Có ai giúp với !!!!

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Tình hình là e có lỡ nói với 1 em girl là mua cho nó 1 con gấu mà giờ không biết phải làm sao? Không phải là em không có tiền mà em thấy là nếu tặng con gấu cho em ấy thì hơi bị lãng phí quá. Hiện em ấy đang ngồi bên em đang on face chat chít lung tung.

Pê ét: Trước đây thì cũng có cảm tình nhưng thấy dạo này chán chán sao ấy. mây thím giúp em với :D:D:D

Troll Leve Troll

có gấu còn chê em thì không có gấu nè

:(:(:( troll đâu, gấu chưa đã may. Gấu thì cần gì phải nói nữa. Cơ bản là gấu ở xaaaaa mà... lại gần. nan giải quá

quất chưa bác. nếu quất rồi thì tiếc gì 1 con Cá Sấu.

Gấu thì nên tặng cho gấu :( Mà gấu thì có nhiều loại lắm :( neeus mình thật sự quan trọng với người ta thì khi gần nhau trời đất không là gì nữa :D Giờ mới quen mà ngồi gần còn face sau này tỷ dụ có nằm gần thì làm sao nhỉ :D

Gấu thì nên tặng cho gấu :( Mà gấu thì có nhiều loại lắm :( neeus mình thật sự quan trọng với người ta thì khi gần nhau trời đất không là gì nữa :D Giờ mới quen mà ngồi gần còn face sau này tỷ dụ có nằm gần thì làm sao nhỉ :D
Có lỗi với con người yêu ở xa quá :(:(:(

hôm trc mới xào khô thôi cũng mất con nhím rồi. chứ quất dc thì con gấu thì cũng chơi.
Đau đâu các nhà khoa học quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week