Có ai đang dùng mạng VNPT vào không nổi google, youtube?

Vẫn bình thường, VNPT HCM, cáp quang. Youtube có server ở VN, nên load vẫn ầm ầm.

Tình trạng này có từ 3 ngày trước rồi. Hôm nay thì có vẻ nặng nhất, nhưng mình dùng cáp quang nên cũng không bị ảnh hưởng lắm, Bình thường UP load và dowload lúc nào cũng trên 40 Mbps nhưng hiện tại bị tụt xuống còn 8-9 Mbps. Tình trạng này bị mấy ngày rồi. Mong là sớm hết

bình thường từ sáng giờ mà các bác

sáng giờ xem cả bộ phim, có thấy gì đâu

Tình hình là mạng VNPT rất lag. Mình xin tổng hợp tình hình là hầu như ae ở miền Bắc là bị, mấy bác trong Nam vẫn bình thường...Mình vừa gọi điện tới 18001260 để trút cơn giận rồi.Tổng đài miễn phí ae cứ gọi thoải mãi luôn..ức cả chế từ chiều tới h ko load nổi google

Thế thì tình hình chung rồi. Mình dùng FPT, ông anh ở Hải Dương cũng FPT, một ông nữa ở Vĩnh Phúc dùng VNPT đều bảo mạng lag. Hiện đang ping 4 vạch thì 1 vạch time out

Tình hình là mạng VNPT rất lag. Mình xin tổng hợp tình hình là hầu như ae ở miền Bắc là bị, mấy bác trong Nam vẫn bình thường...Mình vừa gọi điện tới 18001260 để trút cơn giận rồi.Tổng đài miễn phí ae cứ gọi thoải mãi luôn..ức cả chế từ chiều tới h ko load nổi google
mình trong nam nè , vẫn bị, nhưng chơi game thuộc mấy cổng game vietnam vẫn ok

Trong nam nha bác, Đang bị, đang điên lên đây :mad:

báo cáo : fpt hcm

host trong nước + youtube load ngon.
facebook + google + host nước ngoài như rùa.

Các bác trong Nam cũng bị à. @@. Gọi 18001260 toàn báo hết slot thôi. Ae gọi ác thế. :D.

đã test, wifi , adsl và cả 3g thằng nào cũng cà giật y như nhau @@.

Mạng FPT chiều giờ bị tưởng bị nhiều do đường truyền nhà mình ai ngờ bị chung . Không biết nếu đứt cáp thì khi nào mới sửa xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week