Spotlight Có ai nhận thêm ref. Có cái auto thema rồi

đi vào rồi lại đi ra , :D chúc bạn tìm dc sư phụ giỏi :D

ko biết có ai nghĩ như mình không? chừ mình cứ nghĩ là nhần đệ dạy cho mệt rồi nó bỏ nó đi!!

Sự thật luôn phũ phàng thế mà Bạn :(:)((

cho sư phụ đi đồ sơn hàng tuần e nghĩ bác kiếm được sư phụ giỏi ngay mà =))! kiểu như đi thực tế :binhsua146:
chuẩn cmrn =)), trước anh toàn phải dẫn Sư phụ đi CA Ve đồ sơn,.... sướng tê trym =)) là nhận mình làm đệ ngay :D

số là em củng bik về PTU nhưng giờ quay lại thì ko rành host này kia với lại chả có công cụ gì trong tay :( chỉ mong là có anh em rủ lòng thương nhận em làm đệ share ít đồ dùng đãm bảo chả dám bỏ đi đâu (còn nhiều cái cần học mà chắc gì trong time ngắn học hết mà bỏ đi :D)
Ai rủ lòng thương thì pm yh: big_bang80 nhé :(( em iu nhìu luôn ớ

Mình thấy ông nào muốn tìm người chỉ dạy chả nói trung thành,lúc nói ra câu đấy thì đúng là suy nghĩ thế thật nhưng 1 time nản chí => bỏ,ông nào có tố chất,chịu khó mày mò thì có thể cũng kiếm đc bát cháo cho sư phụ nhưng sau 1 time nữa thấy thu nhập khá hơn thì lại nảy ra cái suy nghĩ : "bây h có cần gì ở nó nữa đâu mà phải ref,thà làm cái acc khác ngày cũng để ra đc thêm 3$,tội gì" và thế là đệ tử ra đi với cái tặc lưỡi " mình kiếm cho nó như thế là đủ rồi,cũng bảo mình đc mấy cái vớ vẩn ý mà " :))

Tổng kết lại sau 1 time làm ref :

tháng đầu 50$ => sự phụ ăn 10$

tháng thứ 2 100$ => sư phụ ăn 20$

tháng thứ 3 150$ => sư phụ ăn 30$

tháng thứ 4 150$ => sư phụ ăn 30$

tháng thứ 5 hát bài lời cuối cho cuộc tình :))

Tổng kết sau 120 ngày dồn hết tâm huyết cho đệ tử sư phụ nhận 90$ ( mỗi ngày chưa nổi 1$) ko bõ công ngồi nghe những câu hỏi ko thể vớ vẩn hơn,đấy là chưa kể những lúc đang ức chế mà bị hỏi mấy câu gà ko tả nổi thì có khi lại cho đi cái màn hình thì thôi xong :))

Mình thấy ông nào muốn tìm người chỉ dạy chả nói trung thành,lúc nói ra câu đấy thì đúng là suy nghĩ thế thật nhưng 1 time nản chí => bỏ,ông nào có tố chất,chịu khó mày mò thì có thể cũng kiếm đc bát cháo cho sư phụ nhưng sau 1 time nữa thấy thu nhập khá hơn thì lại nảy ra cái suy nghĩ : "bây h có cần gì ở nó nữa đâu mà phải ref,thà làm cái acc khác ngày cũng để ra đc thêm 3$,tội gì" và thế là đệ tử ra đi với cái tặc lưỡi " mình kiếm cho nó như thế là đủ rồi,cũng bảo mình đc mấy cái vớ vẩn ý mà " :))

Tổng kết lại sau 1 time làm ref :

tháng đầu 50$ => sự phụ ăn 10$

tháng thứ 2 100$ => sư phụ ăn 20$

tháng thứ 3 150$ => sư phụ ăn 30$

tháng thứ 4 150$ => sư phụ ăn 30$

tháng thứ 5 hát bài lời cuối cho cuộc tình :))

Tổng kết sau 120 ngày dồn hết tâm huyết cho đệ tử sư phụ nhận 90$ ( mỗi ngày chưa nổi 1$) ko bõ công ngồi nghe những câu hỏi ko thể vớ vẩn hơn,đấy là chưa kể những lúc đang ức chế mà bị hỏi mấy câu gà ko tả nổi thì có khi lại cho đi cái màn hình thì thôi xong :))

1 thống kê nói lên tất cả ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week