có ai đã vay tiền ở VPbank?

cơ bản nhất mà NH nào cũng cần là sổ hộ khẩu , CMND sao kê =)) tiếp theo là hồ sơ việc làm , giấy xác nhận của cơ quan , nếu không có thì ra phường làm cái giấy thuế thu nhập nhé , giấy khám sức khỏe trong gần 3 tháng nhất , còn việc thế chấp thì em không rành lắm =)) nếu mà cho chắc ăn dành cho sinh viên học sinh thì nên cầnngười bảo lãnh khoản vay , " người có thu nhập ổn định hoặc người có tài sản thế chấp " , khi làm hồ sơ vay tiền thì chắc chắn phải có giấy xác nhận thường trú của bên CA rồi :)

cơ bản nhất mà NH nào cũng cần là sổ hộ khẩu , CMND sao kê =)) tiếp theo là hồ sơ việc làm , giấy xác nhận của cơ quan , nếu không có thì ra phường làm cái giấy thuế thu nhập nhé , giấy khám sức khỏe trong gần 3 tháng nhất , còn việc thế chấp thì em không rành lắm =)) nếu mà cho chắc ăn dành cho sinh viên học sinh thì nên cầnngười bảo lãnh khoản vay , " người có thu nhập ổn định hoặc người có tài sản thế chấp " , khi làm hồ sơ vay tiền thì chắc chắn phải có giấy xác nhận thường trú của bên CA rồi :)
cám ơn bạn, HK + CMND thì có, còn HDLD thì chịu rồi.

SHK, CMND, HĐLD, xác nhận lượng của cty 3 tháng gấn nhất, giấy bảo lãnh của công ty. Quan trọng chỉ max tối đa là cho vay 6 tháng lương.

Không có mấy cái này thì khỏi vay!

ngân hàng cho vay toàn phải trăm củ trở lên + thời gian dài min 1 tháng. Cho vay vài chục triệu với thời gian có 1 tuần thì bạn mở thẻ tín dụng là được.

SHK, CMND, HĐLD, xác nhận lượng của cty 3 tháng gấn nhất, giấy bảo lãnh của công ty. Quan trọng chỉ max tối đa là cho vay 6 tháng lương.

Không có mấy cái này thì khỏi vay!
ngân hàng cho vay toàn phải trăm củ trở lên + thời gian dài min 1 tháng. Cho vay vài chục triệu với thời gian có 1 tuần thì bạn mở thẻ tín dụng là được.
nhưng thời gian giải ngân bao lâu, với mình cần $ làm trong tết này, nên cũng gấp, với hồ sơ như vậy ko đủ điều kiện rồi, phương án vay ngân hàng ko thành công rồi, vậy các bạn biết chổ nào cho vay nóng ko chỉ giúp mình với

thử vay prudential xem sao, hoặc công ty tài chính SGVF nay thuộc HD bank khửa khửa ^^

thử vay prudential xem sao, hoặc công ty tài chính SGVF nay thuộc HD bank khửa khửa ^^
mình nghỉ lại rồi chỉ có cách vay tiền của tư nhân hoặc tiền nóng thôi, chứ vay của bank thì thời gian giải ngân lâu quá, với mình ko cần vay lâu, 1 tuần là giải quết xong rồi. nhưng chưa kiếm được chổ nào hết, toàn là cho vay kiểu mua hàng trả góp ko à, vay kiểu đó thì ko vay xướng hơn.

mình nghỉ lại rồi chỉ có cách vay tiền của tư nhân hoặc tiền nóng thôi, chứ vay của bank thì thời gian giải ngân lâu quá, với mình ko cần vay lâu, 1 tuần là giải quết xong rồi. nhưng chưa kiếm được chổ nào hết, toàn là cho vay kiểu mua hàng trả góp ko à, vay kiểu đó thì ko vay xướng hơn.

