Có ai cảm thấy mệt mỏi chán nãn không ?

12h đêm ra đường hóng ró xem các bác công nhân quét rác làm việc, bạn sẽ thấy tốt hơn khi trở về nhà nhé ;) smell.

12h đêm ra đường hóng ró xem các bác công nhân quét rác làm việc, bạn sẽ thấy tốt hơn khi trở về nhà nhé ;) smell.
thường bị như thread sẽ chả mún đi đâu đâu chỉ mún nằm 1 đóng thôi, ko bít thread giống mình ko chứ mình là thế, u sầu lên là y như rằng nằm 1 đóng ko mún đi đâu làm j hết

nếu bạn ỏ SG thì chả nên làm ít lại 1 tý thay vì ngồi máy tình nhiều wa đi ra ngoài hít thở k2 , ở đâu cũng dc , CV , càfe , đi xem 1 bô phim hay nếu ko ai đi cùng mình hy sinh cho :v , ... cứ ra ngoài hit khí trời cho mát mẻ đã . rùi lấy tinh thần lại liền ak .

Em lên giải trí bằng hình thức thể thao, chiều lên đánh cầu long hay gì đó cho khuây khỏa. Đừng dính vào trai ở thời điểm nhậy cảm này vì nhỡ máy gặp thằng nó không nhẹ nhàng thì lại mệt thân. Tốt nhất trong thời gian này phương án tốt nhất là chơi thể thao và ít ngồi máy tính một chút là ok

Chống đẩy lành mạnh đi e gái,ngày dành ra 1 phút để thể dục đảm bảo sau 1 tháng một số bộ phận e sẽ to ra và đẹp hơn,cố gắng hít đất 20 cái + thêm đứng lên ngồi xuống 30 cái ,mỗi ngày cứ vậy thì sẽ khỏe ngay thôi .A giờ thỉnh thoảng đi vật tay mấy thằng cứ thua a mà chả hiểu tại sao hi..hi..:D:D:D

nghỉ tết xong mình cũng chẳng học hành đc gì cả
@@ chơi bời quá giờ quen rồi k mún học sao ? trước đây lúc còn đi học nghĩ tết xong rất thích lên trường, lên ngày đầu thôi nhà vì ngày đó lên chả ai học toàn cắn hột dưa mấy ngày sau toàn cúp =)) giờ ngồi đây chém gió luôn nà :))

Ko có bạn bè thì còn gia đình mà, tiền nhiều thì mua quà hoặc tặng tiền cho người thân, đi mua quần áo phụ kiện cho bản thân, học một kỹ năng hay môn nghệ thuật yêu thích...đi du lịch, đi làm từ thiện... cCasi đó là tích lũy giá trị sống, bản thân mình thấy mình tốt thì sao phải chán nản. Vấn đề bạn làm ra tiền nhưng ko thật sự biết cách tiêu tiền ý nghĩa rồi chán nản hoang mang, còn làm tất cả rồi mà vẫn chán, thì thực tế ai cũng có lúc như vậy, nhưng khi sống có định hướng thì bạn sẽ biết cách để ko buồn chán.

@@ chơi bời quá giờ quen rồi k mún học sao ? trước đây lúc còn đi học nghĩ tết xong rất thích lên trường, lên ngày đầu thôi nhà vì ngày đó lên chả ai học toàn cắn hột dưa mấy ngày sau toàn cúp =)) giờ ngồi đây chém gió luôn nà :))
đến trường người nó cứ uể oải ra, không ngóc đầu lên nổi

Thank mọi người minh qquết định nghĩ 1 thời gian để để tập thể dục và do ba mẹ mình cũng nhằn quá vì vừa đi khám ở bác sĩ tư thì biết là bị tụt huyết áp và suy nhược cơ thể do thức đêm suốt thời gian dài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week