Có ai làm việc cho trang http://nhaplieu24h.com/ ko???

Thôi rồi, đã xác định được :( , hóa ra nó mặt dày thì chửi nó mệt mình nhỉ :( . Để anh em tránh nó ra thôi, vậy cứ Solo là đỡ rách ruột :|

Admin nó trả tiền đầy đủ cho bạn ko???? Nó đang tính ăn chặn đứa em mình. Thằng ranh x-(

Nếu làm riêng thì mình không biết, nhưng mình làm quản lý thì nó vẫn trả bình thường. Dạo này bên site này trả lương chậm hơn so với trước rất nhiều.

Admin nó trả tiền đầy đủ cho bạn ko???? Nó đang tính ăn chặn đứa em mình. Thằng ranh x-(
Admin nó đang tính xù nợ đứa em mình x-( . Vậy là nó đang bê bối à :|
k phải bê bối mà mình thấy có ý scam. lương của mình bị chậm 3,4 tháng. nói chung là rảnh thì vẫn đòi thôi. h cũng chán r`, hẹn họ hôm nọ thì máy họ hỏng, hẹn mình cuối tuần. cuối tuần này mà không thấy tiền thì mình xác nhận scam và cái post report của mình là đúng. giờ thì mình cứ tạm treo cái report đó.
http://mmo4vn.com/showthread.php?22...o-BOX-Captcha-&p=311876&viewfull=1#post311876
Giờ mình cũng vẫn đang làm nè, có việc gì mình hỏi Admin cho

Thôi rồi, đã xác định được :( , hóa ra nó mặt dày thì chửi nó mệt mình nhỉ :( . Để anh em tránh nó ra thôi, vậy cứ Solo là đỡ rách ruột :|
Phe gì? Ko biết thì đừng có cắn bừa, cắn bãi. Tao cũng là người làm cho nhaplieu24h.com đấy.
mấy cậu bớt nóng. cứ từ từ đã. tớ chậm 3,4 tháng mà vẫn kiên trì đòi đây nè :">

Last edited by a moderator:
Chậm thế xác định là ra đi rồi còn gì, kì cạch ngồi gõ xong để nó ngồi chơi lấy tiền mà ko bực à, mình bực thay đứa em thôi, đã hướng dẫn nó đi con đường solo cho khỏe rồi :(

uhm, chậm thì chậm cũng phải hẹn họ cái hạn cuối để lấy câu tl cuối cùng còn report. các web lớn kiểu này muốn kết luận họ scam thì phải nói có sách mách có chứng. hết hôm CN tới k thấy $ thì tiện cái topic này mình up hết lịch sử chat yahoo lên làm bằng chứng (hơn 3 tháng nên có nhiều cái ngại chụp =.=)

uhm, chậm thì chậm cũng phải hẹn họ cái hạn cuối để lấy câu tl cuối cùng còn report. các web lớn kiểu này muốn kết luận họ scam thì phải nói có sách mách có chứng. hết hôm CN tới k thấy $ thì tiện cái topic này mình up hết lịch sử chat yahoo lên làm bằng chứng (hơn 3 tháng nên có nhiều cái ngại chụp =.=)
Hẹn hò kiểu bắt lợn là RP được rồi, site lớn mà tác phong ko chuyên nghiệp thì ko bằng 1 Box của 4rum :|

Haizz... Mình làm việc từ tháng 4 liên lạc với teamleader để nhận lương từ tháng 7 tới giờ, pm thì ko trả lời, bực mình quá nhưng cũng ko làm gì được?

Phe gì? Ko biết thì đừng có cắn bừa, cắn bãi. Tao cũng là người làm cho nhaplieu24h.com đấy.
mày mà dám chửi ông hả con, ng của con thì cùng 1 phe chứ gì nữa
bạn tau làm ở đây bị scam nhiều rồi, dẹp cái site đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week