có ai từng học bác ấy review lại cho em :(

Em chào các bác, em xin trình bày vấn đề như sau nhờ các bác có kinh nghiệm giúp đỡ em:
Em là newbie trong mảng kiếm tiền youtube, hiện tại em đang định đi học kháo học youtube của anh này:facebook.com/nguyenvanhao.net
Nhưng học phí khóa học này khá cao đối với em : 10 triệu
Vậy anh chị nào đã từng học của bác này cho em xin review được không ạ ? Mong các bác giúp đỡ em, em xin lỗi vì đã làm phiền !
học xong bạn sẹ thất vọng thôi vì cũng toàn kiến thức nền google có đầy ra tool bổ trợ google cũng có lên google lấy ebook về tham khảo kết hợp với ý tưởng sáng tạo kèm nội dung thì bạn nhanh chóng kéo dc sub và view cho kệnh bạn thôi..ăn thua ở tư duy của bạn đấy

Khóa học toàn kiến thức căn bản, nếu bạn lười tham khảo trên mạng thì bỏ ra 10 triệu để học "thầy" cũng đc, mà ko biết là "thầy" dạy re-up hay content nữa, re-up thì thôi nghỉ vì bây giờ là thời kỳ tàn của re-up, đấy là mình nói thế còn quyền quyết định nằm trong tay bạn :D

kiến thức người ta share hết lên mạng rồi, bỏ thời gian ra tìm hiểu thì hơn đó thớt, còn hơn là mất 10 triệu mà học xong chưa chắc thu lại được 10 triệu đâu

có khi thầy cũng học của anh GG rồi dạy lại thôi...

học xong bạn sẹ thất vọng thôi vì cũng toàn kiến thức nền google có đầy ra tool bổ trợ google cũng có lên google lấy ebook về tham khảo kết hợp với ý tưởng sáng tạo kèm nội dung thì bạn nhanh chóng kéo dc sub và view cho kệnh bạn thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week