Ask có ai post JAV không gúp em cái này cái

mrddthanh

Junior
Reactions
12
MR
0.000
vấn đề em muốn trinh bày là thế này mong các bác ai biết thì gúp đỡ.em post JAV cứ post được khoảng 2 ngày la DMCA xóa hết file ai có cách gì để không bị xóa file không chỉ gúp em cái.em post FS,RSN,uploadstation,thanks!

jetstar

Senior
Reactions
343
MR
0.000
vấn đề em muốn trinh bày là thế này mong các bác ai biết thì gúp đỡ.em post JAV cứ post được khoảng 2 ngày la DMCA xóa hết file ai có cách gì để không bị xóa file không chỉ gúp em cái.em post FS,RSN,uploadstation,thanks!

chắc cậu bị thằng nào chơi đểu nó report rồi :D

nhung mà minh thấy bị MDCA hết file.cu up hôm nay thì ngày mai không còn file nào nữa.minh chỉ download từ cac site,mà sao cua site đấy lại không bị xóa.mình hỏi các pro thì nghi bảo chage md5 minh đã chage và vấn bị DMCA bình thường.có ai biết lam ơn chỉ gúp.hôm qua vua chage md5 cứ tưởng thế là ngon rui.hom nay lai bi xóa hơn 1000file

Last edited by a moderator:

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
có nhiều cách để hạn chế thôi chứ ko chống đc. change MD5, hide link download, change file name....chịu khó google nhé

vantrung007

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Ko nên share site cho dân PTU đặc biệt là dân PTU việt nam. Nhiều đứa chơi chó lắm các cậu à.
quảng cáo rồi report tùm lum hết. tốt nhất là ko cho tụi nó biết hoặc ban IP. :))

kakalot88

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Hoặc cậu này có site khủng hoặc post vào 4rum bị targeted rồi. Hiện nay một vài site lớn đang bị chém khá nặng, post phát nào die phát đó, rất mệt. Thời buổi càng ngày càng khó. Đến JAV mà nó cũng die nhiệt tình.

vu_noname

Junior
Reactions
165
MR
0.002
JAV là loại ít bị report nhất rồi mà còn bị thế này chắc có thù rồi :D
nếu chơi JAV uncensored thì tránh những thằng RED, SKY, Sasuke, Catwalk, Asian eyes(Third World Media) ,Super Model Media...Bọn này chỉ post ở site riêng thôi đừng đem đi post forum

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week