Có ai mmo lâu năm mà mãi vẫn lẹt đẹt không ????

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.495
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Cho t hỏi trong 4rum có cao tăng nào làm mmo lâu năm rồi mà vẫn k giàu nổi ko ??
Hôm nay có người nói t làm lâu năm mà vẫn k phất đc..khổ nhỉ @@
Nghe mà đáng suy ngẫm thật

Cứ làm lâu năm là giàu đc à, ns như bạn vậy thì khoẻ quá ! o_O
c hiểu nhầm ý t rồi...ý tớ giàu là đủ ăn đủ mặc đủ tự lo cho bản thân

tại hạ đây ạ, ngày vẫn cạp cạp 4-5$ hihi , câu nói đó tào lao thôi chứ có người cũng rất giỏi, giỏi nhiều thứ nhưng làm mãi cũng ko khá dc chỉ đủ ăn qua ngày thôi , còn phải tuỳ vào thiên thời địa lợi nữa chứ ko phải làm lâu hay cứ giỏi là thành công đâu

Hôm nay tròn 3 năm vào MMO, thu hoạch duy nhất và đáng giá nhất là cái chức SMOD này đây :D . Còn muốn thành công và kiếm dc nhiều tiền thì cần phải có may mắn và có người dẫn dắt.

số người cả thôi, mình tới bây giờ vẫn không đủ ăn đây:confused::confused:
vậy c có suy ngẫm gì ko??? ko bị áp lực gia đình hay trách bản thân mình hả ???
Hôm nay tròn 3 năm vào MMO, thu hoạch duy nhất và đáng giá nhất là cái chức SMOD này đây :D . Còn muốn thành công và kiếm dc nhiều tiền thì cần phải có may mắn và có người dẫn dắt.
có nhiều ngời cả đời chắc gặp đc may mắn ở cuối đời..còn người dẫn dắt chắc là con số 0 tròn trĩnh @@

lăn lộn đủ các kiểu từ hiyp , offer . ptc , youtube tháng kiếm 5 6k cũng có cơ mà năm nào cũng như năm nào cứ đến cuối năm lại đói :p:p:p:p

c hiểu nhầm ý t rồi...ý tớ giàu là đủ ăn đủ mặc đủ tự lo cho bản thân
Mình nè bác, chưa dư dã gì luôn, mmo đủ mọi thể loại nhưng thấy k ổn định bằng captcha nên giờ vẫn còn gắn bó :D...nếu mà nói như bác là tự lo cho bản thân đc thì sao gọi là giàu nhĩ, đủ xài thôi bác, mình thì tự lo đc rồi nhưng làm nhiu xài bấy nhiu k có dư gì :(. Hi vọng năm sau cố gắng dư để còn cưới vợ :))

Mình nè bác, chưa dư dã gì luôn, mmo đủ mọi thể loại nhưng thấy k ổn định bằng captcha nên giờ vẫn còn gắn bó :D...nếu mà nói như bác là tự lo cho bản thân đc thì sao gọi là giàu nhĩ, đủ xài thôi bác, mình thì tự lo đc rồi nhưng làm nhiu xài bấy nhiu k có dư gì :(. Hi vọng năm sau cố gắng dư để còn cưới vợ :))
hóa ra còn nhiều người như mình haha

giàu thì chưa nhưng cũng đủ ăn :cool:

hóa ra còn nhiều người như mình haha
bác 2015 nhầm nhò gì :3...mình kiếm sống từ nó 3 4 năm nay rồi, mà tới giờ chưa quen đc ai trên mmo này cả, thấy nhiều bro giúp đỡ nhau làm giàu cũng ham lắm, nhưng số mình phải tự thân vận động rồi nên chịu :( Tính ra mình chưa đc gì ở MMO này :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week