Help có ai MMO mà chưa bao giờ phải bỏ tiền túi đầu tư ??

Chơi PTC vs Offer thì chưa chi 1 đồng nào..^ ^
trước chơi ipanel thì cũng làm cái thẻ ACB free luôn:binhsua72:
offer tưởng phải đầu tư vpn vps chứ bác,em cũng muốn thử offer mà một số thì you're using proxy,một số thì ko tải được

:binhsua76:
Theo ý kiến của mình đối với các bạn mới tham gia MMO .
1/ Đừng kể với họ về số $ bạn đang kiếm được, mà hãy đưa ra các khó khăn mà bạn từng gặp
2/ Không nên giúp đỡ họ quá nhiều , mà chỉ giải đáp các thắc mắc của họ.
3/ Định hướng họ thử chơi PTC và tập dần việc kiếm từng đồng bạc lẻ .

duyquang555 big event nào cũng kiếm dc cả đống tiền :|

trước tiên là phải bảo đăng kí forum mà học hỏi kinh nghiệm đã,mà chả biết có làm zay ko,face yahoo game thì mờ mắt ra,MMO thì ko biết rồi ko tin,nhưng thôi mình cứ bảo,chịu khó chút thì có xiền mà còn sau này làm nghề trái tay,cứ kiểu tư tưởng "toàn lừa thôi mày ạ"thì cũng chịu

tình hình là em định giới thiệu MMO cho mấy đứa bạn và mấy đứa em,nói chung nghèo có giàu có,tất cả là sinh viên nên bây giờ khéo bảo đầu tư độ vài trăm ngàn thôi khéo ai cũng ngại,thế nên mạn phép hỏi các bác trong MMO4VN qua bao năm tháng lăn lộn vời nghề có ai chưa từng bỏ tiền túi ra đầu tư mua sằm cái gì nhưng gây dựng vốn dần dần mà kiếm được
Ví dụ :đầu tiên mình chơi PTC khoảng độ 3 tháng đi ,kiếm đựoc 30 $ rồi dùng số tiền này đầu tư cái khác,upgrade PTC khác.............đến lúc có nhiều xiền
nói chung là ko bỏ tiền túi ,chỉ bỏ thời gian và công sức,cái này thì sinh viên thừa
sau khi đọc topic "bảo đầu tư vào zeek 10 $ thôi còn kêu đắt"em thấy rồi mình mà đi giới thiệu khéo lại như chủ thớt
Gặp mấy đứa em thấy suốt ngày kêu hết tiền rồi cả ngày lao vào điện tử chat,ko biết đến MMO ,em thực sự muốn tư vấn mà chưa có kinh nghiệm,mong các bác thảo luận giúp đỡ

Tay không bắt giặc thôi cậu ơi ..! Còn bắt kiểu gì thì mới là quan trọng ..! Tiền không quan trọng mà quan trọng là phương pháp làm ra tiền thôi :)

nếu muốn lên từ con số không thì khuyên bạn nên khỏi giới thiệu đi, chơi mà không đầu tư thì không kiếm $ được đâu, giờ hầu như hình thức kiếm tiền đều buộc ta phải đầu tư hết. nếu không chịu đầu tư thì gõ cap...cap...cap đi !

Mềnh bước vào mmo với 2 bàn tay trắng,khj đó chơi PTU(thời kì đang thịnh của nó) kiếm đc vài k$,lấy số vốn đó đầu tư HYIP,forex,ptc,zeek,JSS+ vài thứ lẻ tẻ... bây giờ thu nhập cũng ổn định,có nhiều tiền mua áo quần hơn,có laptop mới,có ipad,dự định 2 tháng nữa sẽ đổi xe mới... và nhiều dự định trong tương lai nữa

Mềnh bước vào mmo với 2 bàn tay trắng,khj đó chơi PTU(thời kì đang thịnh của nó) kiếm đc vài k$,lấy số vốn đó đầu tư HYIP,forex,ptc,zeek,JSS+ vài thứ lẻ tẻ... bây giờ thu nhập cũng ổn định,có nhiều tiền mua áo quần hơn,có laptop mới,có ipad,dự định 2 tháng nữa sẽ đổi xe mới... và nhiều dự định trong tương lai nữa
mmo có nhìu người pro mà cũng có nhìu ng gà như mình haiz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week