Suggest Có ai máy tính bị như này không

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Chào mọi người, máy tính mình có 1 vấn đề là thế này, mình dùng win 8.1, khi mình để chế độ sleep , thì có nghĩa máy đang ngủ đông, khi mình chạm vào chuột hoặc ấn nút nguồn nó mới open lại, nhưng máy tính mình nhiều khi mình đến gần nó tự bật mà mình ko hề ấn hay chạm vào bất cứ thứ gì.
Vậy mình xin hỏi có ai bị như máy tính mình ko?

do khi đến gần bị rung động nhẹ => muốn ko bị thì tránh xa máy ra :D

do khi đến gần bị rung động nhẹ => muốn ko bị thì tránh xa máy ra :D
hehe, làm gì đụng đến, mình còn chưa chạm vào cái bàn để nó hay cái ghế nữa:D
ah còn hiện tượng thế này, tầng 3 nhà minh có lần ở ngoài nhìn thấy bật điện lên tới nơi lại tắt đi:oops:

nếu là laptop thì lấy lấy cái bao diêm,kê giữa bàn phím và màn hình máy tính,rồi gập máy lại,nó có sáng cũng chả biết ý chứ LOL toàn làm thế

Cậu ấy bảo nhà cậu ấy lên tầng 3 đang sáng thì lại tắt. Đi khám sức khỏe xem trong người có luồng điện gì không. :D

:) dễ ợt, đem cái búa gõ vào cái máy 3 cái và hô to" vừng ơi ":D thế là mai có máy mới xài ko lo bị triệu chứng đó nữa:)

ai bảo sleep là ngủ đông? "hibernate" mới là ngủ đông phải ấn nút nguồn mới khở động lại. Sleep chỉ là thao thức, ngủ mớ mớ, mơ màng thui, chỉ cẩn động chạm hay xê dịch chuột hoặc nhấn vào phím nào thì nó cũng thức giấc ngay thôi, ko tin thớt thử để sleep đi rùi nhấn enter xem nó lên lại ko. còn việc mà thớt tới gần nó mà chưa động chạm j vào nó, kể cả chạm tay vào bàn, vào đế mà nó đã tỉnh thì chắc máy bác đời siêu mới có cảm biến nhiệt r, thế thì bác nên vui chuk :D

ai bảo sleep là ngủ đông? "hibernate" mới là ngủ đông phải ấn nút nguồn mới khở động lại. Sleep chỉ là thao thức, ngủ mớ mớ, mơ màng thui, chỉ cẩn động chạm hay xê dịch chuột hoặc nhấn vào phím nào thì nó cũng thức giấc ngay thôi, ko tin thớt thử để sleep đi rùi nhấn enter xem nó lên lại ko. còn việc mà thớt tới gần nó mà chưa động chạm j vào nó, kể cả chạm tay vào bàn, vào đế mà nó đã tỉnh thì chắc máy bác đời siêu mới có cảm biến nhiệt r, thế thì bác nên vui chuk :D

Bác này nói chuẩn. :D

bác mua nhằm máy cảm ứng ko khí rồi, ngon luôn :eek:

Mình cụng bị như bạn nè do cảm ứng nó nhạy thôi ah y chang xe chống trộm hay hú bậy vậy đó hi hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week