Waiting for Answer có ai mua aol mail cua hoahongtrang bi mất code amz giống mình không ?

Status
Not open for further replies.
mình nghĩ chắc bị ai đó lấy, chứ mình mà lấy thì đã lấy hết và đã lấy từ rất lâu

p/s: aolmail thớt đã mua của mình rất nhiều khoảng 3-4 triệu gì đó, mua hơn 2 tháng rồi, đợt trước ko sao, mà trong vòng 1-2 tuần này xảy ra tình trạng mất code chẳng biết vì sao

mình nghĩ chắc bị ai đó lấy, chứ mình mà lấy thì đã lấy hết và đã lấy từ rất lâu

p/s: aolmail thớt đã mua của mình rất nhiều khoảng 3-4 triệu gì đó, mua hơn 2 tháng rồi, đợt trước ko sao, mà trong vòng 1-2 tuần này xảy ra tình trạng mất code chẳng biết vì sao
sao ko random luôn pass nhĩ :v chứ mấy hồi trc mua gmail của toàn pass: gmail8989
và cái mail phục hồi là [email protected]
nhỡ đứa nào hack đc cái mail phục rồi là ra hết listmail con chi
mua mail mà sll họ cũng nhác đổi pass lắm :3

Mình mua của hht cũng nhiều lắm, trước làm azure với bing chả bao giờ mất cái mail hay code nào, nhiều khi mail làm 1 acc msdn giá trị 80$/1 mail chả thèm đổi pass, giao dịch cũng thoải mái, thường mình bận nên hht gửi hàng vào mail mình rảnh mình mới paid dc. Bạn thớt xem lại mem xem có đứa này táy máy ko? Mình từng bị vụ mem chơi rồi, còn nếu muốn chắc thì cho mem tự tạo mail random pass chứ vầy thì khó nói chuyện với nhau lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week