Có ai cùng chung trí hướng không

:( tình hình là em đam mê adfly nhưng cũng đang seo gà gà ngta thường gọi là newbie :oops::oops:
và sau 1 thời gian tìm hiểu và làm :D chắc cũng 1 tuần mà kiến thức trước đó cũng có 1 ít nên đỡ bị Phiêu hơn :D
giờ e cần tìm 1 2 người cùng trung chí hướng về mảng này để tạo thành 1 Group 1 > 2 người ( chưa tính em nhá )
điều kiện cùi bắp thôi
  • có 1 ít vốn tầm 1 > 2 củ gì đó cái này sau khi thành Group anh em bàn bạc mua gì nếu thấy hợp lý sẽ mua :oops: ( riêng em thì em có rồi )
  • có 1 ít kiến thức seo tý em cũng gà gần như phế nên mọi người đừng lo . không cần pro nhá vì ae có thể tự phát triển có càng tốt :D
  • tính trung thực ( và đam mê như em nữa)
  • ở TPHCM càng tốt
  • còn gì em sẽ cập nhập thêm :confused:
vì em thấy ở Hà nội cũng có rất nhiều Group như vầy làm Aff bán đồ verify verify verify hiệu quả
em thì có sẵn ý tưởng và nguồn rồi :oops:
và chí ít em đoán là phải tầm 2 > 3 tháng với có $ đó nhá là vì real traffic

có đủ tất cả các yếu tố trên chỉ mỗi tội không có time để chiến cùng thớt

ngày đi làm 12 tiếng thì làm gì còn time mà chiến :( chán thiệt có cách chiến treo vPS k bác cho em ít kn
:( không bác cái đó em bỏ lâu lắm rồi . đen cho 1 cuộc tình

hack game di thay hach game gio` kiem kha nhieu day
:( em thì ko làm về hack game nhưng Code để hack gì thì có đó :D (đùa thôi)

nếu làm offers network thì mình xin chân chứ mấy cái adfly , seo này nọ mình mù :D

:( tình hình là em đam mê adfly nhưng cũng đang seo gà gà ngta thường gọi là newbie :oops::oops:
và sau 1 thời gian tìm hiểu và làm :D chắc cũng 1 tuần mà kiến thức trước đó cũng có 1 ít nên đỡ bị Phiêu hơn :D
giờ e cần tìm 1 2 người cùng trung chí hướng về mảng này để tạo thành 1 Group 1 > 2 người ( chưa tính em nhá )
điều kiện cùi bắp thôi
  • có 1 ít vốn tầm 1 > 2 củ gì đó cái này sau khi thành Group anh em bàn bạc mua gì nếu thấy hợp lý sẽ mua :oops: ( riêng em thì em có rồi )
  • có 1 ít kiến thức seo tý em cũng gà gần như phế nên mọi người đừng lo . không cần pro nhá vì ae có thể tự phát triển có càng tốt :D
  • tính trung thực ( và đam mê như em nữa)
  • ở TPHCM càng tốt
  • còn gì em sẽ cập nhập thêm :confused:
vì em thấy ở Hà nội cũng có rất nhiều Group như vầy làm Aff bán đồ verify verify verify hiệu quả
em thì có sẵn ý tưởng và nguồn rồi :oops:
và chí ít em đoán là phải tầm 2 > 3 tháng với có $ đó nhá là vì real traffic

Đã từng thử CPA từ tháng 6. nhưng vì không biết SEO nên k ăn được bao nhiêu. đến giữa tháng 7 chuyển qua chơi Adfly, cũng đang tập tành SEO từ đó tới giờ nhưng vẫn không được thành quả gì nhiều. Cũng muốn tìm bạn học SEO chung, thớt thấy được thì làm chung với :D, tiếng Anh nghe nói đọc đều ok cả, viết thì không mạnh nhưng cũng chẳng yếu. Vốn 1-2 củ thì k có, có mấy trăm thôi :(.
Show cái ảnh Adfly :(

chỉ có vốn, không có kinh nghiệm,
Q.Tân Bình TPHCM, nếu bác tuyển thì e xin 1 chân.
Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week