tiệm cầm đồ nó cho vay với lãi suất 1.200 -> 1500 vnd/ 1 triệu / 1 ngày , --> vay 50 triệu sẽ tốn 75k/ 1 ngày -> 10 ngày là tốn 750k bác nghiên cứu coi được không, mềnh chưa bao giờ vay cầm đồ hay vay bank nên không biết có phải cầm cố gì không ^^.

wepsite cho vay nóng giải ngân nhanh bạn có thể tham khảo : www.chovaytien.vn

Giới thiệu
Ngân hàng bán lẻ hàng đầu Việt Nam
ChoVayTien.VN là đơn vị chuyên cung cấp dịch vụ cầm đồ và cho vay tiền mặt tại Việt Nam. Chúng tôi được thành lập với mục đích thay đổi cách nhìn nhận của toàn dân về dịch vụ cầm đồ với mô hình ngân hàng bán lẻ thân thiện hơn, thuận tiện hơn và là sự lựa chọn tốt nhất khi bạn cần những nguồn vốn ngắn hạn và trung hạn. Chúng tôi cạnh tranh trực tiếp với các ngân hàng TMCP ở một số phân khúc để đem tới các quý khách những dịch vụ và sản phẩm tốt nhất..

trước giờ mới chỉ vay kiểu trả góp, và vay margin chứng khoán để múc cổ phiếu tại VPBS khi cần cơ cấu danh mục hoặc nhìn thấy cơ hội và muốn tận dụng cơ hội từ tiền vay để tăng thêm lượng cổ phiếu đang nắm giữ mà thôi ^^

tiệm cầm đồ nó cho vay với lãi suất 1.200 -> 1500 vnd/ 1 triệu / 1 ngày , --> vay 50 triệu sẽ tốn 75k/ 1 ngày -> 10 ngày là tốn 750k bác nghiên cứu coi được không, mềnh chưa bao giờ vay cầm đồ hay vay bank nên không biết có phải cầm cố gì không ^^.

wepsite cho vay nóng giải ngân nhanh bạn có thể tham khảo : www.chovaytien.vn

trước giờ mới chỉ vay kiểu trả góp, và vay margin chứng khoán để múc cổ phiếu tại VPBS khi cần cơ cấu danh mục hoặc nhìn thấy cơ hội và muốn tận dụng cơ hội từ tiền vay để tăng thêm lượng cổ phiếu đang nắm giữ mà thôi ^^
mình ở HCM, cái này ở HN

đã cầm được 1 ít đồ được 17tr, cần thêm 15tr nửa là đủ, bạn nào quan tâm hỗ trợ giúp mình, viết giấy vay đàng hoàn, thời gian trả trong 1 tuần, công việc của mình như thế nào thì bạn nào quan tâm thì, pm yahoo mình nói rõ luôn.

cám ơn bạn, HK + CMND thì có, còn HDLD thì chịu rồi.

bạn phải có đầy đủ giấy tờ nó mới cho bạn mượn bạn à

Mỗi ngân hàng đều có quy định chặt chẽ

Nhưng hiện nay nhiều người lách luật quy định nó cưỡm hàng chục tỷ đồng từ ngân hàng

bạn phải có đầy đủ giấy tờ nó mới cho bạn mượn bạn à

Mỗi ngân hàng đều có quy định chặt chẽ

Nhưng hiện nay nhiều người lách luật quy định nó cưỡm hàng chục tỷ đồng từ ngân hàng
mà với lại mình xem lại ko đủ DK bạn à

bảo lảnh là như thế nào ban?
có nghĩa là nhờ người có mọi khả năng trên = = như cha mẹ , anh chị , bạn bè và trong hợp đồng vay thì mình là người đứng ra thanh toán lãi xuất và nợ hàng tháng với ngân hàng = =
Mà đã là ngân hàng thì bạn vay 10 tr nó cũng xử lí chứ không nhất thiết là vay mấy trăm triệu mới xử lí ~ ~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week