Có ai làm việc cho trang http://nhaplieu24h.com/ ko???

@ hùng cạptcha huế có lịch sử ghê nhỉ . khi nào gặp mặt chém gió mới được . mới vào nghề được nữa năm làm cho teamteenheart được 2 tuần thì ra solo lúc đó ra solo còn sài ké panel 10 slot nữa cơ sài ké khoản 2 tuần mà không ai biết hết sau đó thì máy trạm ra soft và quên luôn cái panel của teamteenheart ;))

@ hùng cạptcha huế có lịch sử ghê nhỉ . khi nào gặp mặt chém gió mới được . mới vào nghề được nữa năm làm cho teamteenheart được 2 tuần thì ra solo lúc đó ra solo còn sài ké panel 10 slot nữa cơ sài ké khoản 2 tuần mà không ai biết hết sau đó thì máy trạm ra soft và quên luôn cái panel của teamteenheart ;))

Ủa nick phucnd92 là của bác, ??!

không ních tớ dưới chữ ký đấy . tớ mới pm ko thấy rep !

À ờ, tự nhiên ông mô xuất hiện buzz yahoo tớ rồi còn nói tớ là ecapteam nữa, mà tớ với ổng có liên quan gì nhau đâu ấy nhỉ, sao tự nhiên ổng nghi nghi ngờ vực thế nhỉ !? Không hiểu nổi, tớ làm việc đây . Ông cũng làm việc kiếm tiền tiêu tết đi hi, mai tết rồi.

Bàn vụ bác PHÚC nhìu nhĩ - teamteenheart.
Bác Ecapt nói là bác Phúc vẫn đang thanh toán cho ae bị quịt
vừa rồi à?:|
Thế bác nhắn dùm e xem có nhớ e k?:)
Người mà e nễ nhất lúc bước chân vào capt
Từ khi nghe bác ấy nói nhóm bị hack j đó...rồi sẽ
cố gắng bán chiếc xe mới mua đễ trả nợ cho ae.
Nhưng cuối cùng....bị quịt. Thất vọng thật.
Vụ này cũng lâu rồi...$ chẳng là bn, nhưng cả e và thằng bạn
đều tiếc cho bác ấy. E cố gắng liên lạc, mún tâm sự, e nghĩ bác ấy
k cố tính làm vậy:|. Nhưng vô ích!

nhaplieu24h.com thằng *** mất dậy làm cho nó đc 200k nó scam
nếu muốn gõ captcha thì qua web khác đừng chơi ở đây
200k đòi cả tuần ko trả. Bê bối làm ăn như cc. lúc trước mới tập tành gõ bị nó sam điên vl

Có nhiều member nói vậy, thì bác ecapteam xin xóa comment đằng trước, bác ecap nói rằng thôi thì sự việc gì cũng đã qua rồi, cách đây gần 2 năm thì cho nó trôi đi luôn, nhắc lại, càng nhắc thì càng bực bội, càng buồn, càng cảm thấy mình cô đơn, càng cảm thấy mình bị đổ oan khiên, bác ecap không muốn nhắc lại những lời ấy, k muốn khơi dậy lại chuyện cũ nữa, bác bảo là mình edit hoặc xóa reply số #59. Mọi người đều nói nhiều về việc này rồi, uy tín hay không tùy mọi người xét đoán, bác nói là thôi cũng dựa trên danh nghĩa tình cảm đã gắn bó làm việc với nhau suốt gần 3 tháng trời cho nên cũng thông cảm cho nhau, mặc dù rời bỏ team THGROUP lâu lắm rồi, bác ấy k muốn nhắc lại và cũng không muốn đi vào sâu vấn đề đó nữa, mệnh ai người nấy lo, ai đi đường nấy. Mình chuyển tải lời của bác ấy lần cuối !

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

nhaplieu24h.com thằng *** mất dậy làm cho nó đc 200k nó scam
nếu muốn gõ captcha thì qua web khác đừng chơi ở đây
200k đòi cả tuần ko trả. Bê bối làm ăn như cc. lúc trước mới tập tành gõ bị nó sam điên vl

tớ nghĩ đáng nhẽ ra nếu một ai đó mang danh THGROUP đi làm việc này thì ông chủ chỉ đứng ngó thôi à, đúng k bác. Ít ra cũng có 1 thứ gì ấy để hành động như hồi phục lại danh dự cho team bằng những việc gì gì đấy,.. đằng này ôi trời càng nhìn càng đắng cay chả ra làm sao ! :binhsua41: Nếu ổng làm ăn đàng hoàng thì sẽ k lời ra tiếng lại như thế này các bác nhỉ ! :D

Last edited by a moderator:
Mình cũng đang làm thử vài tuần ,nhưng lương trả chậm và thấy nhiều cái nó mập mờ k rõ ràng. Giờ lương còn chưa thanh toán hết, thôi thì đòi được thì đòi k đòi được thì bỏ, coi như 1 bài học kinh nghiệm. K phải ai cũng tốt như mình :D

Muốn trả thù cũng dễ đấy nhỉ...;-D

Muốn trả thù cũng dễ đấy nhỉ...;-D
lâu quá rồi mà vẫn có vài ng` vào đào ... lên nhĩ:D , nếu ko chắc ăn thì mình khuyên các bạn qua bên lamviectructuyen24h.com , qua đây đảm bảo làm nhiu có nhiu khỏi lo sợ , thông tin thêm : bên này thanh toán theo tuần nếu các bạn sợ scam thì biết làm cách nào rối đó :p

lâu quá rồi mà vẫn có vài ng` vào đào ... lên nhĩ:D , nếu ko chắc ăn thì mình khuyên các bạn qua bên lamviectructuyen24h.com , qua đây đảm bảo làm nhiu có nhiu khỏi lo sợ , thông tin thêm : bên này thanh toán theo tuần nếu các bạn sợ scam thì biết làm cách nào rối đó :p
sr, bên này cũng bán cam

giờ thì cứ solo ko thì thì làm theo group lon cho ngon

mình đang làm cho 1 web, trả tiền nhanh chóng sòng phẳng, 19k/1000 qlink day, 21k/1000 qlink night. thấy cũng ok

trước cũng làm 1 số web, lúc lấy tiền cứ hẹn tới hẹn lui, cái nhaplieu24h là trang đầu tiên mình làm, sợ nó rồi, có 150k, mà hẹn cả 4 tuần, làm gắt lắm mới chịu trả

mình đang làm cho 1 web, trả tiền nhanh chóng sòng phẳng, 19k/1000 qlink day, 21k/1000 qlink night. thấy cũng ok

trước cũng làm 1 số web, lúc lấy tiền cứ hẹn tới hẹn lui, cái nhaplieu24h là trang đầu tiên mình làm, sợ nó rồi, có 150k, mà hẹn cả 4 tuần, làm gắt lắm mới chịu trả
làm pix cho mình đi cho rồi, kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week