Help có ai MMO mà chưa bao giờ phải bỏ tiền túi đầu tư ??

thaohien

Senior
Reactions
178
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus
tình hình là em định giới thiệu MMO cho mấy đứa bạn và mấy đứa em,nói chung nghèo có giàu có,tất cả là sinh viên nên bây giờ khéo bảo đầu tư độ vài trăm ngàn thôi khéo ai cũng ngại,thế nên mạn phép hỏi các bác trong MMO4VN qua bao năm tháng lăn lộn vời nghề có ai chưa từng bỏ tiền túi ra đầu tư mua sằm cái gì nhưng gây dựng vốn dần dần mà kiếm được
Ví dụ :đầu tiên mình chơi PTC khoảng độ 3 tháng đi ,kiếm đựoc 30 $ rồi dùng số tiền này đầu tư cái khác,upgrade PTC khác.............đến lúc có nhiều xiền
nói chung là ko bỏ tiền túi ,chỉ bỏ thời gian và công sức,cái này thì sinh viên thừa
sau khi đọc topic "bảo đầu tư vào zeek 10 $ thôi còn kêu đắt"em thấy rồi mình mà đi giới thiệu khéo lại như chủ thớt
Gặp mấy đứa em thấy suốt ngày kêu hết tiền rồi cả ngày lao vào điện tử chat,ko biết đến MMO ,em thực sự muốn tư vấn mà chưa có kinh nghiệm,mong các bác thảo luận giúp đỡ

từ ngày mmo đến giờ mình chưa chi ra xu nào :m021:
toan thu vô thôi =))
Thế nên kiếm không được nhiều như mọi người :p

bác namit thì viết phần mềm,đầu tư chất xám nhưng bọn em ko có ai biết IT (toàn năm đầu),và lại đa số học kinh tế
tự cày cuốc liệu nửa năm có đủ vốn đầu tư??

Vẫn có thể đi lên từ số không nếu thực sự kiên trì nhưng thời gian lâu
Có $ đầu tư đúng chỗ vẫn mau lên hơn.
Hồi đầu mình không có vốn cũng chơi captcha , gõ PIX mệt mỏi luôn :D

Mình chưa bỏ ra 1 xu tiền chính nào vô MMO ! Toàn thu vô thôi ! Nhưng dạo này đói kém !

Ẹc, không bỏ cái này ra thì bỏ cái khác, ai không bỏ tiền vào thì phải cày cuốc vất vả hơn, bác namit viết phần mềm cũng cực lắm chứ đâu có dế. Có đầu tư mới có thu nhập,

cái topic này hay đấy , mọi ng vào cho í kiên nhé

lúc mới chơi mmo thấy site liberty-loan. lao đầu vào cheat là có chút vốn tầm 100$. sau đó mang đi chiến hyip.... :D nói chung là mình chưa phải bỏ tiền túi đầu tư. hì. :D

mình chưa bỏ la đòng nào mất time thôi

Hồi trước mình cũng làm từ tay không nhưng sau phải bỏ vì cực quá. Giờ lại quay về với MMO nhưng chịu đầu tư rồi :binhsua06:

lúc mới chơi mmo thấy site liberty-loan. lao đầu vào cheat là có chút vốn tầm 100$. sau đó mang đi chiến hyip.... :D nói chung là mình chưa phải bỏ tiền túi đầu tư. hì. :D
khiếp bác cheat được 100$ ,thực sự pro:binhsua07:

bác namit thì viết phần mềm,đầu tư chất xám nhưng bọn em ko có ai biết IT (toàn năm đầu),và lại đa số học kinh tế
tự cày cuốc liệu nửa năm có đủ vốn đầu tư??

Cái phần mềm của mình 1 tháng thu vào $10 chỉ đủ duy trì cái blog con con thôi :p
Đừng nói nửa năm, cày cuốc 1 tháng thu về vài cent lẻ cũng nản chết rồi, muốn cày cuốc đi lên thì PTC với Captcha có lẽ đơn giản nhất. Mình cũng đi lên từ Buxhost nên sau khi giải nghệ mới viết Auto Buxhost làm kỷ niệm đấy =))

Mới vào 2 thứ mình chơi đâu tiên là gõ kolo và post zeek, thấy lúc đó box other toàn topic về zeek chọn bừa 1 bác làm upline thành ra bây giờ không biết upline có bn cho up silver không nữa =))
Cũng nhớ là lúc tham gia box capt có event dự đoán pix open mình được giải đặc biệt trời thương :m048:, có vốn từ đó chuyển sang gõ pix nghỉ kolo, sống qua ngày ;)) tới giờ thì pix cũng điên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week