Có ai quận 1 ko ?

thuykhaden

Junior
Reactions
126
MR
0.002
Lao động bàn phím đau đầu quá nên tình hình là em đang cần tìm công việc bán time từ 6h sáng tới 12h trưa ở quận 1! Anh em nào biết chỗ nào tuyển dụng thì giới thiệu em với ạ !
Em cảm ơn ạ !
:)

Bạn nêu rõ ra 1 chút về yêu cầu công việc nhé.
Lương thế nào?
Công việc ngành gì?
Bằng cấp ra sao?
Time 6h sáng nghe hơi lạ, vì giờ hành chính của Việt Nam hình như 7h sáng, giờ của tư nhân tầm 8h. 6h thì cậu làm thế nào nhỉ :D

Lương thế nào?
Công việc ngành gì?
Bằng cấp ra sao?
Time 6h sáng nghe hơi lạ, vì giờ hành chính của Việt Nam hình như 7h sáng, giờ của tư nhân tầm 8h. 6h thì cậu làm thế nào nhỉ :D
làm thuê cho cậu free nè;)

Lương thế nào?
Công việc ngành gì?
Bằng cấp ra sao?
Um! Lương theo tiếng hơn cap là được rồi !
Công việc : lao động chân tay cho não nó sướng
Bằng cấp : đại học năm 4 ạ !
6h là Bồ câu nhà thờ đức bà nó dậy rồi ! nên em cũng dậy lun !

Um! Lương theo tiếng hơn cap là được rồi !
Công việc : lao động chân tay cho não nó sướng
Bằng cấp : đại học năm 4 ạ !
6h là Bồ câu nhà thờ đức bà nó dậy rồi ! nên em cũng dậy lun !
Bạn thích lao động chân tay thì đi xin làm phục vụ ở nhà hàng, tuy là chân tay nhưng nghe cũng sang chảnh :D
Trước mình có làm ở Tokyo Deli nhà hàng Nhật, có quen biết nên xin cái là vô, còn bạn thì chắc đi nộp đơn cho nó rồi tham gia xét duyệt, khả năng vào được cũng cao, có part time thì 9h sáng đến 1h chiều. Đây là giờ chung của các nhà hàng nên bạn không thể đòi sớm hơn được. Nhà hàng mà 6h mở cửa chắc chỉ có ma vào ăn :p

Còn muốn sớm thì đi tìm mấy quán phở, quán ăn sáng để xin, nhưng môi trường làm việc hơi dơ và vì là quán cá nhân nên chế độ không bằng nhà hàng, vốn có hợp đồng bảo hiểm đầy đủ.

Còn nếu có khả năng graphic design thì mình có 1 chỗ làm part time/full time ở quận 1. Hồi còn học cấp 3 mình có vào đây làm thiết kế nhưng sau đó ôn thi 12 nên nghỉ. Việc nhẹ nhàng, chỉ cần tư duy chất xám :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back